|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X61 N95 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีมาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel AlderLake N95 แบบควอดคอร์ สี่เธรด ประสิทธิภาพสูง ใช้พลังงานต่ำ และมีความเร็วสูงสุด 3.4GHz มาพร้อมกับ RAM LPDDR5 มาตรฐาน สูงสุด 12GB ความถี่สูงสุด: 4800MHz ความเร็วในการเริ่มต้นที่รวดเร็ว ไม่ติดขัด สามารถรันซอฟต์แวร์หลากหลายพร้อมกัน ประสิทธิภาพที่เสถียรและราบรื่น
ในฐานะมินิพีซี มี 2*HDMI 2.0 (4K 60HZ) และ 1*DP1.4 (4K 60HZ) รองรับการแสดงผลหน้าจอเดี่ยวหรือสามจอ 4K HD ในขณะทำงานและความบันเทิง สามารถให้พื้นที่การใช้งานที่กว้างขึ้น นอกจากนี้ยังมาพร้อมกับ 1*PCIE3.0 NVME SSD, 2*RJ45 Gigabit Ethernet รองรับ Wi-Fi 5 Wireless NIC และ Bluetooth 4.2 และอินเทอร์เฟซ USB 3.2 จำนวน 3 พอร์ต ซึ่งช่วยเพิ่มความเร็วในการส่งข้อมูลได้อย่างมาก
นอกจากนี้ มินิพีซียังรองรับโหมดชาร์จเร็ว PD 30W และการติดตั้ง VESA ด้านหลัง ประสิทธิภาพสูง ใช้พลังงานต่ำ และขนาดกะทัดรัด สามารถใช้งานได้อย่างแพร่หลายในสำนักงานที่บ้านและสาขาอื่นๆ ให้ความสะดวกสบายอย่างยิ่งต่อชีวิตของผู้คน
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel AlderLake N95, 4 คอร์ 4 เธรด, สูงสุด 3.4GHz |
| GPU | Intel UHD Graphics 1.2GHz |
| หน่วยความจำ | LPDDR5, สูงสุด 4800MHz 12GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*PCIE3.0 NVME SSD, 1*SATA/NGFF HDD/SSD |
| อีเธอร์เน็ต | 2*RJ45 Gigabit LAN, รองรับ Wi-Fi 5 Wireless NIC และ Bluetooth 4.2 |
| รองรับการแสดงผล | 2*HDMI2.0 (4K 60HZ), 1*DP1.4 (4K 60HZ) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 3*USB3.2, 2*RJ45 LAN, 1*DP1.4, 1*Type-C, 2*HDMI2.0, 1*ช่องเสียบหูฟัง 3.5 มม. |
| พลังงาน | AC 100~240V, 50/60Hz, 12V/3A/PD30W |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, Windows10 pro, Windows11, Ubuntu, Linux, ฯลฯ |
| ขนาด | 87 มม. × 87 มม. × 39 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 240 กรัม |
มินิพีซีมาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel AlderLake N95 แบบควอดคอร์ สี่เธรด ประสิทธิภาพสูง ใช้พลังงานต่ำ และมีความเร็วสูงสุด 3.4GHz
![]()
มินิพีซีสำหรับสำนักงานนี้มาพร้อมกับ 1*PCIE3.0 NVME SSD, 2*RJ45 Gigabit Ethernet รองรับ Wi-Fi 5 Wireless NIC และ Bluetooth 4.2 และอินเทอร์เฟซ USB 3.2 จำนวน 3 พอร์ต ซึ่งช่วยเพิ่มความเร็วในการส่งข้อมูลได้อย่างมาก
![]()
มินิพีซีนี้มาพร้อมกับ RAM LPDDR5 มาตรฐาน ความถี่สูงสุด: 4800MHz ความเร็วในการเริ่มต้นที่รวดเร็ว ไม่ติดขัด สามารถรันซอฟต์แวร์หลากหลายพร้อมกัน ประสิทธิภาพที่เสถียรและราบรื่น
![]()
มินิพีซีนี้รองรับการแสดงผลหน้าจอเดี่ยวหรือสามจอ 4K HD ในขณะทำงานและความบันเทิง สามารถให้พื้นที่การใช้งานที่กว้างขึ้น
![]()
มินิคอมพิวเตอร์สำหรับสำนักงานนี้รองรับการติดตั้งด้วยขายึด VESA และสามารถแขวนไว้ด้านหลังจอภาพหรือทีวีได้ตามต้องการ เพื่อประหยัดพื้นที่บนเดสก์ท็อป
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X61 N95 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีมาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel AlderLake N95 แบบควอดคอร์ สี่เธรด ประสิทธิภาพสูง ใช้พลังงานต่ำ และมีความเร็วสูงสุด 3.4GHz มาพร้อมกับ RAM LPDDR5 มาตรฐาน สูงสุด 12GB ความถี่สูงสุด: 4800MHz ความเร็วในการเริ่มต้นที่รวดเร็ว ไม่ติดขัด สามารถรันซอฟต์แวร์หลากหลายพร้อมกัน ประสิทธิภาพที่เสถียรและราบรื่น
ในฐานะมินิพีซี มี 2*HDMI 2.0 (4K 60HZ) และ 1*DP1.4 (4K 60HZ) รองรับการแสดงผลหน้าจอเดี่ยวหรือสามจอ 4K HD ในขณะทำงานและความบันเทิง สามารถให้พื้นที่การใช้งานที่กว้างขึ้น นอกจากนี้ยังมาพร้อมกับ 1*PCIE3.0 NVME SSD, 2*RJ45 Gigabit Ethernet รองรับ Wi-Fi 5 Wireless NIC และ Bluetooth 4.2 และอินเทอร์เฟซ USB 3.2 จำนวน 3 พอร์ต ซึ่งช่วยเพิ่มความเร็วในการส่งข้อมูลได้อย่างมาก
นอกจากนี้ มินิพีซียังรองรับโหมดชาร์จเร็ว PD 30W และการติดตั้ง VESA ด้านหลัง ประสิทธิภาพสูง ใช้พลังงานต่ำ และขนาดกะทัดรัด สามารถใช้งานได้อย่างแพร่หลายในสำนักงานที่บ้านและสาขาอื่นๆ ให้ความสะดวกสบายอย่างยิ่งต่อชีวิตของผู้คน
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel AlderLake N95, 4 คอร์ 4 เธรด, สูงสุด 3.4GHz |
| GPU | Intel UHD Graphics 1.2GHz |
| หน่วยความจำ | LPDDR5, สูงสุด 4800MHz 12GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*PCIE3.0 NVME SSD, 1*SATA/NGFF HDD/SSD |
| อีเธอร์เน็ต | 2*RJ45 Gigabit LAN, รองรับ Wi-Fi 5 Wireless NIC และ Bluetooth 4.2 |
| รองรับการแสดงผล | 2*HDMI2.0 (4K 60HZ), 1*DP1.4 (4K 60HZ) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 3*USB3.2, 2*RJ45 LAN, 1*DP1.4, 1*Type-C, 2*HDMI2.0, 1*ช่องเสียบหูฟัง 3.5 มม. |
| พลังงาน | AC 100~240V, 50/60Hz, 12V/3A/PD30W |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, Windows10 pro, Windows11, Ubuntu, Linux, ฯลฯ |
| ขนาด | 87 มม. × 87 มม. × 39 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 240 กรัม |
มินิพีซีมาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel AlderLake N95 แบบควอดคอร์ สี่เธรด ประสิทธิภาพสูง ใช้พลังงานต่ำ และมีความเร็วสูงสุด 3.4GHz
![]()
มินิพีซีสำหรับสำนักงานนี้มาพร้อมกับ 1*PCIE3.0 NVME SSD, 2*RJ45 Gigabit Ethernet รองรับ Wi-Fi 5 Wireless NIC และ Bluetooth 4.2 และอินเทอร์เฟซ USB 3.2 จำนวน 3 พอร์ต ซึ่งช่วยเพิ่มความเร็วในการส่งข้อมูลได้อย่างมาก
![]()
มินิพีซีนี้มาพร้อมกับ RAM LPDDR5 มาตรฐาน ความถี่สูงสุด: 4800MHz ความเร็วในการเริ่มต้นที่รวดเร็ว ไม่ติดขัด สามารถรันซอฟต์แวร์หลากหลายพร้อมกัน ประสิทธิภาพที่เสถียรและราบรื่น
![]()
มินิพีซีนี้รองรับการแสดงผลหน้าจอเดี่ยวหรือสามจอ 4K HD ในขณะทำงานและความบันเทิง สามารถให้พื้นที่การใช้งานที่กว้างขึ้น
![]()
มินิคอมพิวเตอร์สำหรับสำนักงานนี้รองรับการติดตั้งด้วยขายึด VESA และสามารถแขวนไว้ด้านหลังจอภาพหรือทีวีได้ตามต้องการ เพื่อประหยัดพื้นที่บนเดสก์ท็อป
![]()
![]()