| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X26UL 1340P |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $285.00 ~ $470.00 / Piece/Pieces |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| CPU | Intel Raptor Lake เจเนอเรชั่น 13 Core i5-1340P |
| GPU | Intel Iris Xe Graphics 80 (Alder Lake) |
| หน่วยความจำ | 2*SODIMM NB-DDR4, รองรับ RAM 2133/ 2400/ 2666/ 2933/ 3200, สูงสุด 32G |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2-SATA/PCIE, รองรับ Key-M port M.2 2280/2242 SSD, รองรับ NVME/SATA; 1*SATA1 HDD/SSD, รองรับ SATA3.0 |
| Ethernet | 1/2*RJ45 LAN, เครือข่ายเดียวรองรับ Intel I219V Gigabit NIC, รองรับ wake-on LAN, ฟังก์ชัน PXE |
| ส่วนขยาย | 1*M2-WIFI, รองรับ Key-E port WIFI/ Bluetooth module; 1*4G/5G-M.2, รองรับ Key-B port, M.2 5G (3052/3042) module หรือ M.2 4G (3042) module |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 2*USB3.2, 2*USB2.0, 1*HDMI2.0, 1*VGA DB15, 1*DP, 1*DC, 1*LINE-out, 1*MIC-in, 6*COM (COM1: RS232/422/485, COM2: RS232, COM3-6: RS232), 1*MSIM1, 1*ปุ่ม Power |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 11, Windows 10, KylinOS, UnionTech, etc. |
| BIOS | AMI BIOS, รองรับการเปิดเครื่องเมื่อมีสายเรียกเข้า, การเปิดเครื่องตามเวลา, การรับรู้การเปิด/ปิดเครื่องระยะไกลอัจฉริยะ |
| Watchdog | การตั้งโปรแกรม Watchdog, รองรับฟังก์ชันรีเซ็ตฮาร์ดแวร์ (256 ระดับ, 0-255 วินาที) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 1*DC 12V/7A หรือ 19V/5A |
| ขนาด | 170*170*21mm |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10~60°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5%~95%@30°C (ไม่ควบแน่น) |
![]()
เมนบอร์ดสถาปัตยกรรม X86 Intel พร้อมโปรเซสเซอร์ CPU นี้สามารถรองรับบริการปรับแต่ง รองรับโปรเซสเซอร์ Intel Core i3, i5, i7 และมีอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย ประสิทธิภาพสูง และความสามารถในการทำงานที่เสถียร ทำให้มีการใช้งานอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรม
![]()
เมนบอร์ดมาพร้อมกับพัดลมระบายความร้อน ซึ่งใช้การออกแบบพัดลมเสียงรบกวนต่ำเพื่อระบายความร้อนอย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ ทำให้มั่นใจได้ว่าอุปกรณ์จะทำงานได้อย่างปลอดภัยและเสถียร
เมนบอร์ดขนาดเล็กสถาปัตยกรรม X86 นี้ แม้จะมีขนาดกะทัดรัด แต่ก็มีความสามารถในการทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ อุณหภูมิในการทำงานสูงสุดรองรับ 60 องศาเซลเซียส ต่ำสุดสามารถรองรับ -10 องศาเซลเซียส และรองรับความต้องการอุณหภูมิที่กว้างเป็นพิเศษแบบกำหนดเอง
![]()
เมนบอร์ดอุตสาหกรรมขนาดเล็กประสิทธิภาพสูงนี้สามารถนำไปใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบอัตโนมัติอัจฉริยะ ตู้จ่ายไฟ ระบบควบคุมอุตสาหกรรม และอุปกรณ์และสาขาอุตสาหกรรมอื่นๆ นำความสะดวกสบายมาสู่ชีวิตของผู้คน
![]()
![]()
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X26UL 1340P |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $285.00 ~ $470.00 / Piece/Pieces |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| CPU | Intel Raptor Lake เจเนอเรชั่น 13 Core i5-1340P |
| GPU | Intel Iris Xe Graphics 80 (Alder Lake) |
| หน่วยความจำ | 2*SODIMM NB-DDR4, รองรับ RAM 2133/ 2400/ 2666/ 2933/ 3200, สูงสุด 32G |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2-SATA/PCIE, รองรับ Key-M port M.2 2280/2242 SSD, รองรับ NVME/SATA; 1*SATA1 HDD/SSD, รองรับ SATA3.0 |
| Ethernet | 1/2*RJ45 LAN, เครือข่ายเดียวรองรับ Intel I219V Gigabit NIC, รองรับ wake-on LAN, ฟังก์ชัน PXE |
| ส่วนขยาย | 1*M2-WIFI, รองรับ Key-E port WIFI/ Bluetooth module; 1*4G/5G-M.2, รองรับ Key-B port, M.2 5G (3052/3042) module หรือ M.2 4G (3042) module |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 2*USB3.2, 2*USB2.0, 1*HDMI2.0, 1*VGA DB15, 1*DP, 1*DC, 1*LINE-out, 1*MIC-in, 6*COM (COM1: RS232/422/485, COM2: RS232, COM3-6: RS232), 1*MSIM1, 1*ปุ่ม Power |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 11, Windows 10, KylinOS, UnionTech, etc. |
| BIOS | AMI BIOS, รองรับการเปิดเครื่องเมื่อมีสายเรียกเข้า, การเปิดเครื่องตามเวลา, การรับรู้การเปิด/ปิดเครื่องระยะไกลอัจฉริยะ |
| Watchdog | การตั้งโปรแกรม Watchdog, รองรับฟังก์ชันรีเซ็ตฮาร์ดแวร์ (256 ระดับ, 0-255 วินาที) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 1*DC 12V/7A หรือ 19V/5A |
| ขนาด | 170*170*21mm |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10~60°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5%~95%@30°C (ไม่ควบแน่น) |
![]()
เมนบอร์ดสถาปัตยกรรม X86 Intel พร้อมโปรเซสเซอร์ CPU นี้สามารถรองรับบริการปรับแต่ง รองรับโปรเซสเซอร์ Intel Core i3, i5, i7 และมีอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย ประสิทธิภาพสูง และความสามารถในการทำงานที่เสถียร ทำให้มีการใช้งานอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรม
![]()
เมนบอร์ดมาพร้อมกับพัดลมระบายความร้อน ซึ่งใช้การออกแบบพัดลมเสียงรบกวนต่ำเพื่อระบายความร้อนอย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ ทำให้มั่นใจได้ว่าอุปกรณ์จะทำงานได้อย่างปลอดภัยและเสถียร
เมนบอร์ดขนาดเล็กสถาปัตยกรรม X86 นี้ แม้จะมีขนาดกะทัดรัด แต่ก็มีความสามารถในการทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ อุณหภูมิในการทำงานสูงสุดรองรับ 60 องศาเซลเซียส ต่ำสุดสามารถรองรับ -10 องศาเซลเซียส และรองรับความต้องการอุณหภูมิที่กว้างเป็นพิเศษแบบกำหนดเอง
![]()
เมนบอร์ดอุตสาหกรรมขนาดเล็กประสิทธิภาพสูงนี้สามารถนำไปใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบอัตโนมัติอัจฉริยะ ตู้จ่ายไฟ ระบบควบคุมอุตสาหกรรม และอุปกรณ์และสาขาอุตสาหกรรมอื่นๆ นำความสะดวกสบายมาสู่ชีวิตของผู้คน
![]()
![]()