|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X92 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์เกมมิ่งนี้มีขนาดเล็ก (131.55 มม. * 131.55 มม. * 55 มม.) น้ำหนักเบา 0.6 กก. และพกพาสะดวก คุณสามารถเพลิดเพลินกับความสนุกของเกมได้ทุกที่ทุกเวลา ไม่ว่าจะอยู่ที่บ้าน ที่ทำงาน หรือระหว่างเดินทาง การออกแบบที่ทันสมัยและประณีต พร้อมสีสันและรูปทรงที่หลากหลายให้เลือก สามารถเข้ากับบุคลิกและสไตล์การตกแต่งบ้านของคุณได้
ตัวเครื่องขนาดเล็กแต่ทรงพลัง มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ประสิทธิภาพสูง สามารถจัดการกับเกมและแอปพลิเคชันต่างๆ ได้อย่างง่ายดาย ทำงานได้อย่างราบรื่นโดยไม่กระตุก ให้คุณเพลิดเพลินกับประสบการณ์การเล่นเกมขั้นสุดยอด
| CPU | AMD Ryzen R7-7840HS, ความถี่: 3.8Ghz - 5.1Ghz, L3 Cache: 16MB |
| GPU | AMD RadeonTM 780M |
| Ethernet | 1*Gigabit LAN, 1*2.5G LAN (เครือข่ายแบบมีสาย 2.5G 226V), รองรับ WIFI6 และโมดูล Bluetooth 5.2 |
| รองรับแสง | RGB สามารถปรับอัตโนมัติเพื่อปิด / เปิด / หายใจ |
| พอร์ตแสดงผล | 1*HDMI, 1*DP, 1*Type-C, รองรับการแสดงผล 4K HD สามหน้าจอ |
| พอร์ต USB | 2*USB3.2 Gen2, 2*USB2.0, 1*Type-C (USB4) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 2*USB3.2 Gen2, 2*USB2.0, 1*Type-C (USB4), 1*2.5G LAN, 1*Gigabit LAN, 1*HDMI, 1*DP, 1*Type-C, 1*ปุ่มเปิด/ปิด, 1*สวิตช์แสง |
| หน่วยความจำ | 2*DDR5 SODIMM, ความถี่ 4800 Hz, สูงสุด 64GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 2280-NVME PCIE 4.0 SSD |
| กำลังไฟ | 1*DC 20V 5A 100W |
| ขนาด | 131.5 มม. * 131.5 มม. * 55 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.55 กก. |
คอมพิวเตอร์เกมมิ่ง AMD R7 7840HS เป็นโปรเซสเซอร์ที่ทรงพลัง มี 8 คอร์ 16 เธรด ความถี่ CPU 3.8GHz ความถี่แกนเดี่ยว 5.1GHz โปรเซสเซอร์นี้มีความสามารถในการประมวลผลความเร็วสูง และสามารถจัดการกับงานมัลติทาสกิ้งและงานประมวลผลที่ซับซ้อนได้อย่างง่ายดาย ไม่ว่าจะเป็นสำหรับงานสำนักงานหรือการรันซอฟต์แวร์ขนาดใหญ่ ก็ยังคงทำงานได้อย่างราบรื่นและมีประสิทธิภาพ
![]()
ในขณะเดียวกันก็มีความสามารถในการประมวลผลกราฟิกที่ยอดเยี่ยม ซึ่งสามารถมอบประสบการณ์ภาพที่น่าทึ่งให้กับคุณ รองรับเทคโนโลยีการแสดงผลขั้นสูง เพื่อให้คุณเพลิดเพลินกับภาพที่คมชัดและราบรื่นเมื่อเล่นเกม ดูวิดีโอ หรือทำงานออกแบบกราฟิก นอกจากนี้ยังมีคุณสมบัติการใช้พลังงานต่ำ ซึ่งหมายความว่าสามารถยืดอายุการใช้งานแบตเตอรี่ในขณะที่ยังคงให้ประสิทธิภาพที่แข็งแกร่ง
![]()
คอมพิวเตอร์เกมมิ่ง AMD dual LAN มาพร้อมกับช่องเสียบหน่วยความจำ DDR5 สองช่อง รองรับสูงสุด 64GB และความถี่หน่วยความจำสูงสุด 5600MT/S ช่องเสียบ PCI-E 4.0 หนึ่งช่อง รองรับฮาร์ดไดรฟ์โปรโตคอล 1*2280 M.2 NVME และติดตั้ง WiFi6 เพื่อตอบสนองความต้องการที่หลากหลาย
![]()
มีอินเทอร์เฟซ 1*HDMI, 1*DP และ 1*Type-C HDMI สามารถส่งสัญญาณเสียงและวิดีโอคุณภาพสูง รองรับความละเอียดสูงและสูงพิเศษ DP อาจมีประสิทธิภาพสูงกว่าในบางแง่มุม รองรับอัตราการรีเฟรชและความละเอียดที่สูงกว่าเมื่อเทียบกับ HDMI TYPE C ไม่เพียงแต่ใช้สำหรับการส่งข้อมูลเท่านั้น แต่ยังใช้สำหรับการชาร์จ และอินเทอร์เฟซ TYPE C รองรับหลายโปรโตคอล ทำให้มีความยืดหยุ่นมากเมื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอก
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กมีฮีทซิงค์ทองแดงคู่ พัดลมระบายความร้อน SSD หน่วยความจำ และพัดลมขนาดใหญ่ 9 ซม. พร้อมพื้นที่ระบายอากาศขนาดใหญ่ เพื่อรองรับการกระจายความร้อนที่รวดเร็วและเสถียร
![]()
คอมพิวเตอร์เกมมิ่งมี 1*2.5G LAN (เครือข่ายแบบมีสาย 2.5G 226V), 1*Gigabit LAN รองรับโมดูล wifi6 และ bluetooth5.2 ซึ่งมีความเร็วในการถ่ายโอนข้อมูลสูงและรองรับการถ่ายโอนเครือข่ายที่รวดเร็ว
![]()
การสาธิตอินเทอร์เฟซ:
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X92 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์เกมมิ่งนี้มีขนาดเล็ก (131.55 มม. * 131.55 มม. * 55 มม.) น้ำหนักเบา 0.6 กก. และพกพาสะดวก คุณสามารถเพลิดเพลินกับความสนุกของเกมได้ทุกที่ทุกเวลา ไม่ว่าจะอยู่ที่บ้าน ที่ทำงาน หรือระหว่างเดินทาง การออกแบบที่ทันสมัยและประณีต พร้อมสีสันและรูปทรงที่หลากหลายให้เลือก สามารถเข้ากับบุคลิกและสไตล์การตกแต่งบ้านของคุณได้
ตัวเครื่องขนาดเล็กแต่ทรงพลัง มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ประสิทธิภาพสูง สามารถจัดการกับเกมและแอปพลิเคชันต่างๆ ได้อย่างง่ายดาย ทำงานได้อย่างราบรื่นโดยไม่กระตุก ให้คุณเพลิดเพลินกับประสบการณ์การเล่นเกมขั้นสุดยอด
| CPU | AMD Ryzen R7-7840HS, ความถี่: 3.8Ghz - 5.1Ghz, L3 Cache: 16MB |
| GPU | AMD RadeonTM 780M |
| Ethernet | 1*Gigabit LAN, 1*2.5G LAN (เครือข่ายแบบมีสาย 2.5G 226V), รองรับ WIFI6 และโมดูล Bluetooth 5.2 |
| รองรับแสง | RGB สามารถปรับอัตโนมัติเพื่อปิด / เปิด / หายใจ |
| พอร์ตแสดงผล | 1*HDMI, 1*DP, 1*Type-C, รองรับการแสดงผล 4K HD สามหน้าจอ |
| พอร์ต USB | 2*USB3.2 Gen2, 2*USB2.0, 1*Type-C (USB4) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 2*USB3.2 Gen2, 2*USB2.0, 1*Type-C (USB4), 1*2.5G LAN, 1*Gigabit LAN, 1*HDMI, 1*DP, 1*Type-C, 1*ปุ่มเปิด/ปิด, 1*สวิตช์แสง |
| หน่วยความจำ | 2*DDR5 SODIMM, ความถี่ 4800 Hz, สูงสุด 64GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 2280-NVME PCIE 4.0 SSD |
| กำลังไฟ | 1*DC 20V 5A 100W |
| ขนาด | 131.5 มม. * 131.5 มม. * 55 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.55 กก. |
คอมพิวเตอร์เกมมิ่ง AMD R7 7840HS เป็นโปรเซสเซอร์ที่ทรงพลัง มี 8 คอร์ 16 เธรด ความถี่ CPU 3.8GHz ความถี่แกนเดี่ยว 5.1GHz โปรเซสเซอร์นี้มีความสามารถในการประมวลผลความเร็วสูง และสามารถจัดการกับงานมัลติทาสกิ้งและงานประมวลผลที่ซับซ้อนได้อย่างง่ายดาย ไม่ว่าจะเป็นสำหรับงานสำนักงานหรือการรันซอฟต์แวร์ขนาดใหญ่ ก็ยังคงทำงานได้อย่างราบรื่นและมีประสิทธิภาพ
![]()
ในขณะเดียวกันก็มีความสามารถในการประมวลผลกราฟิกที่ยอดเยี่ยม ซึ่งสามารถมอบประสบการณ์ภาพที่น่าทึ่งให้กับคุณ รองรับเทคโนโลยีการแสดงผลขั้นสูง เพื่อให้คุณเพลิดเพลินกับภาพที่คมชัดและราบรื่นเมื่อเล่นเกม ดูวิดีโอ หรือทำงานออกแบบกราฟิก นอกจากนี้ยังมีคุณสมบัติการใช้พลังงานต่ำ ซึ่งหมายความว่าสามารถยืดอายุการใช้งานแบตเตอรี่ในขณะที่ยังคงให้ประสิทธิภาพที่แข็งแกร่ง
![]()
คอมพิวเตอร์เกมมิ่ง AMD dual LAN มาพร้อมกับช่องเสียบหน่วยความจำ DDR5 สองช่อง รองรับสูงสุด 64GB และความถี่หน่วยความจำสูงสุด 5600MT/S ช่องเสียบ PCI-E 4.0 หนึ่งช่อง รองรับฮาร์ดไดรฟ์โปรโตคอล 1*2280 M.2 NVME และติดตั้ง WiFi6 เพื่อตอบสนองความต้องการที่หลากหลาย
![]()
มีอินเทอร์เฟซ 1*HDMI, 1*DP และ 1*Type-C HDMI สามารถส่งสัญญาณเสียงและวิดีโอคุณภาพสูง รองรับความละเอียดสูงและสูงพิเศษ DP อาจมีประสิทธิภาพสูงกว่าในบางแง่มุม รองรับอัตราการรีเฟรชและความละเอียดที่สูงกว่าเมื่อเทียบกับ HDMI TYPE C ไม่เพียงแต่ใช้สำหรับการส่งข้อมูลเท่านั้น แต่ยังใช้สำหรับการชาร์จ และอินเทอร์เฟซ TYPE C รองรับหลายโปรโตคอล ทำให้มีความยืดหยุ่นมากเมื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอก
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กมีฮีทซิงค์ทองแดงคู่ พัดลมระบายความร้อน SSD หน่วยความจำ และพัดลมขนาดใหญ่ 9 ซม. พร้อมพื้นที่ระบายอากาศขนาดใหญ่ เพื่อรองรับการกระจายความร้อนที่รวดเร็วและเสถียร
![]()
คอมพิวเตอร์เกมมิ่งมี 1*2.5G LAN (เครือข่ายแบบมีสาย 2.5G 226V), 1*Gigabit LAN รองรับโมดูล wifi6 และ bluetooth5.2 ซึ่งมีความเร็วในการถ่ายโอนข้อมูลสูงและรองรับการถ่ายโอนเครือข่ายที่รวดเร็ว
![]()
การสาธิตอินเทอร์เฟซ:
![]()