|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X99 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
Mini PC สำหรับโฮมออฟฟิศนี้ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel N200 พร้อมแคช 6M และความเร็วสูงสุด 3.70 GHz นอกจากนี้ยังมี RAM DDR5 SODIMM ใหม่ล่าสุด สูงสุด 4800 MHz และ M.2 SSD เพื่อประสิทธิภาพและความเร็วในการทำงานที่สูงเป็นพิเศษ
นอกจากนี้ Mini PC นี้ยังมีอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย มีพอร์ต Ethernet Gigabit สองพอร์ต RJ45 2.5G รองรับโมดูล WIFI 6 และ Bluetooth 5.2 (AX201); มี HDMI 2.1, อินเทอร์เฟซจอแสดงผล DP1.4 และอินเทอร์เฟซ Type-C รองรับการแสดงผลความละเอียดสูง 4K แบบสามหน้าจอ มอบประสบการณ์คุณภาพของภาพที่คมชัดเป็นพิเศษ นอกจากนี้ยังมีอินเทอร์เฟซ USB ที่หลากหลายเพื่อตอบสนองความต้องการของโฮมออฟฟิศ
Mini PC นี้มีขนาดเล็กและทรงพลังเหมือนกล่องรับสัญญาณทีวี มีขนาดเล็กกว่าเดสก์ท็อปทั่วไปถึง 1/40 และต้องการพื้นที่จัดเก็บน้อยมาก ซึ่งมอบความสามารถในการประมวลผล ภาพ และเสียงที่เชื่อถือได้สำหรับงานที่หลากหลาย เช่น งานสำนักงานหรือความบันเทิง
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel N200, 4 คอร์, 4 เธรด, สูงสุด 3.70 GHz |
| GPU | Intel UHD Graphics (32EUS) |
| หน่วยความจำ | 1*DDR5 4800MHz, สูงสุด 32GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 2280 (PCIE3.0*4 / NVMe / SATA) SSD |
| Ethernet | 2*RJ45 2.5G Gigabit Ethernet, รองรับ WiFi 6 และ Bluetooth 5.2 (AX201) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 2*USB3.2, 2*USB2.0, 2*RJ45 LAN, 1*Audio Jack, 1*HDMI2.1, 1*DP, 1*TYPE-C |
| หม้อน้ำ | ฮีทซิงค์ทองแดงเต็มรูปแบบ, พัดลม |
| วิดีโอ รองรับ |
1*HDMI2.1 (4K 60Hz/8K 30Hz), 1*DP (4K 144Hz), 1*TYPE-C (4K 60Hz) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, Windows11, Ubuntu, Linux, ฯลฯ |
| พลังงาน | AC 100~240V, 50 / 60Hz,12V / 3A / PD30W |
| ขนาด | 124x113x40 มม., น้ำหนัก: ประมาณ 322 กรัม |
| วัสดุ |
เปลือกพลาสติก |
Mini PC นี้มาพร้อมกับ RAM DDR5 SODIMM ใหม่ล่าสุด สูงสุด 4800 MHz และ M.2 SSD เพื่อประสิทธิภาพและความเร็วในการทำงานที่สูงเป็นพิเศษ
![]()
Mini PC มาพร้อมกับเทคโนโลยี WiFi6 และพอร์ตสาย LAN RJ45 2.5G สองพอร์ตเพื่อแก้ปัญหาการติดขัดของเครือข่ายกิกะบิต สัญญาณที่ราบรื่นกว่า โหลดหน้าเว็บได้ในไม่กี่วินาที
![]()
มาพร้อมกับอินเทอร์เฟซ HDMI2.1 มาตรฐาน, อินเทอร์เฟซ DP หนึ่งพอร์ต และอินเทอร์เฟซ TYPE-C หนึ่งพอร์ต ซึ่งรองรับอัตราการรีเฟรช 4K / 60Hz (DP รองรับ 144Hz) คุณสามารถใช้งานการแสดงผลสามหน้าจอ 4K ได้อย่างง่ายดาย
![]()
Mini PC ได้รับการออกแบบให้มีช่องระบายอากาศหลายช่องและพัดลมระบายความร้อนแบบครีบทองแดงทั้งหมด โมดูลระบายความร้อนที่ปรับปรุงใหม่เพิ่มช่องระบายอากาศทั้งสองด้านของพื้นผิวพัดลม Mini PC เพื่อระบายความร้อนได้อย่างมีประสิทธิภาพมากขึ้น ช่วยให้ CPU ปลดปล่อยประสิทธิภาพได้มากขึ้นผ่านครีบทองแดงทั้งหมดและเทคโนโลยีสัมผัสโดยตรงแบบท่อทองแดงคู่
![]()
เนื่องจากมีขนาดเล็ก ประหยัดพลังงาน และเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม การใช้ Mini PC ในบ้านและสำนักงานสามารถประหยัดพื้นที่ได้มาก แต่ยังตอบสนองความต้องการในชีวิตประจำวันของบ้านและสำนักงานได้อีกด้วย
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X99 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
Mini PC สำหรับโฮมออฟฟิศนี้ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel N200 พร้อมแคช 6M และความเร็วสูงสุด 3.70 GHz นอกจากนี้ยังมี RAM DDR5 SODIMM ใหม่ล่าสุด สูงสุด 4800 MHz และ M.2 SSD เพื่อประสิทธิภาพและความเร็วในการทำงานที่สูงเป็นพิเศษ
นอกจากนี้ Mini PC นี้ยังมีอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย มีพอร์ต Ethernet Gigabit สองพอร์ต RJ45 2.5G รองรับโมดูล WIFI 6 และ Bluetooth 5.2 (AX201); มี HDMI 2.1, อินเทอร์เฟซจอแสดงผล DP1.4 และอินเทอร์เฟซ Type-C รองรับการแสดงผลความละเอียดสูง 4K แบบสามหน้าจอ มอบประสบการณ์คุณภาพของภาพที่คมชัดเป็นพิเศษ นอกจากนี้ยังมีอินเทอร์เฟซ USB ที่หลากหลายเพื่อตอบสนองความต้องการของโฮมออฟฟิศ
Mini PC นี้มีขนาดเล็กและทรงพลังเหมือนกล่องรับสัญญาณทีวี มีขนาดเล็กกว่าเดสก์ท็อปทั่วไปถึง 1/40 และต้องการพื้นที่จัดเก็บน้อยมาก ซึ่งมอบความสามารถในการประมวลผล ภาพ และเสียงที่เชื่อถือได้สำหรับงานที่หลากหลาย เช่น งานสำนักงานหรือความบันเทิง
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel N200, 4 คอร์, 4 เธรด, สูงสุด 3.70 GHz |
| GPU | Intel UHD Graphics (32EUS) |
| หน่วยความจำ | 1*DDR5 4800MHz, สูงสุด 32GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 2280 (PCIE3.0*4 / NVMe / SATA) SSD |
| Ethernet | 2*RJ45 2.5G Gigabit Ethernet, รองรับ WiFi 6 และ Bluetooth 5.2 (AX201) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 2*USB3.2, 2*USB2.0, 2*RJ45 LAN, 1*Audio Jack, 1*HDMI2.1, 1*DP, 1*TYPE-C |
| หม้อน้ำ | ฮีทซิงค์ทองแดงเต็มรูปแบบ, พัดลม |
| วิดีโอ รองรับ |
1*HDMI2.1 (4K 60Hz/8K 30Hz), 1*DP (4K 144Hz), 1*TYPE-C (4K 60Hz) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, Windows11, Ubuntu, Linux, ฯลฯ |
| พลังงาน | AC 100~240V, 50 / 60Hz,12V / 3A / PD30W |
| ขนาด | 124x113x40 มม., น้ำหนัก: ประมาณ 322 กรัม |
| วัสดุ |
เปลือกพลาสติก |
Mini PC นี้มาพร้อมกับ RAM DDR5 SODIMM ใหม่ล่าสุด สูงสุด 4800 MHz และ M.2 SSD เพื่อประสิทธิภาพและความเร็วในการทำงานที่สูงเป็นพิเศษ
![]()
Mini PC มาพร้อมกับเทคโนโลยี WiFi6 และพอร์ตสาย LAN RJ45 2.5G สองพอร์ตเพื่อแก้ปัญหาการติดขัดของเครือข่ายกิกะบิต สัญญาณที่ราบรื่นกว่า โหลดหน้าเว็บได้ในไม่กี่วินาที
![]()
มาพร้อมกับอินเทอร์เฟซ HDMI2.1 มาตรฐาน, อินเทอร์เฟซ DP หนึ่งพอร์ต และอินเทอร์เฟซ TYPE-C หนึ่งพอร์ต ซึ่งรองรับอัตราการรีเฟรช 4K / 60Hz (DP รองรับ 144Hz) คุณสามารถใช้งานการแสดงผลสามหน้าจอ 4K ได้อย่างง่ายดาย
![]()
Mini PC ได้รับการออกแบบให้มีช่องระบายอากาศหลายช่องและพัดลมระบายความร้อนแบบครีบทองแดงทั้งหมด โมดูลระบายความร้อนที่ปรับปรุงใหม่เพิ่มช่องระบายอากาศทั้งสองด้านของพื้นผิวพัดลม Mini PC เพื่อระบายความร้อนได้อย่างมีประสิทธิภาพมากขึ้น ช่วยให้ CPU ปลดปล่อยประสิทธิภาพได้มากขึ้นผ่านครีบทองแดงทั้งหมดและเทคโนโลยีสัมผัสโดยตรงแบบท่อทองแดงคู่
![]()
เนื่องจากมีขนาดเล็ก ประหยัดพลังงาน และเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม การใช้ Mini PC ในบ้านและสำนักงานสามารถประหยัดพื้นที่ได้มาก แต่ยังตอบสนองความต้องการในชีวิตประจำวันของบ้านและสำนักงานได้อีกด้วย
![]()
![]()