|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X94 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้มีอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย สะดวกสำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอก เช่น จอภาพ คีย์บอร์ดและเมาส์ และลำโพง มีความสามารถในการขยายที่แข็งแกร่ง ไม่เพียงแต่ใช้สำหรับการเล่นเกมเท่านั้น แต่ยังตอบสนองความต้องการต่างๆ เช่น สำนักงานประจำวัน คอมพิวเตอร์ส่วนบุคคล และความบันเทิงด้านภาพและเสียง ทำให้สามารถใช้งานได้หลากหลายวัตถุประสงค์
ส่วนประกอบค่อนข้างเรียบง่าย ทำให้การบำรุงรักษาและอัปเกรดสะดวก และลดต้นทุนและเวลาในการบำรุงรักษา สามารถรองรับหน่วยความจำแล็ปท็อป DDR5 4800MHz แบบ Dual Channel สูงสุด 64GB Eติดตั้ง ฮาร์ดดิสก์ NVMe M.2 2280 แบบคู่ (Dual PCIE4.0 หรือ PCIE4.0 + PCIE3.0), 1*2.5-นิ้ว SATA HDD / SSD (7 มม.) เครือข่ายไร้สาย WiFi6 + Bluetooth / พอร์ตเครือข่ายแบบมีสาย 2.5G แบบคู่ รองรับฟังก์ชัน PXE, HDMI 2.1, Type-C (USB4.0) (8K) และ DP1.4 (4K@120Hz)
| CPU | AMD R9 7940HS/ R7-7840HS; AMD 9 6900HX; AMD R7 PRO 6850U; AMD R5 6600U |
| GPU | AMD Radeon 780M / 2800MHz, 2700MHz; AMD Radeon 680M, 2200MHz; AMD Radeon 680M, 2200MHz; AMD Radeon 660M, 1900MHz |
| หน่วยความจำ | 2*DDR5 SODIMM, 4800MHz, สูงสุด 64GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 2*M.2 2280 NVMe SSD; 2.5”SATA HDD / SSD |
| อีเธอร์เน็ต | 2*2.5G Gigabit Ethernet (RTL8125bg), รองรับ WIFI6 + Bluetooth 5.0 |
| รองรับวิดีโอ | 1*HDMI2.1, 1*Type-C (8K), 1*DP1.4 (4K@120Hz) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, windows10 pro, Windows11, Ubuntu, Linux, ฯลฯ |
| ขนาด | 149x145x50 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 800 กรัม |
| พลังงาน | 19V / 6.32A 120W, 5.5 / 2.5 มม., AC 200~240V |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 3*USB2.0; 3*USB3.2; 2*RJ45 2.5G LAN; 1*Type-C (USB4.0); 1*HDMI 2.1; 1*DP 1.4; 1*DC; 1*ปุ่มเปิด/ปิด |
Mini PC นี้ติดตั้ง ฮาร์ดดิสก์ NVMe M.2 2280 แบบคู่ (Dual PCIE4.0 หรือ PCIE4.0 + PCIE3.0), 1*2.5-นิ้ว SATA HDD / SSD (7 มม.)
![]()
คอมพิวเตอร์ Mini PC สำหรับเล่นเกมนี้มี Ethernet Gigabit 2.5G สองพอร์ต (RTL8125bg) รองรับโมดูล WiFi 6 และ Bluetooth 5.0 มีความเร็วในการทำงานที่รวดเร็วเป็นพิเศษเพื่อเร่งการถ่ายโอนข้อมูลเครือข่าย
![]()
Mini PC รองรับการแสดงผลสามหน้าจอหรือสองหน้าจอ 8K HD ซึ่งสามารถแสดงผลภาพความละเอียด 8K สองภาพพร้อมกัน ทำให้ง่ายต่อการสร้างสภาพแวดล้อมการทำงานแบบหลายหน้าจอ และเพิ่มประสิทธิภาพการใช้งานและประสบการณ์ความบันเทิง
![]()
ติดตั้งสถาปัตยกรรมระบายความร้อนแบบครีบทองแดงทั้งหมด ท่อทองแดงคู่พร้อมเทคโนโลยีสัมผัสโดยตรง และโมดูลระบายความร้อนที่ออกแบบใหม่ซึ่งเพิ่มพื้นที่ของพัดลมระบายความร้อนด้วยประสิทธิภาพสูงพิเศษเพื่อกระจายความร้อนอย่างมีประสิทธิภาพ
![]()
ไม่เพียงแต่ใช้สำหรับการเล่นเกมเท่านั้น แต่ยังตอบสนองความต้องการต่างๆ เช่น สำนักงานประจำวัน คอมพิวเตอร์ส่วนบุคคล และความบันเทิงด้านภาพและเสียง ทำให้สามารถใช้งานได้หลากหลายวัตถุประสงค์
![]()
มีพารามิเตอร์บางอย่างที่สามารถอ้างอิงได้ในภาพ
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X94 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้มีอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย สะดวกสำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอก เช่น จอภาพ คีย์บอร์ดและเมาส์ และลำโพง มีความสามารถในการขยายที่แข็งแกร่ง ไม่เพียงแต่ใช้สำหรับการเล่นเกมเท่านั้น แต่ยังตอบสนองความต้องการต่างๆ เช่น สำนักงานประจำวัน คอมพิวเตอร์ส่วนบุคคล และความบันเทิงด้านภาพและเสียง ทำให้สามารถใช้งานได้หลากหลายวัตถุประสงค์
ส่วนประกอบค่อนข้างเรียบง่าย ทำให้การบำรุงรักษาและอัปเกรดสะดวก และลดต้นทุนและเวลาในการบำรุงรักษา สามารถรองรับหน่วยความจำแล็ปท็อป DDR5 4800MHz แบบ Dual Channel สูงสุด 64GB Eติดตั้ง ฮาร์ดดิสก์ NVMe M.2 2280 แบบคู่ (Dual PCIE4.0 หรือ PCIE4.0 + PCIE3.0), 1*2.5-นิ้ว SATA HDD / SSD (7 มม.) เครือข่ายไร้สาย WiFi6 + Bluetooth / พอร์ตเครือข่ายแบบมีสาย 2.5G แบบคู่ รองรับฟังก์ชัน PXE, HDMI 2.1, Type-C (USB4.0) (8K) และ DP1.4 (4K@120Hz)
| CPU | AMD R9 7940HS/ R7-7840HS; AMD 9 6900HX; AMD R7 PRO 6850U; AMD R5 6600U |
| GPU | AMD Radeon 780M / 2800MHz, 2700MHz; AMD Radeon 680M, 2200MHz; AMD Radeon 680M, 2200MHz; AMD Radeon 660M, 1900MHz |
| หน่วยความจำ | 2*DDR5 SODIMM, 4800MHz, สูงสุด 64GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 2*M.2 2280 NVMe SSD; 2.5”SATA HDD / SSD |
| อีเธอร์เน็ต | 2*2.5G Gigabit Ethernet (RTL8125bg), รองรับ WIFI6 + Bluetooth 5.0 |
| รองรับวิดีโอ | 1*HDMI2.1, 1*Type-C (8K), 1*DP1.4 (4K@120Hz) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, windows10 pro, Windows11, Ubuntu, Linux, ฯลฯ |
| ขนาด | 149x145x50 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 800 กรัม |
| พลังงาน | 19V / 6.32A 120W, 5.5 / 2.5 มม., AC 200~240V |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 3*USB2.0; 3*USB3.2; 2*RJ45 2.5G LAN; 1*Type-C (USB4.0); 1*HDMI 2.1; 1*DP 1.4; 1*DC; 1*ปุ่มเปิด/ปิด |
Mini PC นี้ติดตั้ง ฮาร์ดดิสก์ NVMe M.2 2280 แบบคู่ (Dual PCIE4.0 หรือ PCIE4.0 + PCIE3.0), 1*2.5-นิ้ว SATA HDD / SSD (7 มม.)
![]()
คอมพิวเตอร์ Mini PC สำหรับเล่นเกมนี้มี Ethernet Gigabit 2.5G สองพอร์ต (RTL8125bg) รองรับโมดูล WiFi 6 และ Bluetooth 5.0 มีความเร็วในการทำงานที่รวดเร็วเป็นพิเศษเพื่อเร่งการถ่ายโอนข้อมูลเครือข่าย
![]()
Mini PC รองรับการแสดงผลสามหน้าจอหรือสองหน้าจอ 8K HD ซึ่งสามารถแสดงผลภาพความละเอียด 8K สองภาพพร้อมกัน ทำให้ง่ายต่อการสร้างสภาพแวดล้อมการทำงานแบบหลายหน้าจอ และเพิ่มประสิทธิภาพการใช้งานและประสบการณ์ความบันเทิง
![]()
ติดตั้งสถาปัตยกรรมระบายความร้อนแบบครีบทองแดงทั้งหมด ท่อทองแดงคู่พร้อมเทคโนโลยีสัมผัสโดยตรง และโมดูลระบายความร้อนที่ออกแบบใหม่ซึ่งเพิ่มพื้นที่ของพัดลมระบายความร้อนด้วยประสิทธิภาพสูงพิเศษเพื่อกระจายความร้อนอย่างมีประสิทธิภาพ
![]()
ไม่เพียงแต่ใช้สำหรับการเล่นเกมเท่านั้น แต่ยังตอบสนองความต้องการต่างๆ เช่น สำนักงานประจำวัน คอมพิวเตอร์ส่วนบุคคล และความบันเทิงด้านภาพและเสียง ทำให้สามารถใช้งานได้หลากหลายวัตถุประสงค์
![]()
มีพารามิเตอร์บางอย่างที่สามารถอ้างอิงได้ในภาพ
![]()