|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X56 N100 4LAN ดูอัล-COM |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $123.00 ~ $162.00 / Piece/Pieces |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel N100 และมาพร้อมกับอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย รวมถึงพอร์ต Gigabit Ethernet สี่พอร์ตและพอร์ต COM สองพอร์ต คอมพิวเตอร์มินิเครื่องนี้ออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการของอุปกรณ์อุตสาหกรรม นอกจากนี้ยังมีพอร์ต HDMI 4K HD และพอร์ตแสดงผลวิดีโอ DP1.4 สำหรับเราเตอร์, เครื่องเสมือน, เซิร์ฟเวอร์คลาวด์ และการควบคุมอุตสาหกรรม ด้วยพอร์ต Ethernet สี่พอร์ต คอมพิวเตอร์มินิอุตสาหกรรม N100 เครื่องนี้รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์หลายเครื่องพร้อมกัน ทำให้มั่นใจได้ถึงการถ่ายโอนข้อมูลและการเชื่อมต่อที่มีประสิทธิภาพ การมีเอาต์พุต HDMI และ DP ช่วยให้สามารถแสดงผลแบบซิงโครนัสหรือแยกอิสระแบบสองบรรทัดได้
นอกจากนี้ยังมี RAM DDR4 สูงสุด 16GB และฮาร์ดดิสก์สองตัวสำหรับการใช้พลังงานต่ำ ประสิทธิภาพสูง และความเร็วในการทำงานสูง นอกจากนี้ยังมีเคสโลหะผสมอลูมิเนียม ซึ่งทนทานต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ ฝุ่น ความชื้น และการกัดกร่อน ช่วยปกป้องส่วนประกอบภายในได้อย่างมีประสิทธิภาพ และสามารถกระจายความร้อนได้อย่างรวดเร็ว เพื่อให้อุปกรณ์ทำงานได้อย่างเสถียรตลอดเวลา
| CPU | Intel Processor N100 ควอดคอร์ สี่เธรด |
| หน่วยความจำ | 1*DDR4 SODIMM สูงสุด 16GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*MSATA SSD, 1*2.5-นิ้ว SATA3.0 HDD/SSD |
| อีเธอร์เน็ต | 4*2.5G LAN (INTEI-I225V/I226V) รองรับ Wake-on-LAN, PXE boot |
| สล็อตขยาย | 1*M2 slot รองรับโมดูล WiFi/Bluetooth |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, Windows 11, Linux |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC 12V5A |
| ขนาด | 235*126*58 มม. น้ำหนัก: 1.5 กก. |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10°C ถึง +60°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง +70°C |
| การติดตั้ง | ตั้งโต๊ะและติดผนัง |
| พอร์ต I/O | 2*USB3.0, 4*USB2.0, 1*HDMI2.0, 1*DP1.4, 1*COM1-4P Phoenix terminal RS485, 1*COM2/ DB9/ RS232, 1*ปุ่มเปิด/ปิด, 1*DC12V |
มาพร้อมกับอินเทอร์เฟซจอแสดงผลความละเอียดสูง 1*HDMI และอินเทอร์เฟซจอแสดงผลวิดีโอ 1*DP1.4 พร้อมคุณภาพของภาพความละเอียดสูงพิเศษ ในขณะที่รองรับเอาต์พุตการแสดงผลสองหน้าจอแบบซิงโครนัสและอะซิงโครนัส คืนค่าคุณภาพของภาพจริง ปรับปรุงประสิทธิภาพการทำงาน และรองรับการทำงานและความบันเทิงไปพร้อมกัน
![]()
คอมพิวเตอร์มินิเครื่องนี้มาพร้อมกับพอร์ต Gigabit Ethernet สี่พอร์ตสำหรับเชื่อมต่อกับเครือข่ายหลายเครือข่าย ซึ่งช่วยเพิ่มความเร็วในการทำงานและการส่งข้อมูลเครือข่ายอย่างมากสำหรับการส่งข้อมูลแบบเรียลไทม์ที่รวดเร็วโดยไม่บีบอัด
![]()
คอมพิวเตอร์มินิอุตสาหกรรมเครื่องนี้สามารถทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ และสามารถทำงานได้อย่างเสถียรในสภาพแวดล้อมที่รุนแรง โดยมีอุณหภูมิการทำงานสูงถึง 60 องศาเซลเซียส และต่ำถึง -10 องศาเซลเซียส นอกจากนี้ยังรองรับการทำงานตลอด 24 ชั่วโมง 7 วันต่อสัปดาห์ เพื่อตอบสนองความต้องการสำหรับการสแตนด์บายที่ยาวนานและการทำงานที่เสถียรของอุปกรณ์ควบคุมอุตสาหกรรม
![]()
คอมพิวเตอร์มินิเครื่องนี้สามารถใช้เป็นคอมพิวเตอร์รับที่แผนกต้อนรับของโรงแรมหรือเกสต์เฮาส์, สำหรับตู้ ATM บริการตนเองของธนาคาร, สำหรับระบบเฝ้าระวัง, สำหรับไซต์งานอุตสาหกรรม, สำหรับเราเตอร์, สำหรับเครื่องเสมือน, สำหรับเซิร์ฟเวอร์คลาวด์, สำหรับการควบคุมอุตสาหกรรม และอื่นๆ มีขนาดเล็กแต่ประสิทธิภาพสูง และสามารถตอบสนองความต้องการของอุตสาหกรรมต่างๆ ได้
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X56 N100 4LAN ดูอัล-COM |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $123.00 ~ $162.00 / Piece/Pieces |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel N100 และมาพร้อมกับอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย รวมถึงพอร์ต Gigabit Ethernet สี่พอร์ตและพอร์ต COM สองพอร์ต คอมพิวเตอร์มินิเครื่องนี้ออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการของอุปกรณ์อุตสาหกรรม นอกจากนี้ยังมีพอร์ต HDMI 4K HD และพอร์ตแสดงผลวิดีโอ DP1.4 สำหรับเราเตอร์, เครื่องเสมือน, เซิร์ฟเวอร์คลาวด์ และการควบคุมอุตสาหกรรม ด้วยพอร์ต Ethernet สี่พอร์ต คอมพิวเตอร์มินิอุตสาหกรรม N100 เครื่องนี้รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์หลายเครื่องพร้อมกัน ทำให้มั่นใจได้ถึงการถ่ายโอนข้อมูลและการเชื่อมต่อที่มีประสิทธิภาพ การมีเอาต์พุต HDMI และ DP ช่วยให้สามารถแสดงผลแบบซิงโครนัสหรือแยกอิสระแบบสองบรรทัดได้
นอกจากนี้ยังมี RAM DDR4 สูงสุด 16GB และฮาร์ดดิสก์สองตัวสำหรับการใช้พลังงานต่ำ ประสิทธิภาพสูง และความเร็วในการทำงานสูง นอกจากนี้ยังมีเคสโลหะผสมอลูมิเนียม ซึ่งทนทานต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ ฝุ่น ความชื้น และการกัดกร่อน ช่วยปกป้องส่วนประกอบภายในได้อย่างมีประสิทธิภาพ และสามารถกระจายความร้อนได้อย่างรวดเร็ว เพื่อให้อุปกรณ์ทำงานได้อย่างเสถียรตลอดเวลา
| CPU | Intel Processor N100 ควอดคอร์ สี่เธรด |
| หน่วยความจำ | 1*DDR4 SODIMM สูงสุด 16GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*MSATA SSD, 1*2.5-นิ้ว SATA3.0 HDD/SSD |
| อีเธอร์เน็ต | 4*2.5G LAN (INTEI-I225V/I226V) รองรับ Wake-on-LAN, PXE boot |
| สล็อตขยาย | 1*M2 slot รองรับโมดูล WiFi/Bluetooth |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, Windows 11, Linux |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC 12V5A |
| ขนาด | 235*126*58 มม. น้ำหนัก: 1.5 กก. |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10°C ถึง +60°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง +70°C |
| การติดตั้ง | ตั้งโต๊ะและติดผนัง |
| พอร์ต I/O | 2*USB3.0, 4*USB2.0, 1*HDMI2.0, 1*DP1.4, 1*COM1-4P Phoenix terminal RS485, 1*COM2/ DB9/ RS232, 1*ปุ่มเปิด/ปิด, 1*DC12V |
มาพร้อมกับอินเทอร์เฟซจอแสดงผลความละเอียดสูง 1*HDMI และอินเทอร์เฟซจอแสดงผลวิดีโอ 1*DP1.4 พร้อมคุณภาพของภาพความละเอียดสูงพิเศษ ในขณะที่รองรับเอาต์พุตการแสดงผลสองหน้าจอแบบซิงโครนัสและอะซิงโครนัส คืนค่าคุณภาพของภาพจริง ปรับปรุงประสิทธิภาพการทำงาน และรองรับการทำงานและความบันเทิงไปพร้อมกัน
![]()
คอมพิวเตอร์มินิเครื่องนี้มาพร้อมกับพอร์ต Gigabit Ethernet สี่พอร์ตสำหรับเชื่อมต่อกับเครือข่ายหลายเครือข่าย ซึ่งช่วยเพิ่มความเร็วในการทำงานและการส่งข้อมูลเครือข่ายอย่างมากสำหรับการส่งข้อมูลแบบเรียลไทม์ที่รวดเร็วโดยไม่บีบอัด
![]()
คอมพิวเตอร์มินิอุตสาหกรรมเครื่องนี้สามารถทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ และสามารถทำงานได้อย่างเสถียรในสภาพแวดล้อมที่รุนแรง โดยมีอุณหภูมิการทำงานสูงถึง 60 องศาเซลเซียส และต่ำถึง -10 องศาเซลเซียส นอกจากนี้ยังรองรับการทำงานตลอด 24 ชั่วโมง 7 วันต่อสัปดาห์ เพื่อตอบสนองความต้องการสำหรับการสแตนด์บายที่ยาวนานและการทำงานที่เสถียรของอุปกรณ์ควบคุมอุตสาหกรรม
![]()
คอมพิวเตอร์มินิเครื่องนี้สามารถใช้เป็นคอมพิวเตอร์รับที่แผนกต้อนรับของโรงแรมหรือเกสต์เฮาส์, สำหรับตู้ ATM บริการตนเองของธนาคาร, สำหรับระบบเฝ้าระวัง, สำหรับไซต์งานอุตสาหกรรม, สำหรับเราเตอร์, สำหรับเครื่องเสมือน, สำหรับเซิร์ฟเวอร์คลาวด์, สำหรับการควบคุมอุตสาหกรรม และอื่นๆ มีขนาดเล็กแต่ประสิทธิภาพสูง และสามารถตอบสนองความต้องการของอุตสาหกรรมต่างๆ ได้
![]()