|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X97 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
สัมผัสประสิทธิภาพสูงสุดและเพลิดเพลินกับการทำงานออฟฟิศที่มีประสิทธิภาพและความบันเทิงที่ยอดเยี่ยม มินิคอมพิวเตอร์เครื่องนี้จะมอบประสบการณ์ใหม่ให้กับคุณ มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Core i7-1360P, i7-1270P หรือ i5-1350P อันทรงพลัง ไม่ว่าจะเป็นการทำงานหลายอย่างพร้อมกันที่ซับซ้อนหรือการรันซอฟต์แวร์ขนาดใหญ่ ก็สามารถจัดการได้อย่างง่ายดาย
มาพร้อมกับหน่วยความจำแบบ Dual-channel DDR4 3200MHZ รองรับสูงสุด 64G ให้การรับประกันเพียงพอสำหรับการทำงานที่ราบรื่นของระบบ การผสมผสานระหว่าง 1*2.5G wired LAN และ Wireless WiFi6 + Bluetooth 5.2 (Intel AX201) ช่วยให้คุณเพลิดเพลินกับประสบการณ์เครือข่ายความเร็วสูงและเสถียร ไม่ว่าจะเป็นการเชื่อมต่อแบบมีสายหรือไร้สาย Bluetooth 5.2 ยังสะดวกสำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่อพ่วงต่างๆ
ด้วยอินเทอร์เฟซ 2*HDMI 2.0 และ 1*Type-C (1.4) รองรับการแสดงผลสามหน้าจอ 4K (60Hz) ช่วยให้คุณเชื่อมต่อจอภาพหลายจอพร้อมกัน ขยายพื้นที่ทำงาน หรือสร้างเอฟเฟกต์ภาพความบันเทิงที่น่าทึ่ง การออกแบบฮีทซิงค์ทองแดงบริสุทธิ์และพัดลมช่วยให้คอมพิวเตอร์สามารถรักษาประสิทธิภาพที่เสถียรในการทำงานระยะยาว ลดอุณหภูมิได้อย่างมีประสิทธิภาพและยืดอายุการใช้งานของฮาร์ดแวร์ ไม่ว่าจะเป็นการทำงานออฟฟิศระดับมืออาชีพ การออกแบบเชิงสร้างสรรค์ หรือความบันเทิงภายในบ้าน มินิคอมพิวเตอร์เครื่องนี้คือตัวเลือกในอุดมคติของคุณ
| CPU |
Intel Core i7-1360P, 12 Cores 16 Threads, Max Turbo Frequency สูงสุด 5.00 GHz, 18MB Cache, 28W Intel Core i7-1270P, 12 Cores 16 Threads, Max Turbo Frequency สูงสุด 4.80 GHz, 18MB Cache, 28W Intel Core i5-1350P, 12 Cores 16 Threads, Max Turbo Frequency สูงสุด 4.70 GHz, 12MB Cache, 28W |
| GPU | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
| RAM | Dual-channel DDR4 3200MHZ, สูงสุด 64G |
| Storage | 2*M.2 SSD (1*M.2 2280 PCle4.0 / NVMe, 1*M.2 2242 PCle3.0 / SATA / NGFF) |
| Ethernet | 1*2.5G Wired LAN, Wireless WiFi6 + Bluetooth 5.2 (Intel AX201) |
| Display Output | 2*HDMI 2.0, 1*Type-C (1.4), รองรับการแสดงผลสามหน้าจอ 4K (60Hz) |
| OS | Windows 10, Windows 11, Ubuntu, Linux, etc. |
| I/O Interface | USB3.0*4, Type-C (1.4)*1, 2.5G RJ45 LAN*1, Audio Jack*1, HDMI 2.0*2, DC-IN *1, Power Button*1 |
| Cooling System | ฮีทซิงค์ทองแดงบริสุทธิ์และพัดลม |
| Size | 114mm * 106.5mm * 43.5mm |
| Weight | ประมาณ 400g (barebone PC) |
| Power | AC 100~240V, 50/60Hz, 19V/6.32A / DC 5.5-2.5MM |
แม้จะมีขนาดกะทัดรัด มินิพีซีของเราก็มาพร้อมกับส่วนประกอบที่ครบครัน ประหยัดพื้นที่ สามารถวางบนเดสก์ท็อปของคุณได้อย่างสบาย พกพาสะดวก รองรับการใช้งานได้ทุกที่ทุกเวลา สะดวกและใช้งานได้จริง
![]()
มินิพีซีเครื่องนี้สามารถติดตั้งโปรเซสเซอร์ Intel Core series CPU ต่อไปนี้: Intel Core i7-1360P, i7-1270P, i5-1350P, โปรเซสเซอร์ 12 คอร์ 16 เธรด โปรเซสเซอร์เหล่านี้สามารถทำงานหลายอย่างได้อย่างมีประสิทธิภาพและสลับไปมาได้อย่างอิสระเพื่อมอบความสามารถในการทำงานหลายอย่างที่ยอดเยี่ยม
![]()
มาพร้อมกับหน่วยความจำแบบ Dual-channel DDR4 3200MHZ รองรับสูงสุด 64G ให้การรับประกันเพียงพอสำหรับการทำงานที่ราบรื่นของระบบ การผสมผสานระหว่าง 1*2.5G wired LAN และ Wireless WiFi6 + Bluetooth 5.2 (Intel AX201) ช่วยให้คุณเพลิดเพลินกับประสบการณ์เครือข่ายความเร็วสูงและเสถียร ไม่ว่าจะเป็นการเชื่อมต่อแบบมีสายหรือไร้สาย Bluetooth 5.2 ยังสะดวกสำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่อพ่วงต่างๆ
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X97 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
สัมผัสประสิทธิภาพสูงสุดและเพลิดเพลินกับการทำงานออฟฟิศที่มีประสิทธิภาพและความบันเทิงที่ยอดเยี่ยม มินิคอมพิวเตอร์เครื่องนี้จะมอบประสบการณ์ใหม่ให้กับคุณ มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Core i7-1360P, i7-1270P หรือ i5-1350P อันทรงพลัง ไม่ว่าจะเป็นการทำงานหลายอย่างพร้อมกันที่ซับซ้อนหรือการรันซอฟต์แวร์ขนาดใหญ่ ก็สามารถจัดการได้อย่างง่ายดาย
มาพร้อมกับหน่วยความจำแบบ Dual-channel DDR4 3200MHZ รองรับสูงสุด 64G ให้การรับประกันเพียงพอสำหรับการทำงานที่ราบรื่นของระบบ การผสมผสานระหว่าง 1*2.5G wired LAN และ Wireless WiFi6 + Bluetooth 5.2 (Intel AX201) ช่วยให้คุณเพลิดเพลินกับประสบการณ์เครือข่ายความเร็วสูงและเสถียร ไม่ว่าจะเป็นการเชื่อมต่อแบบมีสายหรือไร้สาย Bluetooth 5.2 ยังสะดวกสำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่อพ่วงต่างๆ
ด้วยอินเทอร์เฟซ 2*HDMI 2.0 และ 1*Type-C (1.4) รองรับการแสดงผลสามหน้าจอ 4K (60Hz) ช่วยให้คุณเชื่อมต่อจอภาพหลายจอพร้อมกัน ขยายพื้นที่ทำงาน หรือสร้างเอฟเฟกต์ภาพความบันเทิงที่น่าทึ่ง การออกแบบฮีทซิงค์ทองแดงบริสุทธิ์และพัดลมช่วยให้คอมพิวเตอร์สามารถรักษาประสิทธิภาพที่เสถียรในการทำงานระยะยาว ลดอุณหภูมิได้อย่างมีประสิทธิภาพและยืดอายุการใช้งานของฮาร์ดแวร์ ไม่ว่าจะเป็นการทำงานออฟฟิศระดับมืออาชีพ การออกแบบเชิงสร้างสรรค์ หรือความบันเทิงภายในบ้าน มินิคอมพิวเตอร์เครื่องนี้คือตัวเลือกในอุดมคติของคุณ
| CPU |
Intel Core i7-1360P, 12 Cores 16 Threads, Max Turbo Frequency สูงสุด 5.00 GHz, 18MB Cache, 28W Intel Core i7-1270P, 12 Cores 16 Threads, Max Turbo Frequency สูงสุด 4.80 GHz, 18MB Cache, 28W Intel Core i5-1350P, 12 Cores 16 Threads, Max Turbo Frequency สูงสุด 4.70 GHz, 12MB Cache, 28W |
| GPU | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
| RAM | Dual-channel DDR4 3200MHZ, สูงสุด 64G |
| Storage | 2*M.2 SSD (1*M.2 2280 PCle4.0 / NVMe, 1*M.2 2242 PCle3.0 / SATA / NGFF) |
| Ethernet | 1*2.5G Wired LAN, Wireless WiFi6 + Bluetooth 5.2 (Intel AX201) |
| Display Output | 2*HDMI 2.0, 1*Type-C (1.4), รองรับการแสดงผลสามหน้าจอ 4K (60Hz) |
| OS | Windows 10, Windows 11, Ubuntu, Linux, etc. |
| I/O Interface | USB3.0*4, Type-C (1.4)*1, 2.5G RJ45 LAN*1, Audio Jack*1, HDMI 2.0*2, DC-IN *1, Power Button*1 |
| Cooling System | ฮีทซิงค์ทองแดงบริสุทธิ์และพัดลม |
| Size | 114mm * 106.5mm * 43.5mm |
| Weight | ประมาณ 400g (barebone PC) |
| Power | AC 100~240V, 50/60Hz, 19V/6.32A / DC 5.5-2.5MM |
แม้จะมีขนาดกะทัดรัด มินิพีซีของเราก็มาพร้อมกับส่วนประกอบที่ครบครัน ประหยัดพื้นที่ สามารถวางบนเดสก์ท็อปของคุณได้อย่างสบาย พกพาสะดวก รองรับการใช้งานได้ทุกที่ทุกเวลา สะดวกและใช้งานได้จริง
![]()
มินิพีซีเครื่องนี้สามารถติดตั้งโปรเซสเซอร์ Intel Core series CPU ต่อไปนี้: Intel Core i7-1360P, i7-1270P, i5-1350P, โปรเซสเซอร์ 12 คอร์ 16 เธรด โปรเซสเซอร์เหล่านี้สามารถทำงานหลายอย่างได้อย่างมีประสิทธิภาพและสลับไปมาได้อย่างอิสระเพื่อมอบความสามารถในการทำงานหลายอย่างที่ยอดเยี่ยม
![]()
มาพร้อมกับหน่วยความจำแบบ Dual-channel DDR4 3200MHZ รองรับสูงสุด 64G ให้การรับประกันเพียงพอสำหรับการทำงานที่ราบรื่นของระบบ การผสมผสานระหว่าง 1*2.5G wired LAN และ Wireless WiFi6 + Bluetooth 5.2 (Intel AX201) ช่วยให้คุณเพลิดเพลินกับประสบการณ์เครือข่ายความเร็วสูงและเสถียร ไม่ว่าจะเป็นการเชื่อมต่อแบบมีสายหรือไร้สาย Bluetooth 5.2 ยังสะดวกสำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่อพ่วงต่างๆ
![]()
![]()