|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X26A-I3-1115G4 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $306.00 ~ $660.00 / Piece/Pieces |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมนี้สามารถปรับแต่งด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core series สี่รุ่น (Core i3-1115G4/ i5-1145G7/ i5-1135G7/ i7 -1165G7) เพื่อประสิทธิภาพที่สูงขึ้นเพื่อตอบสนองความต้องการที่สูงขึ้นของอุตสาหกรรมสมัยใหม่ และสามารถใช้ในงาน Machine Vision, การจดจำใบหน้า, หุ่นยนต์อัจฉริยะ, ระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม และสถานการณ์อื่นๆ มัน ใช้วัสดุอลูมิเนียมอัลลอยด์ ป้องกันฝุ่น ป้องกันแผ่นดินไหว เหมาะสมกับสภาพแวดล้อมที่หลากหลาย คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กเครื่องนี้มีพอร์ต Gigabit Ethernet 3 พอร์ต โดยพอร์ตหนึ่งรองรับ Intel I226-V NIC ส่วนอีก 2 พอร์ต รองรับ Intel 210 NIC และยังรองรับ Wake on LAN และ PXE bootสุดท้าย คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กอุตสาหกรรมrพร้อมอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในบ้าน สำนักงาน ป้ายดิจิทัล โรงแรม การศึกษา ฯลฯ
| CPU |
Intel Core i3-1115G4 (รองรับการปรับแต่ง CPU Intel Core i5-1145G7/ i5-1135G7/ i7-1165G7 ด้วย) |
| LAN | 3*LAN (1*การ์ดเครือข่าย Intel I226-V/ 2*การ์ดเครือข่าย Intel 210), รองรับ Wake on LAN และ PXE boot |
| หน่วยความจำ | 2*DDR4 SODIMM, สูงสุด 64GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*NVME 2280 SSD, 1*SATA HDD/SSD |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 2*USB3.0, 4*USB2.0; 1*HDMI1.4 4096x2304 @60Hz; 1*VGA (มีขา VGA ในตัว), มี GPIO 8 ทางในตัว, มี LVDS ในตัว; 6*COM RS232 (COM1-2 รองรับ RS232/422/485); 1*AUD บนบอร์ด ALC269; 1*ปุ่มเปิด/ปิด; 1*DC, รองรับ 12V |
| สล็อตขยาย | 1*M.2, รองรับการขยายโมดูล Wifi6/Bluetooth/4G/5G, 1*ช่อง SIM |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10/11, LINUX |
| พลังงาน | DC 12, แหล่งจ่ายไฟเริ่มต้นคือ 12V5A |
| ขนาด | 235มม.*137มม.*52มม.; น้ำหนัก: 1.25กก. |
| การติดตั้ง | รองรับทั้งการติดตั้งบนเดสก์ท็อปและบนผนัง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี | ดำ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -25°C ถึง +75°C |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10°C ถึง +60°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5%~95% (ไม่ควบแน่น) |
![]()
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมนี้สามารถปรับแต่งด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core series สี่รุ่น (Core i3-1115G4/ i5-1145G7/ i5-1135G7/ i7-1165G7) เพื่อประสิทธิภาพที่สูงขึ้นเพื่อตอบสนองความต้องการที่สูงขึ้นของอุตสาหกรรมสมัยใหม่ และสามารถใช้ในงาน Machine Vision, การจดจำใบหน้า, หุ่นยนต์อัจฉริยะ, ระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม และสถานการณ์อื่นๆ
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้มีความสามารถในการรองรับการจัดเก็บข้อมูลที่แข็งแกร่ง รองรับหน่วยความจำ DDR4 SODIMM แบบ Dual-channel และรองรับสูงสุด 64GBยังรองรับฮาร์ดดิสก์สองประเภท M.2 NVME 2280 และ 2.5 นิ้ว SATAHDD/SSD ซึ่งมีความเร็วและความจุ
![]()
คอมพิวเตอร์เครื่องนี้มีความเสถียรสูงและรองรับการเปิดเครื่องและการทำงานต่อเนื่อง 7x24 ชั่วโมง ซึ่งตอบสนองความต้องการเวลาสแตนด์บายที่ยาวนานเป็นพิเศษสำหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม
![]()
เนื่องจากสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง คอมพิวเตอร์ควบคุมอุตสาหกรรมมีความสามารถในการปรับตัวที่แข็งแกร่งขึ้นเพื่อรับมือกับการเปลี่ยนแปลงของสภาพแวดล้อม เช่น อุณหภูมิและความชื้นสูง และมีคุณสมบัติป้องกันฝุ่น ป้องกันการกัดกร่อน ทนอุณหภูมิสูงและต่ำตัวเครื่องคอมพิวเตอร์ใช้การออกแบบการนำความร้อนด้วยโลหะแบบครีบ
![]()
เพื่อให้ความร้อนสามารถระบายออกได้อย่างรวดเร็วจากภายใน ซึ่งไม่เพียงแต่ไม่มีเสียงพัดลม แต่ยังสามารถป้องกันฝุ่นและปกป้องส่วนประกอบภายในได้
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X26A-I3-1115G4 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $306.00 ~ $660.00 / Piece/Pieces |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมนี้สามารถปรับแต่งด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core series สี่รุ่น (Core i3-1115G4/ i5-1145G7/ i5-1135G7/ i7 -1165G7) เพื่อประสิทธิภาพที่สูงขึ้นเพื่อตอบสนองความต้องการที่สูงขึ้นของอุตสาหกรรมสมัยใหม่ และสามารถใช้ในงาน Machine Vision, การจดจำใบหน้า, หุ่นยนต์อัจฉริยะ, ระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม และสถานการณ์อื่นๆ มัน ใช้วัสดุอลูมิเนียมอัลลอยด์ ป้องกันฝุ่น ป้องกันแผ่นดินไหว เหมาะสมกับสภาพแวดล้อมที่หลากหลาย คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กเครื่องนี้มีพอร์ต Gigabit Ethernet 3 พอร์ต โดยพอร์ตหนึ่งรองรับ Intel I226-V NIC ส่วนอีก 2 พอร์ต รองรับ Intel 210 NIC และยังรองรับ Wake on LAN และ PXE bootสุดท้าย คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กอุตสาหกรรมrพร้อมอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในบ้าน สำนักงาน ป้ายดิจิทัล โรงแรม การศึกษา ฯลฯ
| CPU |
Intel Core i3-1115G4 (รองรับการปรับแต่ง CPU Intel Core i5-1145G7/ i5-1135G7/ i7-1165G7 ด้วย) |
| LAN | 3*LAN (1*การ์ดเครือข่าย Intel I226-V/ 2*การ์ดเครือข่าย Intel 210), รองรับ Wake on LAN และ PXE boot |
| หน่วยความจำ | 2*DDR4 SODIMM, สูงสุด 64GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*NVME 2280 SSD, 1*SATA HDD/SSD |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 2*USB3.0, 4*USB2.0; 1*HDMI1.4 4096x2304 @60Hz; 1*VGA (มีขา VGA ในตัว), มี GPIO 8 ทางในตัว, มี LVDS ในตัว; 6*COM RS232 (COM1-2 รองรับ RS232/422/485); 1*AUD บนบอร์ด ALC269; 1*ปุ่มเปิด/ปิด; 1*DC, รองรับ 12V |
| สล็อตขยาย | 1*M.2, รองรับการขยายโมดูล Wifi6/Bluetooth/4G/5G, 1*ช่อง SIM |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10/11, LINUX |
| พลังงาน | DC 12, แหล่งจ่ายไฟเริ่มต้นคือ 12V5A |
| ขนาด | 235มม.*137มม.*52มม.; น้ำหนัก: 1.25กก. |
| การติดตั้ง | รองรับทั้งการติดตั้งบนเดสก์ท็อปและบนผนัง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี | ดำ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -25°C ถึง +75°C |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10°C ถึง +60°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5%~95% (ไม่ควบแน่น) |
![]()
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมนี้สามารถปรับแต่งด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core series สี่รุ่น (Core i3-1115G4/ i5-1145G7/ i5-1135G7/ i7-1165G7) เพื่อประสิทธิภาพที่สูงขึ้นเพื่อตอบสนองความต้องการที่สูงขึ้นของอุตสาหกรรมสมัยใหม่ และสามารถใช้ในงาน Machine Vision, การจดจำใบหน้า, หุ่นยนต์อัจฉริยะ, ระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม และสถานการณ์อื่นๆ
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้มีความสามารถในการรองรับการจัดเก็บข้อมูลที่แข็งแกร่ง รองรับหน่วยความจำ DDR4 SODIMM แบบ Dual-channel และรองรับสูงสุด 64GBยังรองรับฮาร์ดดิสก์สองประเภท M.2 NVME 2280 และ 2.5 นิ้ว SATAHDD/SSD ซึ่งมีความเร็วและความจุ
![]()
คอมพิวเตอร์เครื่องนี้มีความเสถียรสูงและรองรับการเปิดเครื่องและการทำงานต่อเนื่อง 7x24 ชั่วโมง ซึ่งตอบสนองความต้องการเวลาสแตนด์บายที่ยาวนานเป็นพิเศษสำหรับอุปกรณ์อุตสาหกรรม
![]()
เนื่องจากสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง คอมพิวเตอร์ควบคุมอุตสาหกรรมมีความสามารถในการปรับตัวที่แข็งแกร่งขึ้นเพื่อรับมือกับการเปลี่ยนแปลงของสภาพแวดล้อม เช่น อุณหภูมิและความชื้นสูง และมีคุณสมบัติป้องกันฝุ่น ป้องกันการกัดกร่อน ทนอุณหภูมิสูงและต่ำตัวเครื่องคอมพิวเตอร์ใช้การออกแบบการนำความร้อนด้วยโลหะแบบครีบ
![]()
เพื่อให้ความร้อนสามารถระบายออกได้อย่างรวดเร็วจากภายใน ซึ่งไม่เพียงแต่ไม่มีเสียงพัดลม แต่ยังสามารถป้องกันฝุ่นและปกป้องส่วนประกอบภายในได้
![]()
![]()