|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X88 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
This mini PC is equipped with Intel Core processor, which can provide excellent computing power and data processing power to meet your multitasking needs. มันมีความจํา DDR4 ที่สามารถนําข้อมูลจากระบบออนไลน์ไปใช้งานได้ซึ่งมีพลังงานประหยัดกว่า และมีผลงานที่ดีกว่าความจํา DDR3 ก่อนหน้านี้และสนับสนุนจอ 4K HD ไม่ว่าจะเป็นการดูหนัง เล่นเกม หรือทํางาน
ในฐานะที่เป็นมินิคอมพิวเตอร์ มันใช้พลังงานน้อย ประหยัดพลังงาน และคุ้มครองสิ่งแวดล้อม ซึ่งไม่เพียงแค่สามารถตอบสนองความต้องการในการใช้งานของคุณได้ แต่ยังสามารถลดค่าไฟฟ้าได้The Mini PC ใช้ a highly integrated design that fully integrates all the hardware components of a traditional desktop PC into a compact โปรแกรมการใช้งานของ Mini PC เป็นเครื่องมือที่ใช้งานได้มากขนาดเล็กและร่องรอยเล็ก ช่วยประหยัดพื้นที่ทํางาน และทําให้มันสะดวกในการพกพาทําให้มันเหมาะสําหรับการใช้ในหลายๆ สิ่งแวดล้อมเช่น บ้านและสํานักงาน
| CPU | Intel N100 / Celeron N5095A โปรเซสเซอร์ |
| GPU | อินเทล UHD Graphics |
| ความจํา | N100: 1*DDR4 SODIMM, up to 16GB; Celeron N5095A: DDR4 SODIMM, up to 16GB (บนเครื่องไม่เปลี่ยนได้) |
| แฮร์ดดิสก์ | 1*M.2 NVMe 2280 SSD, 1*M.2 NGFF 2242 SSD |
| อีเทอร์เน็ต | 1* RTL8111H NIC, สนับสนุน LAN ตื่น, PXE boot |
| สล็อตขยาย | สล็อต 1*M2 รองรับ WIFI6 โมดูล 1*4Pin SATA |
| Port I/O | 2*HDMI1.4 สนับสนุน 4096×2160@30Hz, 2*USB30, 2.USB2.0, 1* Full-featured Type-C, 1* Type-C (USB3.0), 1* LAN, 1* ออดิโอ, 1* DC, 1* ปุ่มพลังงาน |
| ระบบปฏิบัติการ | วินโดว์ 10, วินโดว์ 11, ลินูคัส เป็นต้น |
| ระบบเย็น | พัดลมปรับความเย็นแบบฉลาด |
| พลัง | DC12V ปกติ 12V5A |
| การติดตั้ง | สนับสนุน Desktop/Wall Hang |
| ขนาด | 112.2×112.2×36mm ((footrest not included) |
| น้ําหนัก | อลูมิเนียม 400 กรัม PVC 350 กรัม |
| วัสดุ | อินเทล N100: พีวีซี; เซลโรน N5095A: อัลลูมิเนียมอลอย |
ด้วยความถี่สูง DDR4 ความจําและความเร็ว M.2 SSD ระบบนี้สามารถปลดปล่อยศักยภาพเต็มและจัดการกับงานหลายอย่างอย่างมีประสิทธิภาพthere's a significant boost in both system boot and game loading speeds มีการเพิ่มความเร็วในการ boot ระบบและการลากเกม, eliminating any unwanted wait time (กําจัดเวลารอที่ไม่ต้องการ)
![]()
The mini PC is equipped with 2* HDMI ports and one full-featured Type-C port, supporting simultaneous connection of three screens to help you create to your heart's content. The mini PC is equipped with 2* HDMI ports and one full-featured Type-C port, supporting simultaneous connection of three screens to help you create to your heart's content. The mini PC is equipped with 2* HDMI ports and one full-featured Type-C port, supporting simultaneous connection of three screens to help you create to your heart's content
![]()
The mini PC is equipped with a low-noise cooling system that efficiently and silently removes heat to maintain a consistent body temperature เครื่องมืออากาศที่ใช้ในการทําความเย็น ที่มีเสียงเสียงต่ํา
![]()
เนื่องจากขนาดเล็ก ประหยัดพลังงาน และคุ้มครองสิ่งแวดล้อม การใช้งานมินิพีซีในบ้านและสํานักงาน สามารถประหยัดพื้นที่ได้มาก แต่ยังสามารถตอบสนองความต้องการในบ้านและสํานักงานประจําวันได้
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X88 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
This mini PC is equipped with Intel Core processor, which can provide excellent computing power and data processing power to meet your multitasking needs. มันมีความจํา DDR4 ที่สามารถนําข้อมูลจากระบบออนไลน์ไปใช้งานได้ซึ่งมีพลังงานประหยัดกว่า และมีผลงานที่ดีกว่าความจํา DDR3 ก่อนหน้านี้และสนับสนุนจอ 4K HD ไม่ว่าจะเป็นการดูหนัง เล่นเกม หรือทํางาน
ในฐานะที่เป็นมินิคอมพิวเตอร์ มันใช้พลังงานน้อย ประหยัดพลังงาน และคุ้มครองสิ่งแวดล้อม ซึ่งไม่เพียงแค่สามารถตอบสนองความต้องการในการใช้งานของคุณได้ แต่ยังสามารถลดค่าไฟฟ้าได้The Mini PC ใช้ a highly integrated design that fully integrates all the hardware components of a traditional desktop PC into a compact โปรแกรมการใช้งานของ Mini PC เป็นเครื่องมือที่ใช้งานได้มากขนาดเล็กและร่องรอยเล็ก ช่วยประหยัดพื้นที่ทํางาน และทําให้มันสะดวกในการพกพาทําให้มันเหมาะสําหรับการใช้ในหลายๆ สิ่งแวดล้อมเช่น บ้านและสํานักงาน
| CPU | Intel N100 / Celeron N5095A โปรเซสเซอร์ |
| GPU | อินเทล UHD Graphics |
| ความจํา | N100: 1*DDR4 SODIMM, up to 16GB; Celeron N5095A: DDR4 SODIMM, up to 16GB (บนเครื่องไม่เปลี่ยนได้) |
| แฮร์ดดิสก์ | 1*M.2 NVMe 2280 SSD, 1*M.2 NGFF 2242 SSD |
| อีเทอร์เน็ต | 1* RTL8111H NIC, สนับสนุน LAN ตื่น, PXE boot |
| สล็อตขยาย | สล็อต 1*M2 รองรับ WIFI6 โมดูล 1*4Pin SATA |
| Port I/O | 2*HDMI1.4 สนับสนุน 4096×2160@30Hz, 2*USB30, 2.USB2.0, 1* Full-featured Type-C, 1* Type-C (USB3.0), 1* LAN, 1* ออดิโอ, 1* DC, 1* ปุ่มพลังงาน |
| ระบบปฏิบัติการ | วินโดว์ 10, วินโดว์ 11, ลินูคัส เป็นต้น |
| ระบบเย็น | พัดลมปรับความเย็นแบบฉลาด |
| พลัง | DC12V ปกติ 12V5A |
| การติดตั้ง | สนับสนุน Desktop/Wall Hang |
| ขนาด | 112.2×112.2×36mm ((footrest not included) |
| น้ําหนัก | อลูมิเนียม 400 กรัม PVC 350 กรัม |
| วัสดุ | อินเทล N100: พีวีซี; เซลโรน N5095A: อัลลูมิเนียมอลอย |
ด้วยความถี่สูง DDR4 ความจําและความเร็ว M.2 SSD ระบบนี้สามารถปลดปล่อยศักยภาพเต็มและจัดการกับงานหลายอย่างอย่างมีประสิทธิภาพthere's a significant boost in both system boot and game loading speeds มีการเพิ่มความเร็วในการ boot ระบบและการลากเกม, eliminating any unwanted wait time (กําจัดเวลารอที่ไม่ต้องการ)
![]()
The mini PC is equipped with 2* HDMI ports and one full-featured Type-C port, supporting simultaneous connection of three screens to help you create to your heart's content. The mini PC is equipped with 2* HDMI ports and one full-featured Type-C port, supporting simultaneous connection of three screens to help you create to your heart's content. The mini PC is equipped with 2* HDMI ports and one full-featured Type-C port, supporting simultaneous connection of three screens to help you create to your heart's content
![]()
The mini PC is equipped with a low-noise cooling system that efficiently and silently removes heat to maintain a consistent body temperature เครื่องมืออากาศที่ใช้ในการทําความเย็น ที่มีเสียงเสียงต่ํา
![]()
เนื่องจากขนาดเล็ก ประหยัดพลังงาน และคุ้มครองสิ่งแวดล้อม การใช้งานมินิพีซีในบ้านและสํานักงาน สามารถประหยัดพื้นที่ได้มาก แต่ยังสามารถตอบสนองความต้องการในบ้านและสํานักงานประจําวันได้
![]()
![]()