|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X90 คอร์ i5-1340P/i7-1360P |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $306.00 ~ $660.00 / Piece/Pieces |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีสำหรับโฮมออฟฟิศเครื่องนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Core i5-1340P และ i7-1360P เจเนอเรชั่นที่ 13 พอร์ต Gigabit Ethernet RJ45 แบบคู่ทำให้รุ่นนี้เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมที่หลากหลายMini PC Host เป็นคอมพิวเตอร์พกพาที่ทรงพลังพร้อมพลังประมวลผลที่ยอดเยี่ยมและระบบระบายความร้อนที่มีประสิทธิภาพ มาพร้อมกับฮาร์ดดิสก์ประสิทธิภาพสูงสามตัวและหน่วยความจำ DDR5 ความจุสูงเพื่อรองรับการทำงานแบบมัลติทาสก์และการรันซอฟต์แวร์ขนาดใหญ่ได้อย่างง่ายดาย ในฐานะมินิพีซี รองรับระบบปฏิบัติการหลายระบบและสามารถติดตั้งแอปพลิเคชันและคุณสมบัติต่างๆ มากมายเพื่อตอบสนองความต้องการในการใช้งานที่บ้าน สำนักงาน และการเล่นเกม
| CPU | รองรับ Intel Core i5-1340P/ i7-1360P เจเนอเรชั่นที่ 13 |
| GPU |
Intel Core i5-1340P: Intel Iris Xe Graphics 80 (Alder Lake); Core i7-1360P: Intel Iris Xe Graphics 96 (Alder Lake) |
| หน่วยความจำ | 2*DDR5 SODIMM, สูงสุด 64GB |
| ฮาร์ดดิสก์ |
2*M.2 2280 (หนึ่งรองรับ NGFF2280/NVME2280 และอีกหนึ่งรองรับ NVME2280); 1* 2.5-นิ้ว HDD/SSD |
| Ethernet | 2*GbE RJ45 Intel i225/i226 2.5G LAN, รองรับ PXE boot |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB3.0, 2*USB2.0; 1*thunderbolt4 รองรับ 4K output; 2*HDMI2.0; 1*AUX; 1*MIC; 1*DP1.4; 1*ปุ่มเปิด/ปิด; 1*DC |
| สล็อตขยาย |
1*M2 2230 Slot, รองรับ WIFI 802.11B/G/N/AC, มาพร้อมโมดูล AX201 wifi6 เป็นค่าเริ่มต้น; เมนบอร์ดขยายได้ 2*232; COM1 เป็น RS485 ทางเลือก; 2*USB2.0 Pins |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, Windows11, LINUX |
| เอาต์พุตวิดีโอ | 2*HDMI 2.0, 1*DP1.4, 1*thunderbolt 4 |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน Turbo เสียงรบกวนต่ำ |
| วัสดุ | PVC+โลหะ |
| บริการรับประกัน | รับประกัน 3 ปี |
| กำลังไฟ | DC 19V 4.7A |
| ขนาด | 168*128*47มม.; น้ำหนัก: ประมาณ 0.75กก. |
| สี | ดำและเทา |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม |
อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30°C ถึง +70°C อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ถึง +60°C ความชื้นสัมพัทธ์ 10%~90% @30°C (ไม่ควบแน่น) |
![]()
มินิพีซีสำหรับโฮมออฟฟิศเครื่องนี้มีขนาดกะทัดรัด บาง และพกพาสะดวก นอกจากนี้ยังมาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Core เจเนอเรชั่นที่ 13 พร้อมคอร์เพิ่มเติม 12 คอร์ ประสิทธิภาพสูงเป็นพิเศษ และสามารถรันระบบปฏิบัติการหลายระบบพร้อมกันได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![]()
ในฐานะมินิพีซีสำหรับบ้าน มาพร้อมกับพอร์ต Gigabit Ethernet RJ45 สองพอร์ต, RAM DDR5 แบบ Dual-channel สองตัว, SSD M.2 สองตัวที่สามารถทำงานด้วยความเร็วสูง รวมถึงการ์ดจอ Intel Torch XE, รองรับเอาต์พุต Thunderbolt 4 8K, WIFI6 และ Bluetooth 5.2 เพื่อตอบสนองความต้องการของบ้านและสำนักงาน
![]()
มินิพีซีเครื่องนี้รองรับการแสดงผลสามหน้าจอ คุณจึงสามารถเล่นเกมออนไลน์ยอดนิยมและรับชมวิดีโอและเสียงพร้อมกันขณะทำงาน และความเร็วในการประมวลผลก็เพิ่มขึ้นอย่างมาก นอกจากนี้ยังจับคู่กับการ์ดจอ Intel Torch XE เพื่อรองรับการแสดงผลวิดีโอ 8K และความบันเทิงด้านเสียง/วิดีโอด้วยคุณภาพของภาพระดับ Ultra-high-definition คืนสีดั้งเดิมของวิดีโอและมอบประสบการณ์ใหม่ให้กับคุณ
![]()
คอมพิวเตอร์เครื่องนี้มีเทอร์โบคูลเลอร์ในตัวพร้อมพัดลมขนาดใหญ่สำหรับการระบายความร้อน ซึ่งระบายความร้อนได้อย่างรวดเร็วและมีเสียงรบกวนน้อย ซึ่งช่วยให้คอมพิวเตอร์ทำงานได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![]()
การกำหนดค่าที่สูงเป็นพิเศษสามารถตอบสนองความต้องการของสำนักงาน การออกแบบ การตัดต่อวิดีโอ เกมออนไลน์ ฯลฯ ด้วยความเสถียรสูงเป็นพิเศษ ความกะทัดรัด และความสามารถในการพกพา สามารถตอบสนองความต้องการของคุณได้ทุกที่ทุกเวลา
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X90 คอร์ i5-1340P/i7-1360P |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $306.00 ~ $660.00 / Piece/Pieces |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีสำหรับโฮมออฟฟิศเครื่องนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Core i5-1340P และ i7-1360P เจเนอเรชั่นที่ 13 พอร์ต Gigabit Ethernet RJ45 แบบคู่ทำให้รุ่นนี้เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมที่หลากหลายMini PC Host เป็นคอมพิวเตอร์พกพาที่ทรงพลังพร้อมพลังประมวลผลที่ยอดเยี่ยมและระบบระบายความร้อนที่มีประสิทธิภาพ มาพร้อมกับฮาร์ดดิสก์ประสิทธิภาพสูงสามตัวและหน่วยความจำ DDR5 ความจุสูงเพื่อรองรับการทำงานแบบมัลติทาสก์และการรันซอฟต์แวร์ขนาดใหญ่ได้อย่างง่ายดาย ในฐานะมินิพีซี รองรับระบบปฏิบัติการหลายระบบและสามารถติดตั้งแอปพลิเคชันและคุณสมบัติต่างๆ มากมายเพื่อตอบสนองความต้องการในการใช้งานที่บ้าน สำนักงาน และการเล่นเกม
| CPU | รองรับ Intel Core i5-1340P/ i7-1360P เจเนอเรชั่นที่ 13 |
| GPU |
Intel Core i5-1340P: Intel Iris Xe Graphics 80 (Alder Lake); Core i7-1360P: Intel Iris Xe Graphics 96 (Alder Lake) |
| หน่วยความจำ | 2*DDR5 SODIMM, สูงสุด 64GB |
| ฮาร์ดดิสก์ |
2*M.2 2280 (หนึ่งรองรับ NGFF2280/NVME2280 และอีกหนึ่งรองรับ NVME2280); 1* 2.5-นิ้ว HDD/SSD |
| Ethernet | 2*GbE RJ45 Intel i225/i226 2.5G LAN, รองรับ PXE boot |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB3.0, 2*USB2.0; 1*thunderbolt4 รองรับ 4K output; 2*HDMI2.0; 1*AUX; 1*MIC; 1*DP1.4; 1*ปุ่มเปิด/ปิด; 1*DC |
| สล็อตขยาย |
1*M2 2230 Slot, รองรับ WIFI 802.11B/G/N/AC, มาพร้อมโมดูล AX201 wifi6 เป็นค่าเริ่มต้น; เมนบอร์ดขยายได้ 2*232; COM1 เป็น RS485 ทางเลือก; 2*USB2.0 Pins |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, Windows11, LINUX |
| เอาต์พุตวิดีโอ | 2*HDMI 2.0, 1*DP1.4, 1*thunderbolt 4 |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน Turbo เสียงรบกวนต่ำ |
| วัสดุ | PVC+โลหะ |
| บริการรับประกัน | รับประกัน 3 ปี |
| กำลังไฟ | DC 19V 4.7A |
| ขนาด | 168*128*47มม.; น้ำหนัก: ประมาณ 0.75กก. |
| สี | ดำและเทา |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม |
อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30°C ถึง +70°C อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ถึง +60°C ความชื้นสัมพัทธ์ 10%~90% @30°C (ไม่ควบแน่น) |
![]()
มินิพีซีสำหรับโฮมออฟฟิศเครื่องนี้มีขนาดกะทัดรัด บาง และพกพาสะดวก นอกจากนี้ยังมาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Core เจเนอเรชั่นที่ 13 พร้อมคอร์เพิ่มเติม 12 คอร์ ประสิทธิภาพสูงเป็นพิเศษ และสามารถรันระบบปฏิบัติการหลายระบบพร้อมกันได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![]()
ในฐานะมินิพีซีสำหรับบ้าน มาพร้อมกับพอร์ต Gigabit Ethernet RJ45 สองพอร์ต, RAM DDR5 แบบ Dual-channel สองตัว, SSD M.2 สองตัวที่สามารถทำงานด้วยความเร็วสูง รวมถึงการ์ดจอ Intel Torch XE, รองรับเอาต์พุต Thunderbolt 4 8K, WIFI6 และ Bluetooth 5.2 เพื่อตอบสนองความต้องการของบ้านและสำนักงาน
![]()
มินิพีซีเครื่องนี้รองรับการแสดงผลสามหน้าจอ คุณจึงสามารถเล่นเกมออนไลน์ยอดนิยมและรับชมวิดีโอและเสียงพร้อมกันขณะทำงาน และความเร็วในการประมวลผลก็เพิ่มขึ้นอย่างมาก นอกจากนี้ยังจับคู่กับการ์ดจอ Intel Torch XE เพื่อรองรับการแสดงผลวิดีโอ 8K และความบันเทิงด้านเสียง/วิดีโอด้วยคุณภาพของภาพระดับ Ultra-high-definition คืนสีดั้งเดิมของวิดีโอและมอบประสบการณ์ใหม่ให้กับคุณ
![]()
คอมพิวเตอร์เครื่องนี้มีเทอร์โบคูลเลอร์ในตัวพร้อมพัดลมขนาดใหญ่สำหรับการระบายความร้อน ซึ่งระบายความร้อนได้อย่างรวดเร็วและมีเสียงรบกวนน้อย ซึ่งช่วยให้คอมพิวเตอร์ทำงานได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![]()
การกำหนดค่าที่สูงเป็นพิเศษสามารถตอบสนองความต้องการของสำนักงาน การออกแบบ การตัดต่อวิดีโอ เกมออนไลน์ ฯลฯ ด้วยความเสถียรสูงเป็นพิเศษ ความกะทัดรัด และความสามารถในการพกพา สามารถตอบสนองความต้องการของคุณได้ทุกที่ทุกเวลา
![]()