| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X30G |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
นี่คือคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กที่สามารถรองรับโปรเซสเซอร์ Intel Celeron J4125, J6412, J1900 และ N2840 ที่ปรับแต่งได้ มาพร้อมกับ LAN คู่ (2* RJ45) และ COM คู่ (2* RS232/RS485) คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม J6412 แบบไร้พัดลมนี้มี SSD M.2 2280 PCIE / SATA 1* และฮาร์ดไดรฟ์ SATA 3.0 6Gbps แบบ 7pin 1* ซึ่งช่วยให้คุณสร้างโซลูชันการจัดเก็บข้อมูลที่ปรับแต่งเองได้ด้วยความสมดุลระหว่างความเร็วและความจุเพื่อให้เหมาะกับความต้องการของคุณ และมาพร้อมกับหน่วยความจำ DDR4 2400MHz ซึ่งเร็วกว่า DDR3 1600MHz ถึง 1.5 เท่าและประหยัดพลังงานมากกว่า 20% ให้ประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมสำหรับงานคอมพิวเตอร์ประจำวัน
นอกจากนี้ คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กแบบไร้พัดลมนี้ยังมีอินเทอร์เฟซ VGA 1* , อินเทอร์เฟซจอแสดงผล HDMI 4K 30Hz 1* ซึ่งรองรับการแสดงผลแบบสองหน้าจอแบบซิงโครนัสหรืออะซิงโครนัส และรองรับการติดตั้ง Windows 7, Windows 10, Linux, Ubuntu, Centos เป็นต้น
| โปรเซสเซอร์ | Intel Celeron J6412, 4 คอร์ 4 เธรด, สูงสุด 2.60GHz |
| กราฟิกโปรเซสเซอร์ | Intel® UHD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel® รุ่นที่ 10 |
| จอแสดงผล | อินเทอร์เฟซ VGA 1* และอินเทอร์เฟซจอแสดงผล HDMI 4K 30Hz 1*, รองรับการแสดงผลแบบสองหน้าจอแบบซิงโครนัสหรืออะซิงโครนัส |
| อีเธอร์เน็ต | Realtek RTL8111H Gigabit Ethernet 2* (เลือกเครือข่ายได้ 1 เครือข่าย) พร้อม Wake-on-LAN และ PXE boot |
| หน่วยความจำ | SODIMM DDR4 2133 / 2400MHz 1*, สูงสุด 16G |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล | M.2 2280 PCIE / SATA SSD 1*, ฮาร์ดดิสก์/SSD SATA 3.0 6Gbps แบบ 7pin 1* |
| สล็อตขยาย | สล็อต Mini-PCIe 1* (รองรับทั้งการ์ดครึ่งใบและเต็มใบ), รองรับโมดูล WIFI/4G |
| อินเทอร์เฟซ I/O | USB 3.0 4*, USB 2.0 2*, COM 2*, LAN 2*, HDMI 1*, VGA 1*, AUDIO 1*, DC 1*, ปุ่มเปิด/ปิด 1* |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11, Linux, ฯลฯ |
| BIOS | 128Mb Flash ROM |
| Watchdog | รองรับฟังก์ชันรีเซ็ตฮาร์ดแวร์ (256 ระดับ, 0~255 วินาที) |
| พลังงาน | DC-IN 5.5*2.5 DC 12V-3A/ 36W(AC TO DC, 100~ 240V) |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม |
อุณหภูมิการทำงาน: -10℃ ถึง +60℃, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20℃ ถึง +70℃, ความชื้นในการจัดเก็บ: 5%~95% (ความชื้นสัมพัทธ์, ไม่มีการควบแน่น) |
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม J6412 แบบไร้พัดลมนี้มี SSD M.2 2280 PCIE / SATA 1* และฮาร์ดไดรฟ์ SATA 3.0 6Gbps แบบ 7pin 1* ซึ่งช่วยให้คุณสร้างโซลูชันการจัดเก็บข้อมูลที่ปรับแต่งเองได้ด้วยความสมดุลระหว่างความเร็วและความจุเพื่อให้เหมาะกับความต้องการของคุณ
![]()
มาพร้อมกับหน่วยความจำ DDR4 2400MHz ซึ่งเร็วกว่า DDR3 160OMHz ถึง 1.5 เท่าและประหยัดพลังงานมากกว่า 20% Mini PC X30G ให้ประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมสำหรับงานคอมพิวเตอร์ประจำวันความสามารถในการขยายภายในของคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลม:มินิพีซี X30G พร้อมสล็อต mini PCIE 1x รองรับโมดูล WiFi/4G LTE นอกจากพอร์ต USB ภายนอก 6 พอร์ตแล้ว ยังสามารถขยายพอร์ต USB ได้อีก 3 พอร์ตจากเมนบอร์ดภายใน
![]()
การสาธิตอินเทอร์เฟซคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลม:
![]()
![]()
![]()
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X30G |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
นี่คือคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กที่สามารถรองรับโปรเซสเซอร์ Intel Celeron J4125, J6412, J1900 และ N2840 ที่ปรับแต่งได้ มาพร้อมกับ LAN คู่ (2* RJ45) และ COM คู่ (2* RS232/RS485) คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม J6412 แบบไร้พัดลมนี้มี SSD M.2 2280 PCIE / SATA 1* และฮาร์ดไดรฟ์ SATA 3.0 6Gbps แบบ 7pin 1* ซึ่งช่วยให้คุณสร้างโซลูชันการจัดเก็บข้อมูลที่ปรับแต่งเองได้ด้วยความสมดุลระหว่างความเร็วและความจุเพื่อให้เหมาะกับความต้องการของคุณ และมาพร้อมกับหน่วยความจำ DDR4 2400MHz ซึ่งเร็วกว่า DDR3 1600MHz ถึง 1.5 เท่าและประหยัดพลังงานมากกว่า 20% ให้ประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมสำหรับงานคอมพิวเตอร์ประจำวัน
นอกจากนี้ คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมขนาดเล็กแบบไร้พัดลมนี้ยังมีอินเทอร์เฟซ VGA 1* , อินเทอร์เฟซจอแสดงผล HDMI 4K 30Hz 1* ซึ่งรองรับการแสดงผลแบบสองหน้าจอแบบซิงโครนัสหรืออะซิงโครนัส และรองรับการติดตั้ง Windows 7, Windows 10, Linux, Ubuntu, Centos เป็นต้น
| โปรเซสเซอร์ | Intel Celeron J6412, 4 คอร์ 4 เธรด, สูงสุด 2.60GHz |
| กราฟิกโปรเซสเซอร์ | Intel® UHD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel® รุ่นที่ 10 |
| จอแสดงผล | อินเทอร์เฟซ VGA 1* และอินเทอร์เฟซจอแสดงผล HDMI 4K 30Hz 1*, รองรับการแสดงผลแบบสองหน้าจอแบบซิงโครนัสหรืออะซิงโครนัส |
| อีเธอร์เน็ต | Realtek RTL8111H Gigabit Ethernet 2* (เลือกเครือข่ายได้ 1 เครือข่าย) พร้อม Wake-on-LAN และ PXE boot |
| หน่วยความจำ | SODIMM DDR4 2133 / 2400MHz 1*, สูงสุด 16G |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล | M.2 2280 PCIE / SATA SSD 1*, ฮาร์ดดิสก์/SSD SATA 3.0 6Gbps แบบ 7pin 1* |
| สล็อตขยาย | สล็อต Mini-PCIe 1* (รองรับทั้งการ์ดครึ่งใบและเต็มใบ), รองรับโมดูล WIFI/4G |
| อินเทอร์เฟซ I/O | USB 3.0 4*, USB 2.0 2*, COM 2*, LAN 2*, HDMI 1*, VGA 1*, AUDIO 1*, DC 1*, ปุ่มเปิด/ปิด 1* |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11, Linux, ฯลฯ |
| BIOS | 128Mb Flash ROM |
| Watchdog | รองรับฟังก์ชันรีเซ็ตฮาร์ดแวร์ (256 ระดับ, 0~255 วินาที) |
| พลังงาน | DC-IN 5.5*2.5 DC 12V-3A/ 36W(AC TO DC, 100~ 240V) |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม |
อุณหภูมิการทำงาน: -10℃ ถึง +60℃, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20℃ ถึง +70℃, ความชื้นในการจัดเก็บ: 5%~95% (ความชื้นสัมพัทธ์, ไม่มีการควบแน่น) |
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม J6412 แบบไร้พัดลมนี้มี SSD M.2 2280 PCIE / SATA 1* และฮาร์ดไดรฟ์ SATA 3.0 6Gbps แบบ 7pin 1* ซึ่งช่วยให้คุณสร้างโซลูชันการจัดเก็บข้อมูลที่ปรับแต่งเองได้ด้วยความสมดุลระหว่างความเร็วและความจุเพื่อให้เหมาะกับความต้องการของคุณ
![]()
มาพร้อมกับหน่วยความจำ DDR4 2400MHz ซึ่งเร็วกว่า DDR3 160OMHz ถึง 1.5 เท่าและประหยัดพลังงานมากกว่า 20% Mini PC X30G ให้ประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมสำหรับงานคอมพิวเตอร์ประจำวันความสามารถในการขยายภายในของคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลม:มินิพีซี X30G พร้อมสล็อต mini PCIE 1x รองรับโมดูล WiFi/4G LTE นอกจากพอร์ต USB ภายนอก 6 พอร์ตแล้ว ยังสามารถขยายพอร์ต USB ได้อีก 3 พอร์ตจากเมนบอร์ดภายใน
![]()
การสาธิตอินเทอร์เฟซคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลม:
![]()
![]()
![]()