| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X30G N5100 Dual-LAN 4COM |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $79.00 ~ $159.00 / Piece/Pieces |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
นี่คือคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กแบบไร้พัดลมที่มาพร้อมกับ Intel Celeron J4125 หรือ Intel Celeron N5100 คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กนี้มี LAN คู่ (2* RJ45) และ COM สี่ช่อง (1* RS232/RS485+3*RS232) คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กนี้รองรับ M.2 NGFF 2280 หนึ่งช่องและ 2.5 นิ้ว SATA หนึ่งช่อง ให้คุณสร้างโซลูชันการจัดเก็บข้อมูลแบบกำหนดเองเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณ ด้วยหน่วยความจำ DDR4 2400MHz ที่เร็วกว่าหน่วยความจำ DDR3 1600MHz ถึง 1.5 เท่าและประหยัดพลังงานมากกว่า 20% คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมนี้จึงมอบประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมสำหรับงานคอมพิวเตอร์ประจำวัน รองรับการติดตั้ง Windows 10, Linux, Ubuntu, Centos และอื่นๆ และคอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้ได้รับการทดสอบอุณหภูมิสูงและต่ำ การรบกวนสัญญาณ และการสั่นสะเทือน เพื่อให้สามารถใช้งานได้ในสภาพแวดล้อมที่ต้องการคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมพร้อม RS232/ RS485, คอมพิวเตอร์ Linux Ubuntu, คอมพิวเตอร์ไฟร์วอลล์ 4 LAN / 6LAN มีจำหน่ายทั้งหมดในร้านของเรา คั่นหน้าหน้าร้านของเรา สำหรับความต้องการที่กำหนดเองและความต้องการอื่นๆ เรายินดีที่จะจัดหา ติดต่อเราเพื่อรับการตอบกลับที่ทันท่วงที
![]()
| CPU | Intel Celeron N5100 (4 คอร์ 4 เธรด, 4MB แคช, 1.10GHz, สูงสุด 2.80GHz, TDP:6W) |
| หน่วยความจำ | 1*260-pin SO-DIMM DDR4, สูงสุด 16GB |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล | 1* M2 NGFF 2280 SSD + 1* 2.5 นิ้ว SATA SSD / HDD |
| จอแสดงผลคู่ | HDMI+VGA, รองรับการแสดงผลแบบซิงโครนัสหรืออิสระแบบสองบรรทัด |
| ระบบปฏิบัติการที่รองรับ | Windows10/Windows11, Linux, Ubuntu, CENTOS, ฯลฯ |
| พอร์ต I/O | 2*RJ45, 4*COM(1* RS232/RS485+3*RS232) |
| เสียง | ใช้ชิป Realtek ALC662 รองรับสองช่องสัญญาณ สเตอริโอ และ Line Out |
| อีเธอร์เน็ต | 2* RJ45 10/100/1000 RTL8111H |
| WIFI | 1*M.2 Slot, รองรับ WiFi หรือ 2 in 1 WIFI & BT (อุปกรณ์เสริม) |
| คุณสมบัติ | Wake UP on LAN, การตั้งค่า S5 RTC Wake, PXE Boot, Restore AC power loss (เปิดเครื่องอัตโนมัติ) |
| พลังงาน | DC-IN 5.5*2.5DC 12V-3A/ 36W หรือ DC 12V-5A/ 60W (AC TO DC, 100~ 240V) |
| รองรับการปรับแต่ง | 24V, Din Rail, 4* RS485, ฯลฯ |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนแบบพาสซีฟไร้พัดลมพร้อมฮีทซิงค์ |
| การติดตั้ง | ติดผนัง/ตั้งโต๊ะ/VESA |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20-60°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C-70°C (แนะนำ 15- 35°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5%- 95% ไม่มีการควบแน่น |
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้ใช้โปรเซสเซอร์ Celeron N5100 แบบ 4 คอร์ 4 เธรด เพื่อตอบสนองความต้องการของอุตสาหกรรมควบคุมอุตสาหกรรมจำนวนมาก ด้วยการใช้พลังงานต่ำและประสิทธิภาพสูง
![]()
เมนเฟรมขนาดเล็กสำหรับการควบคุมอุตสาหกรรมนี้ผลิตขึ้นเพื่อใช้ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม และมีความสามารถในการทนต่อการกัดกร่อน การสั่นสะเทือน และแรงกระแทก รวมถึงการป้องกันการรบกวน ทำให้สามารถปรับใช้ได้กับสภาพแวดล้อมที่หลากหลาย
![]()
มาพร้อมกับโครงสร้างโลหะแบบไร้พัดลมที่นำความร้อน ตัวเครื่องอลูมิเนียมอัลลอยด์เต็มรูปแบบ พื้นที่กระจายความร้อนขนาดใหญ่ ไม่มีเสียงพัดลม ลดการเข้าของฝุ่น โฮสต์รองรับการทำงานที่เสถียร 7*24H
![]()
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กแบบไร้พัดลมนี้ช่วยให้สามารถแสดงผลแบบสองหน้าจอพร้อมกันหรือแยกกันได้โดยการเชื่อมต่อพอร์ต HDMI และพอร์ต VGA
![]()
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กแบบไร้พัดลมนี้สามารถนำไปใช้อย่างแพร่หลายในแอปพลิเคชันทุกประเภท เช่น สื่อการศึกษา ป้ายดิจิทัล ระบบควบคุมการเข้าออก เครื่องเช็คอินด้วยตนเอง ตู้จำหน่ายสินค้า KIOSK หุ่นยนต์ ตู้ล็อกเกอร์ส่งของ ระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม ฯลฯ
![]()
![]()
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X30G N5100 Dual-LAN 4COM |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $79.00 ~ $159.00 / Piece/Pieces |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
นี่คือคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กแบบไร้พัดลมที่มาพร้อมกับ Intel Celeron J4125 หรือ Intel Celeron N5100 คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กนี้มี LAN คู่ (2* RJ45) และ COM สี่ช่อง (1* RS232/RS485+3*RS232) คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กนี้รองรับ M.2 NGFF 2280 หนึ่งช่องและ 2.5 นิ้ว SATA หนึ่งช่อง ให้คุณสร้างโซลูชันการจัดเก็บข้อมูลแบบกำหนดเองเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณ ด้วยหน่วยความจำ DDR4 2400MHz ที่เร็วกว่าหน่วยความจำ DDR3 1600MHz ถึง 1.5 เท่าและประหยัดพลังงานมากกว่า 20% คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมนี้จึงมอบประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมสำหรับงานคอมพิวเตอร์ประจำวัน รองรับการติดตั้ง Windows 10, Linux, Ubuntu, Centos และอื่นๆ และคอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้ได้รับการทดสอบอุณหภูมิสูงและต่ำ การรบกวนสัญญาณ และการสั่นสะเทือน เพื่อให้สามารถใช้งานได้ในสภาพแวดล้อมที่ต้องการคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมพร้อม RS232/ RS485, คอมพิวเตอร์ Linux Ubuntu, คอมพิวเตอร์ไฟร์วอลล์ 4 LAN / 6LAN มีจำหน่ายทั้งหมดในร้านของเรา คั่นหน้าหน้าร้านของเรา สำหรับความต้องการที่กำหนดเองและความต้องการอื่นๆ เรายินดีที่จะจัดหา ติดต่อเราเพื่อรับการตอบกลับที่ทันท่วงที
![]()
| CPU | Intel Celeron N5100 (4 คอร์ 4 เธรด, 4MB แคช, 1.10GHz, สูงสุด 2.80GHz, TDP:6W) |
| หน่วยความจำ | 1*260-pin SO-DIMM DDR4, สูงสุด 16GB |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล | 1* M2 NGFF 2280 SSD + 1* 2.5 นิ้ว SATA SSD / HDD |
| จอแสดงผลคู่ | HDMI+VGA, รองรับการแสดงผลแบบซิงโครนัสหรืออิสระแบบสองบรรทัด |
| ระบบปฏิบัติการที่รองรับ | Windows10/Windows11, Linux, Ubuntu, CENTOS, ฯลฯ |
| พอร์ต I/O | 2*RJ45, 4*COM(1* RS232/RS485+3*RS232) |
| เสียง | ใช้ชิป Realtek ALC662 รองรับสองช่องสัญญาณ สเตอริโอ และ Line Out |
| อีเธอร์เน็ต | 2* RJ45 10/100/1000 RTL8111H |
| WIFI | 1*M.2 Slot, รองรับ WiFi หรือ 2 in 1 WIFI & BT (อุปกรณ์เสริม) |
| คุณสมบัติ | Wake UP on LAN, การตั้งค่า S5 RTC Wake, PXE Boot, Restore AC power loss (เปิดเครื่องอัตโนมัติ) |
| พลังงาน | DC-IN 5.5*2.5DC 12V-3A/ 36W หรือ DC 12V-5A/ 60W (AC TO DC, 100~ 240V) |
| รองรับการปรับแต่ง | 24V, Din Rail, 4* RS485, ฯลฯ |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนแบบพาสซีฟไร้พัดลมพร้อมฮีทซิงค์ |
| การติดตั้ง | ติดผนัง/ตั้งโต๊ะ/VESA |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20-60°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C-70°C (แนะนำ 15- 35°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5%- 95% ไม่มีการควบแน่น |
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้ใช้โปรเซสเซอร์ Celeron N5100 แบบ 4 คอร์ 4 เธรด เพื่อตอบสนองความต้องการของอุตสาหกรรมควบคุมอุตสาหกรรมจำนวนมาก ด้วยการใช้พลังงานต่ำและประสิทธิภาพสูง
![]()
เมนเฟรมขนาดเล็กสำหรับการควบคุมอุตสาหกรรมนี้ผลิตขึ้นเพื่อใช้ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม และมีความสามารถในการทนต่อการกัดกร่อน การสั่นสะเทือน และแรงกระแทก รวมถึงการป้องกันการรบกวน ทำให้สามารถปรับใช้ได้กับสภาพแวดล้อมที่หลากหลาย
![]()
มาพร้อมกับโครงสร้างโลหะแบบไร้พัดลมที่นำความร้อน ตัวเครื่องอลูมิเนียมอัลลอยด์เต็มรูปแบบ พื้นที่กระจายความร้อนขนาดใหญ่ ไม่มีเสียงพัดลม ลดการเข้าของฝุ่น โฮสต์รองรับการทำงานที่เสถียร 7*24H
![]()
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กแบบไร้พัดลมนี้ช่วยให้สามารถแสดงผลแบบสองหน้าจอพร้อมกันหรือแยกกันได้โดยการเชื่อมต่อพอร์ต HDMI และพอร์ต VGA
![]()
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กแบบไร้พัดลมนี้สามารถนำไปใช้อย่างแพร่หลายในแอปพลิเคชันทุกประเภท เช่น สื่อการศึกษา ป้ายดิจิทัล ระบบควบคุมการเข้าออก เครื่องเช็คอินด้วยตนเอง ตู้จำหน่ายสินค้า KIOSK หุ่นยนต์ ตู้ล็อกเกอร์ส่งของ ระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม ฯลฯ
![]()
![]()