|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X61 N5105 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้สามารถใช้ได้ไม่เพียงแต่สำหรับการใช้งานสำนักงาน ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ส่วนบุคคล แต่ยังรวมถึงคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ซึ่งเป็นคอมพิวเตอร์ที่คุ้มค่า
มินิพีซีนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Gen 11 N5105 2.9GHz 4 คอร์ 4 เธรด, 3x HDMI 2.0 รองรับการแสดงผล 3 หน้าจอ 4K รองรับการเชื่อมต่อกับสามจอภาพเพื่อส่งออกวิดีโอแยกกันเพื่อขยายเดสก์ท็อปของคุณ ความละเอียดสูงสุด 4096x2160@60Hz มอบประสบการณ์ภาพ 4K ให้คุณ ขนาดที่วัดได้ที่ 87x87x39 มม. น้อยกว่า 0.3 ลิตร และน้ำหนักเบาเพียง 240 กรัม พกพาสะดวกในการเดินทางเพื่อธุรกิจ นอกจากนี้ยังเป็นมินิพีซีแบบพกพาที่มีดีไซน์ตัวเครื่องเล็ก น้ำหนักเบา และพกพาสะดวก
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กแบบไร้พัดลมพร้อมพลังการประมวลผลที่ยอดเยี่ยมและระบบระบายความร้อนที่มีประสิทธิภาพ มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ประสิทธิภาพสูงและความจุหน่วยความจำขนาดใหญ่
รองรับ WiFi6 และบลูทูธ 5.0 การ์ดไร้สาย Intel AX201 ในตัว รองรับประสบการณ์อินเทอร์เน็ตความเร็วสูง WiFi6 และบลูทูธ 5.0 ให้คุณเชื่อมต่ออุปกรณ์ได้มากขึ้น เช่น เกมไร้สาย โทรศัพท์ไร้สาย หูฟังไร้สาย เมาส์ไร้สาย คอนโทรลเลอร์ คีย์บอร์ด และอื่นๆ
| CPU | Intel Celeron N5105 รุ่นที่ 11, 4 คอร์ 4 เธรด, สูงสุด 2.9GHz |
| GPU | Intel UHD Graphics (สูงสุด 800MHz) |
| หน่วยความจำ | 1*LPDDR4X, สูงสุด 16GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | M.2 NVMe/SATA 2242 SSD |
| การแสดงผลวิดีโอ | 3*HDMI 2.0, รองรับการแสดงผลสามหน้าจอ 4K |
| อีเธอร์เน็ต | 2*RJ45 Gigabit LAN, การ์ดเครือข่ายไร้สาย Intel AX201 ในตัว, รองรับ WIFI6 และบลูทูธ 5.0 |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 3*USB3.0, 2*RJ45 LAN, 3*HDMI 2.0, 1*Type-C, 1*Audio, 1*ปุ่มเปิด/ปิด |
| ระบบระบายความร้อน | แผงระบายความร้อนทองแดงเต็มรูปแบบ และพัดลมระบายความร้อนควบคุมอัจฉริยะ |
| พลังงาน | DC IN, 12V/2.5A |
| ขนาด | 87 มม.*87 มม.*39 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 240 กรัม |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ + ABS |
| การรับประกัน | รับประกัน 1 ปี, บำรุงรักษา 3 ปี |
| อื่นๆ | ไฟส่องสว่างรอบข้าง 7 สี (เลือกได้) ภายใต้ BIOS |
มินิพีซีนี้มีขนาดเพียง 87*87*39 มม. ไม่เปลืองพื้นที่ น้ำหนักประมาณ 240 กรัม พกพาสะดวกในการเดินทางเพื่อธุรกิจ ทุกที่ทุกเวลาที่คุณต้องการใช้งาน
![]()
โฮสต์ขนาดเล็กแบบพกพารุ่นที่ 11 มีพอร์ต HD 3*HDMI 2.0 เพื่อรองรับการแสดงผล HD แบบเดี่ยวหรือสามหน้าจอเพื่อการทำงานและความบันเทิงที่มีประสิทธิภาพมากขึ้นในขณะทำงาน ให้พื้นที่การใช้งานที่กว้างขึ้น
![]()
มินิพีซีนี้มีการ์ดไร้สาย Intel AX201 ในตัว รองรับการเชื่อมต่อไร้สาย WiFi6+Bluetooth 5.0 สัญญาณราบรื่นยิ่งขึ้น หน้าเว็บโหลดในไม่กี่วินาที การรับชมซีรีส์ HD โดยไม่กระตุก
![]()
มินิพีซีแบบพกพาสามารถทดแทนเดสก์ท็อปแบบดั้งเดิมได้อย่างดีเยี่ยมในการใช้งานที่หลากหลาย จัดการความต้องการส่วนใหญ่ของบ้าน ความบันเทิง สำนักงาน การรับชมรายการทีวี และอื่นๆ ได้อย่างสบาย
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X61 N5105 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้สามารถใช้ได้ไม่เพียงแต่สำหรับการใช้งานสำนักงาน ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ส่วนบุคคล แต่ยังรวมถึงคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ซึ่งเป็นคอมพิวเตอร์ที่คุ้มค่า
มินิพีซีนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Gen 11 N5105 2.9GHz 4 คอร์ 4 เธรด, 3x HDMI 2.0 รองรับการแสดงผล 3 หน้าจอ 4K รองรับการเชื่อมต่อกับสามจอภาพเพื่อส่งออกวิดีโอแยกกันเพื่อขยายเดสก์ท็อปของคุณ ความละเอียดสูงสุด 4096x2160@60Hz มอบประสบการณ์ภาพ 4K ให้คุณ ขนาดที่วัดได้ที่ 87x87x39 มม. น้อยกว่า 0.3 ลิตร และน้ำหนักเบาเพียง 240 กรัม พกพาสะดวกในการเดินทางเพื่อธุรกิจ นอกจากนี้ยังเป็นมินิพีซีแบบพกพาที่มีดีไซน์ตัวเครื่องเล็ก น้ำหนักเบา และพกพาสะดวก
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กแบบไร้พัดลมพร้อมพลังการประมวลผลที่ยอดเยี่ยมและระบบระบายความร้อนที่มีประสิทธิภาพ มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ประสิทธิภาพสูงและความจุหน่วยความจำขนาดใหญ่
รองรับ WiFi6 และบลูทูธ 5.0 การ์ดไร้สาย Intel AX201 ในตัว รองรับประสบการณ์อินเทอร์เน็ตความเร็วสูง WiFi6 และบลูทูธ 5.0 ให้คุณเชื่อมต่ออุปกรณ์ได้มากขึ้น เช่น เกมไร้สาย โทรศัพท์ไร้สาย หูฟังไร้สาย เมาส์ไร้สาย คอนโทรลเลอร์ คีย์บอร์ด และอื่นๆ
| CPU | Intel Celeron N5105 รุ่นที่ 11, 4 คอร์ 4 เธรด, สูงสุด 2.9GHz |
| GPU | Intel UHD Graphics (สูงสุด 800MHz) |
| หน่วยความจำ | 1*LPDDR4X, สูงสุด 16GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | M.2 NVMe/SATA 2242 SSD |
| การแสดงผลวิดีโอ | 3*HDMI 2.0, รองรับการแสดงผลสามหน้าจอ 4K |
| อีเธอร์เน็ต | 2*RJ45 Gigabit LAN, การ์ดเครือข่ายไร้สาย Intel AX201 ในตัว, รองรับ WIFI6 และบลูทูธ 5.0 |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 3*USB3.0, 2*RJ45 LAN, 3*HDMI 2.0, 1*Type-C, 1*Audio, 1*ปุ่มเปิด/ปิด |
| ระบบระบายความร้อน | แผงระบายความร้อนทองแดงเต็มรูปแบบ และพัดลมระบายความร้อนควบคุมอัจฉริยะ |
| พลังงาน | DC IN, 12V/2.5A |
| ขนาด | 87 มม.*87 มม.*39 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 240 กรัม |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ + ABS |
| การรับประกัน | รับประกัน 1 ปี, บำรุงรักษา 3 ปี |
| อื่นๆ | ไฟส่องสว่างรอบข้าง 7 สี (เลือกได้) ภายใต้ BIOS |
มินิพีซีนี้มีขนาดเพียง 87*87*39 มม. ไม่เปลืองพื้นที่ น้ำหนักประมาณ 240 กรัม พกพาสะดวกในการเดินทางเพื่อธุรกิจ ทุกที่ทุกเวลาที่คุณต้องการใช้งาน
![]()
โฮสต์ขนาดเล็กแบบพกพารุ่นที่ 11 มีพอร์ต HD 3*HDMI 2.0 เพื่อรองรับการแสดงผล HD แบบเดี่ยวหรือสามหน้าจอเพื่อการทำงานและความบันเทิงที่มีประสิทธิภาพมากขึ้นในขณะทำงาน ให้พื้นที่การใช้งานที่กว้างขึ้น
![]()
มินิพีซีนี้มีการ์ดไร้สาย Intel AX201 ในตัว รองรับการเชื่อมต่อไร้สาย WiFi6+Bluetooth 5.0 สัญญาณราบรื่นยิ่งขึ้น หน้าเว็บโหลดในไม่กี่วินาที การรับชมซีรีส์ HD โดยไม่กระตุก
![]()
มินิพีซีแบบพกพาสามารถทดแทนเดสก์ท็อปแบบดั้งเดิมได้อย่างดีเยี่ยมในการใช้งานที่หลากหลาย จัดการความต้องการส่วนใหญ่ของบ้าน ความบันเทิง สำนักงาน การรับชมรายการทีวี และอื่นๆ ได้อย่างสบาย
![]()
![]()