| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | เซิร์ฟเวอร์ J6412 1U |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $126.90 ~ $251.60 / Piece/Pieces |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| CPU | เครื่องประมวลผล Intel Celeron J6412 |
| GPU | อินเทล UHD Graphics สําหรับ Intel Processor รุ่นที่ 10 |
| ความจํา | 2*DDR4 SODIMM ขนาดสูงสุด 32GB |
| การเก็บรักษา | 1*M-SATA SSD, 2*2.5/3.5" HDD/SSD |
| อีเทอร์เน็ต | 6 * อินเทล I226 Gigabit LAN รองรับการเริ่มต้น wake-on-LAN / PXE |
| สล็อตขยาย | 1 * สล็อต MINI-PCIE, รองรับ WIFI / 3G / 4G โมดูล; 1 * ซิม, 1 * GPIO รองรับ 16 ช่องทาง (มีการแยกแยกสามารถปรับแต่งได้) |
| Port I/O | 6*2500M RJ45 LAN; 2*USB30; 1*คอนโซล; 1*VGA; สร้างใน: 1*HDMI, 1*VGA, 1*LVDS pin, 2*RS232, 6*USB2.0, 2*5PIN2.54, 1 * การเข้ารหัส USB2.0 port, 1 * CPU Fan pin, 1 * การ์ด CF (สามารถเป็นดิสก์บูท) |
| การสนับสนุนโปรแกรม | ระบบปฏิบัติการ: Windows10, Windows11, Linux; หมาเฝ้า: 4-255 วินาที วัตด็อกไทมอร์, TPM2.0 การเข้ารหัสฮาร์ดแวร์ (สามารถปรับแต่ง) |
| พลัง | DC19-24V โวลเตจขนาดใหญ่ รองรับ DC5.5*2.5MM หรือ ATX4PIN แอดป์เตอร์พลังงาน 19V6.3A ที่บูรณาการใน mainframe |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทํางาน: -30 °C ถึง +60 °C ความชื้นสัมพันธ์ 5% ~ 95% (ไม่หมัก) |
| ขนาด | 440mm*250mm*44mm; น้ําหนัก: ประมาณ 2.6kg |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การติดตั้ง | รองรับ desktop และ cabinet |
เซอร์เวอร์นี้ สามารถติดตั้งโปรเซสเซอร์ Celeron J6412 quad-core และ 4 threads ได้ ซึ่งมีความมั่นคง และไม่ช้า ไม่ตก เพื่อตอบสนองความต้องการของเครือข่ายของอุปกรณ์ต่างๆ
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | เซิร์ฟเวอร์ J6412 1U |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $126.90 ~ $251.60 / Piece/Pieces |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| CPU | เครื่องประมวลผล Intel Celeron J6412 |
| GPU | อินเทล UHD Graphics สําหรับ Intel Processor รุ่นที่ 10 |
| ความจํา | 2*DDR4 SODIMM ขนาดสูงสุด 32GB |
| การเก็บรักษา | 1*M-SATA SSD, 2*2.5/3.5" HDD/SSD |
| อีเทอร์เน็ต | 6 * อินเทล I226 Gigabit LAN รองรับการเริ่มต้น wake-on-LAN / PXE |
| สล็อตขยาย | 1 * สล็อต MINI-PCIE, รองรับ WIFI / 3G / 4G โมดูล; 1 * ซิม, 1 * GPIO รองรับ 16 ช่องทาง (มีการแยกแยกสามารถปรับแต่งได้) |
| Port I/O | 6*2500M RJ45 LAN; 2*USB30; 1*คอนโซล; 1*VGA; สร้างใน: 1*HDMI, 1*VGA, 1*LVDS pin, 2*RS232, 6*USB2.0, 2*5PIN2.54, 1 * การเข้ารหัส USB2.0 port, 1 * CPU Fan pin, 1 * การ์ด CF (สามารถเป็นดิสก์บูท) |
| การสนับสนุนโปรแกรม | ระบบปฏิบัติการ: Windows10, Windows11, Linux; หมาเฝ้า: 4-255 วินาที วัตด็อกไทมอร์, TPM2.0 การเข้ารหัสฮาร์ดแวร์ (สามารถปรับแต่ง) |
| พลัง | DC19-24V โวลเตจขนาดใหญ่ รองรับ DC5.5*2.5MM หรือ ATX4PIN แอดป์เตอร์พลังงาน 19V6.3A ที่บูรณาการใน mainframe |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทํางาน: -30 °C ถึง +60 °C ความชื้นสัมพันธ์ 5% ~ 95% (ไม่หมัก) |
| ขนาด | 440mm*250mm*44mm; น้ําหนัก: ประมาณ 2.6kg |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การติดตั้ง | รองรับ desktop และ cabinet |
เซอร์เวอร์นี้ สามารถติดตั้งโปรเซสเซอร์ Celeron J6412 quad-core และ 4 threads ได้ ซึ่งมีความมั่นคง และไม่ช้า ไม่ตก เพื่อตอบสนองความต้องการของเครือข่ายของอุปกรณ์ต่างๆ