|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X26UL |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีของเราเป็นขุมพลังแห่งความสามารถในการจัดเก็บและแสดงผล มาพร้อมกับหน่วยความจำ DDR4 DIMM 2 ช่อง ความเร็วสูงสุด 3200MHz และความจุสูงสุด 32GB โดยแต่ละช่องรองรับสูงสุด 16GBสิ่งนี้ช่วยให้การทำงานหลายอย่างพร้อมกันเป็นไปอย่างราบรื่นและการเข้าถึงข้อมูลที่รวดเร็ว
สำหรับการจัดเก็บ มี SSD NVME/NGFF แบบ M.2 1 ช่อง และฮาร์ดดิสก์ HDD/SSD แบบ SATA3.0 1 ช่อง ซึ่งมีพื้นที่เพียงพอสำหรับระบบปฏิบัติการ แอปพลิเคชัน และไฟล์ของคุณ
ในด้านการแสดงผล มีพอร์ต VGA 1 ช่อง และ HDMI 1 ช่อง ที่รองรับการแสดงผลสองหน้าจอแบบซิงโครนัสและอะซิงโครนัส ไม่ว่าคุณจะเป็นมืออาชีพที่ต้องการทำงานกับเอกสารหลายฉบับ หรือบุคคลที่สร้างสรรค์ที่ทำงานกับมัลติมีเดีย มินิพีซีเครื่องนี้จะมอบความยืดหยุ่นในการขยายพื้นที่ทำงานของคุณไปยังสองหน้าจอ เพิ่มประสิทธิภาพการทำงานและประสบการณ์การรับชม
| ซีพียู | Intel Celeron N5095A 4 คอร์ 4 เธรด โปรเซสเซอร์ ความถี่บูสต์ 2.90 GHz แคช L3 4 MB TDP 15 W |
| การ์ดจอ | Intel® UHD Graphics |
| อีเธอร์เน็ต | LAN Gigabit Realtek 8111H 1 ช่อง |
| สล็อตส่วนขยาย | สล็อต M.2 1 ช่อง รองรับโมดูล WIFI |
| หน่วยความจำ | DDR4 DIMM 2 ช่อง ความเร็วสูงสุด 3200MHz ความจุสูงสุด 32GB สูงสุด 16GB ต่อช่อง |
| ฮาร์ดดิสก์ | M.2 SSD NVME/NGFF 1 ช่อง, SATA3.0 HDD/SSD 1 ช่อง |
| การแสดงผล | VGA 1 ช่อง, HDMI 1 ช่อง, รองรับการแสดงผลสองหน้าจอแบบซิงโครนัสและอะซิงโครนัส |
| เสียง | การ์ดเสียงแยก Realtek ALC series ระบบเสียงความละเอียดสูง |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Linux, ฯลฯ |
| พลังงาน | DC 12V 1 ช่อง |
| อินเทอร์เฟซ I/O | USB3.0 2 ช่อง, USB2.0 4 ช่อง, HDMI 1 ช่อง, VGA 1 ช่อง, MIC 1 ช่อง, SPK 1 ช่อง, LAN 1 ช่อง, สวิตช์เปิด/ปิด 1 ช่อง, DC 12V 1 ช่อง |
| ขนาด/น้ำหนัก | 197 มม. × 197 มม. × 40 มม. / ประมาณ 1.5 กก. |
| สภาพแวดล้อมที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -20°~60°, ความชื้นสัมพัทธ์: 0% - 95% (ไม่ควบแน่น) |
ด้วย 4 คอร์และ 4 เธรด สามารถจัดการการทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้อย่างคล่องแคล่ว ด้วยความถี่บูสต์ 2.90 GHz และแคช L3 4 MB คาดหวังการประมวลผลข้อมูลที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพ TDP 15 W ไม่เพียงแต่รับประกันประสิทธิภาพการใช้พลังงานที่น่าทึ่ง แต่ยังช่วยให้ระบบทำงานเย็นและเงียบ เหมาะสำหรับทั้งการทำงานและการเล่น มินิพีซีเครื่องนี้มอบประสบการณ์ที่ราบรื่น
![]()
มาพร้อมกับ LAN Gigabit Realtek 8111H 1 ช่อง ที่ทรงพลัง รับประกันการเชื่อมต่อเครือข่ายที่รวดเร็วและเสถียรสำหรับการใช้งานออนไลน์ทั้งหมดของคุณ
นอกจากนี้ ยังมีสล็อตส่วนขยาย M.2 1 ช่อง ซึ่งช่วยให้คุณมีความยืดหยุ่นในการขยายและปรับแต่งอุปกรณ์ของคุณตามความต้องการเฉพาะของคุณ ยิ่งไปกว่านั้น มินิพีซีเครื่องนี้รองรับโมดูล WIFI และบลูทูธ ทำให้สามารถเชื่อมต่อไร้สายได้อย่างราบรื่น
ไม่ว่าคุณต้องการเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต จับคู่อุปกรณ์บลูทูธที่คุณชื่นชอบ หรือถ่ายโอนไฟล์แบบไร้สาย มินิพีซีเครื่องนี้ก็พร้อมตอบสนองความต้องการของคุณ
![]()
ในการใช้งานสำนักงานขององค์กร ไม่ว่าจะเป็นซอฟต์แวร์สำนักงานประจำวัน เครื่องมือทำแผนที่ หรือซอฟต์แวร์การจัดการต่างๆ เมนเฟรมขนาดเล็กสามารถจัดการได้อย่างง่ายดาย
มาพร้อมกับเคสอะลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมดและพัดลมระบายความร้อนเสียงรบกวนต่ำ เพื่อให้แน่ใจว่าการนำความร้อนรวดเร็วระหว่างการทำงาน และยังป้องกันฝุ่นอย่างเงียบเชียบ ไม่ต้องกังวลกับสถานการณ์ที่โฮสต์ไหม้
![]()
ขนาดกะทัดรัดทำให้เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมที่หลากหลาย ตั้งแต่โฮมออฟฟิศไปจนถึงสภาพแวดล้อมทางธุรกิจ สัมผัสความสะดวกสบายและประสิทธิภาพของมินิพีซีที่น่าทึ่งเครื่องนี้ได้แล้ววันนี้!
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X26UL |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีของเราเป็นขุมพลังแห่งความสามารถในการจัดเก็บและแสดงผล มาพร้อมกับหน่วยความจำ DDR4 DIMM 2 ช่อง ความเร็วสูงสุด 3200MHz และความจุสูงสุด 32GB โดยแต่ละช่องรองรับสูงสุด 16GBสิ่งนี้ช่วยให้การทำงานหลายอย่างพร้อมกันเป็นไปอย่างราบรื่นและการเข้าถึงข้อมูลที่รวดเร็ว
สำหรับการจัดเก็บ มี SSD NVME/NGFF แบบ M.2 1 ช่อง และฮาร์ดดิสก์ HDD/SSD แบบ SATA3.0 1 ช่อง ซึ่งมีพื้นที่เพียงพอสำหรับระบบปฏิบัติการ แอปพลิเคชัน และไฟล์ของคุณ
ในด้านการแสดงผล มีพอร์ต VGA 1 ช่อง และ HDMI 1 ช่อง ที่รองรับการแสดงผลสองหน้าจอแบบซิงโครนัสและอะซิงโครนัส ไม่ว่าคุณจะเป็นมืออาชีพที่ต้องการทำงานกับเอกสารหลายฉบับ หรือบุคคลที่สร้างสรรค์ที่ทำงานกับมัลติมีเดีย มินิพีซีเครื่องนี้จะมอบความยืดหยุ่นในการขยายพื้นที่ทำงานของคุณไปยังสองหน้าจอ เพิ่มประสิทธิภาพการทำงานและประสบการณ์การรับชม
| ซีพียู | Intel Celeron N5095A 4 คอร์ 4 เธรด โปรเซสเซอร์ ความถี่บูสต์ 2.90 GHz แคช L3 4 MB TDP 15 W |
| การ์ดจอ | Intel® UHD Graphics |
| อีเธอร์เน็ต | LAN Gigabit Realtek 8111H 1 ช่อง |
| สล็อตส่วนขยาย | สล็อต M.2 1 ช่อง รองรับโมดูล WIFI |
| หน่วยความจำ | DDR4 DIMM 2 ช่อง ความเร็วสูงสุด 3200MHz ความจุสูงสุด 32GB สูงสุด 16GB ต่อช่อง |
| ฮาร์ดดิสก์ | M.2 SSD NVME/NGFF 1 ช่อง, SATA3.0 HDD/SSD 1 ช่อง |
| การแสดงผล | VGA 1 ช่อง, HDMI 1 ช่อง, รองรับการแสดงผลสองหน้าจอแบบซิงโครนัสและอะซิงโครนัส |
| เสียง | การ์ดเสียงแยก Realtek ALC series ระบบเสียงความละเอียดสูง |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Linux, ฯลฯ |
| พลังงาน | DC 12V 1 ช่อง |
| อินเทอร์เฟซ I/O | USB3.0 2 ช่อง, USB2.0 4 ช่อง, HDMI 1 ช่อง, VGA 1 ช่อง, MIC 1 ช่อง, SPK 1 ช่อง, LAN 1 ช่อง, สวิตช์เปิด/ปิด 1 ช่อง, DC 12V 1 ช่อง |
| ขนาด/น้ำหนัก | 197 มม. × 197 มม. × 40 มม. / ประมาณ 1.5 กก. |
| สภาพแวดล้อมที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -20°~60°, ความชื้นสัมพัทธ์: 0% - 95% (ไม่ควบแน่น) |
ด้วย 4 คอร์และ 4 เธรด สามารถจัดการการทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้อย่างคล่องแคล่ว ด้วยความถี่บูสต์ 2.90 GHz และแคช L3 4 MB คาดหวังการประมวลผลข้อมูลที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพ TDP 15 W ไม่เพียงแต่รับประกันประสิทธิภาพการใช้พลังงานที่น่าทึ่ง แต่ยังช่วยให้ระบบทำงานเย็นและเงียบ เหมาะสำหรับทั้งการทำงานและการเล่น มินิพีซีเครื่องนี้มอบประสบการณ์ที่ราบรื่น
![]()
มาพร้อมกับ LAN Gigabit Realtek 8111H 1 ช่อง ที่ทรงพลัง รับประกันการเชื่อมต่อเครือข่ายที่รวดเร็วและเสถียรสำหรับการใช้งานออนไลน์ทั้งหมดของคุณ
นอกจากนี้ ยังมีสล็อตส่วนขยาย M.2 1 ช่อง ซึ่งช่วยให้คุณมีความยืดหยุ่นในการขยายและปรับแต่งอุปกรณ์ของคุณตามความต้องการเฉพาะของคุณ ยิ่งไปกว่านั้น มินิพีซีเครื่องนี้รองรับโมดูล WIFI และบลูทูธ ทำให้สามารถเชื่อมต่อไร้สายได้อย่างราบรื่น
ไม่ว่าคุณต้องการเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต จับคู่อุปกรณ์บลูทูธที่คุณชื่นชอบ หรือถ่ายโอนไฟล์แบบไร้สาย มินิพีซีเครื่องนี้ก็พร้อมตอบสนองความต้องการของคุณ
![]()
ในการใช้งานสำนักงานขององค์กร ไม่ว่าจะเป็นซอฟต์แวร์สำนักงานประจำวัน เครื่องมือทำแผนที่ หรือซอฟต์แวร์การจัดการต่างๆ เมนเฟรมขนาดเล็กสามารถจัดการได้อย่างง่ายดาย
มาพร้อมกับเคสอะลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมดและพัดลมระบายความร้อนเสียงรบกวนต่ำ เพื่อให้แน่ใจว่าการนำความร้อนรวดเร็วระหว่างการทำงาน และยังป้องกันฝุ่นอย่างเงียบเชียบ ไม่ต้องกังวลกับสถานการณ์ที่โฮสต์ไหม้
![]()
ขนาดกะทัดรัดทำให้เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมที่หลากหลาย ตั้งแต่โฮมออฟฟิศไปจนถึงสภาพแวดล้อมทางธุรกิจ สัมผัสความสะดวกสบายและประสิทธิภาพของมินิพีซีที่น่าทึ่งเครื่องนี้ได้แล้ววันนี้!
![]()