|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | เอ็กซ์101 เอ็น100 เอ็น200 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $156.00 ~ $247.00 / Piece/Pieces |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซี Intel N100/N200 LPDDR5 16G RAM พร้อม Windows 10/11 Linux และพัดลม สำหรับโฮมออฟฟิศและเกม
มินิพีซีเครื่องนี้ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel N100/N200 และรองรับระบบปฏิบัติการ Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu และอื่นๆ
ในฐานะมินิพีซีสำหรับโฮมออฟฟิศและเกม เครื่องนี้มาพร้อมกับ RAM LPDDR5, ฮาร์ดดิสก์ SSD M.2 2280 สองตัว, พอร์ต LAN Ethernet Gigabit RJ45 หนึ่งพอร์ต และใช้พลังงานต่ำ ทำให้เหมาะสำหรับเป็นมินิเซิร์ฟเวอร์ข้อมูล วิดีโอ และเสียงในบ้าน
มินิเดสก์ท็อปพีซีเครื่องนี้ไม่เพียงแต่สามารถใช้เป็นเซิร์ฟเวอร์ขนาดเล็กสำหรับวิดีโอและเสียงในบ้านเท่านั้น แต่ยังสามารถใช้เป็นมินิเดสก์ท็อปพีซีแทนพีซีทั่วไปสำหรับแอปพลิเคชัน เช่น เกมและความบันเทิงได้อีกด้วย
| CPU | Intel Processor N100/N200, 3.4GHz/3.7GHz, Quad-core four-thread |
| GPU |
Intel N100: Intel UHD Graphics 24 EUs (Alder Lake); Intel N200: Intel UHD Graphics 32 EUs (Alder Lake) |
| หน่วยความจำ | LPDDR5 RAM 4800MHz, สูงสุด 16GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 2*M.2 2280 NVMe SSD PCle3.0 (PCle3.0*1+SATA*1), สูงสุด 4TB*2 (รองรับความเร็ว PCle3.0*2) |
| Ethernet | Dual-band WiFi6/Bluetooth 5.2 (intel AX201) พอร์ต LAN Gigabit 2.5G (intel i225), รองรับ Wake-on-LAN และ PXE boot |
| พอร์ตการสื่อสาร | Wireless LAN/Bluetooth; Intel AX201/2.4G/5G/, Intel wifi6/BT5.2 |
| พอร์ต I/O | 3*USB3.2, 1*LAN, 1*HDMI2.0, 1*TYPE-C 4K 60HZ(รองรับ DP/USB), 1*Audio Jack, 1*SSD M.2 2280(PCIE3.0/NVMe), 1*SSD M.2 2280(SATA/NGFF), 1*Power Button |
| รองรับการแสดงผล | Dual-screen HDMI2.0+Type-C 4K/60Hz |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, windows10 pro, Windows11, ubuntu, Linux |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมขนาดใหญ่ + ระบบระบายความร้อนทองแดงเต็มรูปแบบ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 100~240V, 50/60Hz, 12V/3A/PD36W |
| ขนาด | 155*80*19 มม., น้ำหนัก: ประมาณ 196 กรัม |
![]()
มินิพีซีเครื่องนี้มาพร้อมกับ Intel AlderLake N100 หรือ N200 Quad-Core Quad-Threading Core ความเร็วสูงสุด 3.4GHz กระบวนการผลิต intel7 มีการใช้พลังงานต่ำและการออกแบบที่เงียบ พร้อมความสามารถในการประมวลผลการคำนวณ ภาพ และเสียงที่เสถียร สามารถจัดการกับความบันเทิงในบ้านและสำนักงานได้อย่างง่ายดาย
![]()
มินิพีซีสำหรับโฮมออฟฟิศเครื่องนี้รองรับการแสดงผลแบบ Single diploma หรือ Dual screen 4K 60FPS HD ผ่านพอร์ต HDMI2.0 และ TYPE-C ซึ่งสามารถนำไปใช้กับการบันเทิงโฮมเอ/วีได้อย่างกว้างขวาง และคุณภาพของภาพความละเอียดสูงช่วยฟื้นฟูสีดั้งเดิมของวิดีโอได้อย่างดีเยี่ยม อีกทั้งยังรองรับการเล่นเกมและความบันเทิงไปพร้อมกัน
![]()
ในฐานะ Mini Computer เครื่องนี้มีพอร์ต LAN แบบมีสาย Gigabit 2.5G ในตัว พร้อมด้วย WIFI6 แบบ Dual-band 2.4G/5G และ Bluetooth 5.2 สำหรับความต้องการอินเทอร์เน็ตในชีวิตประจำวัน
![]()
มินิพีซีสำหรับเล่นเกมเครื่องนี้ได้รับการออกแบบด้วยแผงระบายความร้อนทองแดงทั้งหมด รูระบายความร้อนแบบรังผึ้ง และพัดลมระบายความร้อนที่ใหญ่ขึ้น เพื่อกระจายความร้อนได้อย่างรวดเร็วแม้ในความเร็วสูง และรักษาประสิทธิภาพสูงและการทำงานที่เสถียรของคอมพิวเตอร์
![]()
มินิคอมพิวเตอร์สำหรับบ้านเครื่องนี้มีขนาดกะทัดรัดและพกพาสะดวก สามารถใช้เชื่อมต่อกับจอแสดงผลในชีวิตประจำวัน ทีวี เครื่องพิมพ์ โปรเจคเตอร์ และอุปกรณ์อื่นๆ ได้ทุกที่ที่คุณต้องการ เพียงเชื่อมต่อและใช้งาน
![]()
สามารถเรียกใช้ซอฟต์แวร์สำนักงานทุกประเภท วิดีโอและเสียงความละเอียดสูง และเกมเพื่อความบันเทิงได้อย่างรวดเร็ว ตอบสนองความต้องการในชีวิตประจำวันสำหรับการทำงาน การออกแบบ ความบันเทิง และการจัดเก็บข้อมูล และนำความสะดวกสบายมาสู่ชีวิตอย่างมาก
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | เอ็กซ์101 เอ็น100 เอ็น200 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $156.00 ~ $247.00 / Piece/Pieces |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซี Intel N100/N200 LPDDR5 16G RAM พร้อม Windows 10/11 Linux และพัดลม สำหรับโฮมออฟฟิศและเกม
มินิพีซีเครื่องนี้ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel N100/N200 และรองรับระบบปฏิบัติการ Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu และอื่นๆ
ในฐานะมินิพีซีสำหรับโฮมออฟฟิศและเกม เครื่องนี้มาพร้อมกับ RAM LPDDR5, ฮาร์ดดิสก์ SSD M.2 2280 สองตัว, พอร์ต LAN Ethernet Gigabit RJ45 หนึ่งพอร์ต และใช้พลังงานต่ำ ทำให้เหมาะสำหรับเป็นมินิเซิร์ฟเวอร์ข้อมูล วิดีโอ และเสียงในบ้าน
มินิเดสก์ท็อปพีซีเครื่องนี้ไม่เพียงแต่สามารถใช้เป็นเซิร์ฟเวอร์ขนาดเล็กสำหรับวิดีโอและเสียงในบ้านเท่านั้น แต่ยังสามารถใช้เป็นมินิเดสก์ท็อปพีซีแทนพีซีทั่วไปสำหรับแอปพลิเคชัน เช่น เกมและความบันเทิงได้อีกด้วย
| CPU | Intel Processor N100/N200, 3.4GHz/3.7GHz, Quad-core four-thread |
| GPU |
Intel N100: Intel UHD Graphics 24 EUs (Alder Lake); Intel N200: Intel UHD Graphics 32 EUs (Alder Lake) |
| หน่วยความจำ | LPDDR5 RAM 4800MHz, สูงสุด 16GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 2*M.2 2280 NVMe SSD PCle3.0 (PCle3.0*1+SATA*1), สูงสุด 4TB*2 (รองรับความเร็ว PCle3.0*2) |
| Ethernet | Dual-band WiFi6/Bluetooth 5.2 (intel AX201) พอร์ต LAN Gigabit 2.5G (intel i225), รองรับ Wake-on-LAN และ PXE boot |
| พอร์ตการสื่อสาร | Wireless LAN/Bluetooth; Intel AX201/2.4G/5G/, Intel wifi6/BT5.2 |
| พอร์ต I/O | 3*USB3.2, 1*LAN, 1*HDMI2.0, 1*TYPE-C 4K 60HZ(รองรับ DP/USB), 1*Audio Jack, 1*SSD M.2 2280(PCIE3.0/NVMe), 1*SSD M.2 2280(SATA/NGFF), 1*Power Button |
| รองรับการแสดงผล | Dual-screen HDMI2.0+Type-C 4K/60Hz |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, windows10 pro, Windows11, ubuntu, Linux |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมขนาดใหญ่ + ระบบระบายความร้อนทองแดงเต็มรูปแบบ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 100~240V, 50/60Hz, 12V/3A/PD36W |
| ขนาด | 155*80*19 มม., น้ำหนัก: ประมาณ 196 กรัม |
![]()
มินิพีซีเครื่องนี้มาพร้อมกับ Intel AlderLake N100 หรือ N200 Quad-Core Quad-Threading Core ความเร็วสูงสุด 3.4GHz กระบวนการผลิต intel7 มีการใช้พลังงานต่ำและการออกแบบที่เงียบ พร้อมความสามารถในการประมวลผลการคำนวณ ภาพ และเสียงที่เสถียร สามารถจัดการกับความบันเทิงในบ้านและสำนักงานได้อย่างง่ายดาย
![]()
มินิพีซีสำหรับโฮมออฟฟิศเครื่องนี้รองรับการแสดงผลแบบ Single diploma หรือ Dual screen 4K 60FPS HD ผ่านพอร์ต HDMI2.0 และ TYPE-C ซึ่งสามารถนำไปใช้กับการบันเทิงโฮมเอ/วีได้อย่างกว้างขวาง และคุณภาพของภาพความละเอียดสูงช่วยฟื้นฟูสีดั้งเดิมของวิดีโอได้อย่างดีเยี่ยม อีกทั้งยังรองรับการเล่นเกมและความบันเทิงไปพร้อมกัน
![]()
ในฐานะ Mini Computer เครื่องนี้มีพอร์ต LAN แบบมีสาย Gigabit 2.5G ในตัว พร้อมด้วย WIFI6 แบบ Dual-band 2.4G/5G และ Bluetooth 5.2 สำหรับความต้องการอินเทอร์เน็ตในชีวิตประจำวัน
![]()
มินิพีซีสำหรับเล่นเกมเครื่องนี้ได้รับการออกแบบด้วยแผงระบายความร้อนทองแดงทั้งหมด รูระบายความร้อนแบบรังผึ้ง และพัดลมระบายความร้อนที่ใหญ่ขึ้น เพื่อกระจายความร้อนได้อย่างรวดเร็วแม้ในความเร็วสูง และรักษาประสิทธิภาพสูงและการทำงานที่เสถียรของคอมพิวเตอร์
![]()
มินิคอมพิวเตอร์สำหรับบ้านเครื่องนี้มีขนาดกะทัดรัดและพกพาสะดวก สามารถใช้เชื่อมต่อกับจอแสดงผลในชีวิตประจำวัน ทีวี เครื่องพิมพ์ โปรเจคเตอร์ และอุปกรณ์อื่นๆ ได้ทุกที่ที่คุณต้องการ เพียงเชื่อมต่อและใช้งาน
![]()
สามารถเรียกใช้ซอฟต์แวร์สำนักงานทุกประเภท วิดีโอและเสียงความละเอียดสูง และเกมเพื่อความบันเทิงได้อย่างรวดเร็ว ตอบสนองความต้องการในชีวิตประจำวันสำหรับการทำงาน การออกแบบ ความบันเทิง และการจัดเก็บข้อมูล และนำความสะดวกสบายมาสู่ชีวิตอย่างมาก
![]()
![]()