|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X74 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีเครื่องนี้มาพร้อมกับ Intel Core i5 1240P, Core i7 1260P หรือ Core i9 12900H เจเนอเรชั่นที่ 12 สามารถใช้เป็นคอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กสำหรับธุรกิจ บ้าน สำนักงาน และการเล่นเกม มินิพีซี Intel Core i5/i7/i9 เครื่องนี้เป็นพีซีเดสก์ท็อปขนาดเล็กที่ทรงพลังและกะทัดรัด
ในฐานะมินิพีซี มันให้ประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมด้วย RAM DDR4 2* ช่องสัญญาณเดี่ยว DDR4 สูงสุด 64GB รวมถึง M.2 SSD 2* และฮาร์ดดิสก์ขนาด 2.5 นิ้ว มีตัวเลือกการเชื่อมต่อที่หลากหลายด้วยพอร์ต Ethernet Gigabit 2*2.5G RJ45 และ HDMI 2* DP 1* รองรับการแสดงผลสามจอ 4K Ultra HD มอบประสบการณ์มัลติมีเดีย HD ให้คุณ
พีซีสำนักงานและเกมมิ่งแบบสองวัตถุประสงค์นี้มอบประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าสูง มีความสามารถในการขยายที่ดีในขนาดกะทัดรัด ซึ่งตัวเครื่องได้รับการออกแบบให้มีขนาดเล็กพอที่จะพอดีกับพื้นที่ขนาดเล็ก สามารถใช้งานได้อย่างกว้างขวางสำหรับความบันเทิงภายในบ้าน เกม 3 มิติ ธุรกิจและสำนักงาน HTPC การศึกษาและการฝึกอบรม ฯลฯ
นอกจากนี้ ด้วยอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย จึงมีการเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ได้อย่างง่ายดาย มินิพีซีขนาดกะทัดรัดและทรงพลังเครื่องนี้คุ้มค่าแก่การพิจารณา
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel Core i7 1260P เจเนอเรชั่นที่ 12, 12 คอร์ 16 เธรด, 2.1GHz |
| GPU | Intel® Iris® Xe Graphics ที่มีคุณสมบัติ, 1.40 GHz |
| ฮาร์ดดิสก์ | 2*M.2 2280 NVME/NGFF SSD, 1*2.5 นิ้ว SATA HDD/SSD |
| หน่วยความจำ | 2*DDR4 SODIMM, สูงสุด 64GB (ช่องสัญญาณเดี่ยว DDR4) |
| อีเธอร์เน็ต | 2*GbE RJ45 Intel i225/i226 2.5G LAN, รองรับ Wake-on-LAN, PXE boot |
| การขยาย | 1*M.2 2230 Slot (รองรับ Wifi 802.11B/G/N/AC/AX, Bluetooth 4.0, AT200NGW-WIFI6)), 2*USB2.0 pins, เมนบอร์ดขยายได้ 2*RS232 (COM1 เป็นตัวเลือก RS485) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11, Linux, ฯลฯ |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 2*LAN, 2*HDMI, 1*Audio Input/Output, 1*TYPE-C (รองรับ Thunderbolt 4), 1*ปุ่มเปิด/ปิด, 1*DP, 1*DC |
| พลังงาน | 1*DC, รองรับ 12-19V, กำลังไฟเข้า 60W-90W |
| ขนาด/น้ำหนัก | 175 มม. * 128 มม. * 45 มม. / น้ำหนัก: ประมาณ 0.5 กก. |
| การติดตั้ง | ตั้งโต๊ะและติดผนัง |
| วัสดุ | PVC |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ถึง +60°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30°C ถึง +70°C, ความชื้นในการจัดเก็บ: 10%~90% @30°C (ไม่มีการควบแน่น) |
มินิพีซีเครื่องนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Core i7-1260P แบบ 12 คอร์ 16 เธรด พร้อมความเร็วสูงสุด 4.70GHz ให้ประสิทธิภาพและความเร็วในการประมวลผลสูง![]()
คอมพิวเตอร์เกมมิ่ง Intel Core มาพร้อมกับหน่วยความจำ 2*SODIMM DDR4 3200MHz สูงสุด 64GB, 2*M.2 2280 NVME/NGFF SSD และ 1*2.5 นิ้ว SATA HDD/SSD ซึ่งมีความเร็วในการอ่าน/เขียนและทำงานที่รวดเร็วเป็นพิเศษ![]()
มินิพีซีเกมมิ่ง Intel มาพร้อมกับแผงระบายความร้อนทองแดงบริสุทธิ์และพัดลมขนาดใหญ่ที่มีเสียงรบกวนต่ำ ซึ่งใช้ระบบระบายความร้อนขั้นสูงเพื่อให้แน่ใจว่าอุณหภูมิคงที่ระหว่างการทำงานภายใต้ภาระงานหนัก![]()
มีกราฟิกการ์ดในตัวที่ทรงพลัง, อินเทอร์เฟซ HDMI 2*, พอร์ต DP 1* และตัวถอดรหัสเสียงที่สามารถประมวลผลไฟล์วิดีโอและเสียงความละเอียดสูง ช่วยให้คุณเพลิดเพลินกับประสบการณ์ความบันเทิงที่สมจริงและน่าตื่นตาตื่นใจยิ่งขึ้น![]()
มีจอแสดงผล 8K Ultra HD ซึ่งคืนค่าภาพจริงและเพิ่มประสบการณ์ความละเอียดสูงของเกมหรือภาพยนตร์![]()
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X74 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีเครื่องนี้มาพร้อมกับ Intel Core i5 1240P, Core i7 1260P หรือ Core i9 12900H เจเนอเรชั่นที่ 12 สามารถใช้เป็นคอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กสำหรับธุรกิจ บ้าน สำนักงาน และการเล่นเกม มินิพีซี Intel Core i5/i7/i9 เครื่องนี้เป็นพีซีเดสก์ท็อปขนาดเล็กที่ทรงพลังและกะทัดรัด
ในฐานะมินิพีซี มันให้ประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมด้วย RAM DDR4 2* ช่องสัญญาณเดี่ยว DDR4 สูงสุด 64GB รวมถึง M.2 SSD 2* และฮาร์ดดิสก์ขนาด 2.5 นิ้ว มีตัวเลือกการเชื่อมต่อที่หลากหลายด้วยพอร์ต Ethernet Gigabit 2*2.5G RJ45 และ HDMI 2* DP 1* รองรับการแสดงผลสามจอ 4K Ultra HD มอบประสบการณ์มัลติมีเดีย HD ให้คุณ
พีซีสำนักงานและเกมมิ่งแบบสองวัตถุประสงค์นี้มอบประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าสูง มีความสามารถในการขยายที่ดีในขนาดกะทัดรัด ซึ่งตัวเครื่องได้รับการออกแบบให้มีขนาดเล็กพอที่จะพอดีกับพื้นที่ขนาดเล็ก สามารถใช้งานได้อย่างกว้างขวางสำหรับความบันเทิงภายในบ้าน เกม 3 มิติ ธุรกิจและสำนักงาน HTPC การศึกษาและการฝึกอบรม ฯลฯ
นอกจากนี้ ด้วยอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย จึงมีการเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ได้อย่างง่ายดาย มินิพีซีขนาดกะทัดรัดและทรงพลังเครื่องนี้คุ้มค่าแก่การพิจารณา
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel Core i7 1260P เจเนอเรชั่นที่ 12, 12 คอร์ 16 เธรด, 2.1GHz |
| GPU | Intel® Iris® Xe Graphics ที่มีคุณสมบัติ, 1.40 GHz |
| ฮาร์ดดิสก์ | 2*M.2 2280 NVME/NGFF SSD, 1*2.5 นิ้ว SATA HDD/SSD |
| หน่วยความจำ | 2*DDR4 SODIMM, สูงสุด 64GB (ช่องสัญญาณเดี่ยว DDR4) |
| อีเธอร์เน็ต | 2*GbE RJ45 Intel i225/i226 2.5G LAN, รองรับ Wake-on-LAN, PXE boot |
| การขยาย | 1*M.2 2230 Slot (รองรับ Wifi 802.11B/G/N/AC/AX, Bluetooth 4.0, AT200NGW-WIFI6)), 2*USB2.0 pins, เมนบอร์ดขยายได้ 2*RS232 (COM1 เป็นตัวเลือก RS485) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11, Linux, ฯลฯ |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 2*LAN, 2*HDMI, 1*Audio Input/Output, 1*TYPE-C (รองรับ Thunderbolt 4), 1*ปุ่มเปิด/ปิด, 1*DP, 1*DC |
| พลังงาน | 1*DC, รองรับ 12-19V, กำลังไฟเข้า 60W-90W |
| ขนาด/น้ำหนัก | 175 มม. * 128 มม. * 45 มม. / น้ำหนัก: ประมาณ 0.5 กก. |
| การติดตั้ง | ตั้งโต๊ะและติดผนัง |
| วัสดุ | PVC |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ถึง +60°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30°C ถึง +70°C, ความชื้นในการจัดเก็บ: 10%~90% @30°C (ไม่มีการควบแน่น) |
มินิพีซีเครื่องนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Core i7-1260P แบบ 12 คอร์ 16 เธรด พร้อมความเร็วสูงสุด 4.70GHz ให้ประสิทธิภาพและความเร็วในการประมวลผลสูง![]()
คอมพิวเตอร์เกมมิ่ง Intel Core มาพร้อมกับหน่วยความจำ 2*SODIMM DDR4 3200MHz สูงสุด 64GB, 2*M.2 2280 NVME/NGFF SSD และ 1*2.5 นิ้ว SATA HDD/SSD ซึ่งมีความเร็วในการอ่าน/เขียนและทำงานที่รวดเร็วเป็นพิเศษ![]()
มินิพีซีเกมมิ่ง Intel มาพร้อมกับแผงระบายความร้อนทองแดงบริสุทธิ์และพัดลมขนาดใหญ่ที่มีเสียงรบกวนต่ำ ซึ่งใช้ระบบระบายความร้อนขั้นสูงเพื่อให้แน่ใจว่าอุณหภูมิคงที่ระหว่างการทำงานภายใต้ภาระงานหนัก![]()
มีกราฟิกการ์ดในตัวที่ทรงพลัง, อินเทอร์เฟซ HDMI 2*, พอร์ต DP 1* และตัวถอดรหัสเสียงที่สามารถประมวลผลไฟล์วิดีโอและเสียงความละเอียดสูง ช่วยให้คุณเพลิดเพลินกับประสบการณ์ความบันเทิงที่สมจริงและน่าตื่นตาตื่นใจยิ่งขึ้น![]()
มีจอแสดงผล 8K Ultra HD ซึ่งคืนค่าภาพจริงและเพิ่มประสบการณ์ความละเอียดสูงของเกมหรือภาพยนตร์![]()
![]()
![]()