| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X32 8USB |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีแบบไร้พัดลม ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core i7-4500U/i3-4005U/i3-5005U/i5-5300U ที่มีประสิทธิภาพสูง อุปกรณ์ขนาดกะทัดรัดแต่ทรงพลังนี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อยกระดับประสบการณ์การคอมพิวเตอร์ของคุณ
มาพร้อมกับหน่วยความจำ SODIMM DDR3 แบบช่องสัญญาณเดียว ขยายได้สูงสุด 8GB มินิพีซีเครื่องนี้ช่วยให้การทำงานหลายอย่างพร้อมกันเป็นไปอย่างราบรื่นและการเปิดแอปพลิเคชันที่รวดเร็ว การรวม SSD mSATA แบบเต็มความสูง และช่องเสียบฮาร์ดดิสก์ SATA HDD/SSD ขนาด 1*2.5 นิ้ว มอบโซลูชันการจัดเก็บข้อมูลที่ยืดหยุ่นและกว้างขวางให้กับคุณ
เนื่องจากการออกแบบแบบไร้พัดลม มินิพีซีเครื่องนี้จึงทำงานได้อย่างเงียบสนิท สร้างสภาพแวดล้อมการทำงานหรือความบันเทิงที่ปราศจากสิ่งรบกวน นอกจากนี้ยังช่วยขจัดความจำเป็นในการบำรุงรักษาพัดลมเป็นประจำ และลดความเสี่ยงของการสะสมฝุ่น ทำให้มั่นใจได้ถึงความน่าเชื่อถือและความเสถียรในระยะยาว ไม่ว่าคุณจะตั้งค่าโฮมออฟฟิศ ศูนย์สื่อ หรือเวิร์กสเตชันขนาดกะทัดรัด มินิพีซีแบบไร้พัดลมของเราพร้อมโปรเซสเซอร์ Intel เหล่านี้คือตัวเลือกที่ดีที่สุด มอบพลัง ความเงียบ และความทนทานในแพ็คเกจที่เพรียวบาง
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel Core i7-4500U/ i3-4005U/ i3-5005U/ i5-5300U |
| GPU | Intel® HD Graphics 5500 (ขึ้นอยู่กับ CPU) |
| หน่วยความจำ | SODIMM DDR3 แบบช่องสัญญาณเดียว สูงสุด 8GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*mSATA SSD แบบเต็มความสูง, 1*SATA HDD/SSD ขนาด 2.5 นิ้ว |
| อีเธอร์เน็ต | 1*10/100/1000/ Mbps Realtek 8111F LAN, รองรับ Wake-on-LAN |
| จอแสดงผล | 1*VGA (ความละเอียด 1920×1080@60Hz), 1*HDMI (ความละเอียด 3280×2000@60Hz), รองรับการแสดงผลแบบซิงโครนัสและอะซิงโครนัส |
| เสียง | ใช้ชิปควบคุมเสียง Realtek ALC662, รองรับช่องสัญญาณคู่, สเตอริโอ, Line out |
| ส่วนขยาย | 1*ช่องเสียบ Mini PCIE แบบครึ่งความสูง |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Linux, Ubuntu, CentOS, ฯลฯ |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB3.0, 4*USB2.0, 1*AUD, 1*LAN, 1*DC-12V, 1*VGA, 1*HDMI, 1*สวิตช์เปิด/ปิด |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การติดตั้ง | VESA/ติดผนัง/ตั้งโต๊ะ |
| ขนาด/น้ำหนัก | 174*127*37MM/ ประมาณ 0.6KG |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20°C~+65°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C~+75°C |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นสัมพัทธ์ 5%-95%, ไม่มีการควบแน่น |
มาพร้อมกับหน่วยความจำ SODIMM DDR3 แบบช่องสัญญาณเดียว ขยายได้สูงสุด 8GB มินิพีซีเครื่องนี้ช่วยให้การทำงานหลายอย่างพร้อมกันเป็นไปอย่างราบรื่นและการเปิดแอปพลิเคชันที่รวดเร็ว
การรวม SSD mSATA แบบเต็มความสูง และช่องเสียบฮาร์ดดิสก์ SATA HDD/SSD ขนาด 1*2.5 นิ้ว มอบโซลูชันการจัดเก็บข้อมูลที่ยืดหยุ่นและกว้างขวางให้กับคุณ SSD mSATA ซึ่งขึ้นชื่อเรื่องความเร็วในการอ่านและเขียนที่รวดเร็ว เหมาะสำหรับเก็บระบบปฏิบัติการและแอปพลิเคชันที่เข้าถึงบ่อย ซึ่งหมายถึงเวลาบูตที่รวดเร็วเกือบจะทันทีและการเข้าถึงซอฟต์แวร์ที่จำเป็นได้อย่างรวดเร็ว
ในขณะเดียวกัน ช่องเสียบ SATA HDD/SSD ขนาด 2.5 นิ้ว ช่วยให้คุณเพิ่มพื้นที่จัดเก็บข้อมูลสำหรับคลังสื่อขนาดใหญ่ ไฟล์โปรเจกต์ขนาดใหญ่ และข้อมูลอื่นๆ คุณสามารถเลือกลงทุนในฮาร์ดไดรฟ์ความจุสูงเพื่อการจัดเก็บข้อมูลที่กว้างขวาง หรือ SSD อีกตัวเพื่อความเร็วและประสิทธิภาพที่มากยิ่งขึ้น
![]()
มินิพีซีแบบไร้พัดลม ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core i7-4500U/i3-4005U/i3-5005U/i5-5300U ที่มีประสิทธิภาพสูง อุปกรณ์ขนาดกะทัดรัดแต่ทรงพลังนี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อยกระดับประสบการณ์การคอมพิวเตอร์ของคุณ รุ่น Intel Core i7-4500U มอบประสิทธิภาพที่รวดเร็ว ทำให้คุณสามารถทำงานหลายอย่างที่ซับซ้อนได้อย่างง่ายดาย จัดการแอปพลิเคชันที่ใช้ทรัพยากรมาก เช่น การตัดต่อวิดีโอความละเอียดสูงและการสร้างแบบจำลอง 3 มิติได้อย่างง่ายดาย
สำหรับผู้ที่มองหาความสมดุลระหว่างประสิทธิภาพและราคา โปรเซสเซอร์ i3-4005U และ i3-5005U มอบการประมวลผลที่เชื่อถือได้และตอบสนองได้ดี i5-5300U เป็นจุดกึ่งกลางที่สมบูรณ์แบบ มอบประสิทธิภาพที่เพิ่มขึ้นเหนือซีรีส์ i3 ให้การทำงานที่ราบรื่นสำหรับทั้งแอปพลิเคชันระดับมืออาชีพ เช่น การออกแบบกราฟิก และการเล่นเกมเบาๆ ช่วยให้คุณเพลิดเพลินกับประสบการณ์ภาพและโต้ตอบที่ราบรื่น
![]()
เนื่องจากการออกแบบแบบไร้พัดลม มินิพีซีเครื่องนี้จึงทำงานได้อย่างเงียบสนิท สร้างสภาพแวดล้อมการทำงานหรือความบันเทิงที่ปราศจากสิ่งรบกวน นอกจากนี้ยังช่วยขจัดความจำเป็นในการบำรุงรักษาพัดลมเป็นประจำ และลดความเสี่ยงของการสะสมฝุ่น ทำให้มั่นใจได้ถึงความน่าเชื่อถือและความเสถียรในระยะยาว ไม่ว่าคุณจะตั้งค่าโฮมออฟฟิศ ศูนย์สื่อ หรือเวิร์กสเตชันขนาดกะทัดรัด มินิพีซีแบบไร้พัดลมของเราพร้อมโปรเซสเซอร์ Intel เหล่านี้คือตัวเลือกที่ดีที่สุด มอบพลัง ความเงียบ และความทนทานในแพ็คเกจที่เพรียวบาง
![]()
เหมาะสำหรับการใช้งานที่หลากหลาย ตั้งแต่การตั้งค่าโฮมเธียเตอร์ เวิร์กสเตชันสำนักงาน ไปจนถึงป้ายดิจิทัลและคอนโซลเกมเบาๆ มินิพีซีแบบไร้พัดลมของเราพร้อมคุณสมบัติหน่วยความจำและพื้นที่จัดเก็บข้อมูลที่ยอดเยี่ยม เป็นตัวเลือกที่สมบูรณ์แบบสำหรับผู้ที่มองหาโซลูชันคอมพิวเตอร์ที่ทรงพลังแต่มีขนาดกะทัดรัด
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กของเราเป็นศูนย์รวมการเชื่อมต่อที่ทรงพลัง พร้อมอินเทอร์เฟซที่หลากหลายเพื่อตอบสนองทุกความต้องการด้านอุปกรณ์ต่อพ่วงและการแสดงผลของคุณ ด้วยพอร์ต USB3.0 ความเร็วสูง 4 พอร์ต และพอร์ต USB2.0 เพิ่มเติมอีก 4 พอร์ต คุณสามารถเชื่อมต่ออุปกรณ์ได้หลากหลาย เช่น ฮาร์ดไดรฟ์ภายนอก เครื่องพิมพ์ คีย์บอร์ด เมาส์ และแฟลชไดรฟ์ USB ได้อย่างง่ายดาย ทำให้มั่นใจได้ถึงความยืดหยุ่นและความสะดวกสูงสุดสำหรับการถ่ายโอนข้อมูลและการโต้ตอบกับอุปกรณ์
นอกจากนี้ ยังมาพร้อมกับอินเทอร์เฟซ VGA 1 ช่อง และ HDMI 1 ช่อง ซึ่งไม่เพียงแต่รองรับการแสดงผลแบบซิงโครนัสเพื่อสะท้อนหน้าจอของคุณไปยังจอภาพหลายจอเท่านั้น แต่ยังรองรับการแสดงผลแบบอะซิงโครนัสอีกด้วย ทำให้คุณมีอิสระในการขยายเดสก์ท็อปของคุณและทำงานในงานต่างๆ บนหน้าจอหลายจอพร้อมกัน
![]()
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X32 8USB |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีแบบไร้พัดลม ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core i7-4500U/i3-4005U/i3-5005U/i5-5300U ที่มีประสิทธิภาพสูง อุปกรณ์ขนาดกะทัดรัดแต่ทรงพลังนี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อยกระดับประสบการณ์การคอมพิวเตอร์ของคุณ
มาพร้อมกับหน่วยความจำ SODIMM DDR3 แบบช่องสัญญาณเดียว ขยายได้สูงสุด 8GB มินิพีซีเครื่องนี้ช่วยให้การทำงานหลายอย่างพร้อมกันเป็นไปอย่างราบรื่นและการเปิดแอปพลิเคชันที่รวดเร็ว การรวม SSD mSATA แบบเต็มความสูง และช่องเสียบฮาร์ดดิสก์ SATA HDD/SSD ขนาด 1*2.5 นิ้ว มอบโซลูชันการจัดเก็บข้อมูลที่ยืดหยุ่นและกว้างขวางให้กับคุณ
เนื่องจากการออกแบบแบบไร้พัดลม มินิพีซีเครื่องนี้จึงทำงานได้อย่างเงียบสนิท สร้างสภาพแวดล้อมการทำงานหรือความบันเทิงที่ปราศจากสิ่งรบกวน นอกจากนี้ยังช่วยขจัดความจำเป็นในการบำรุงรักษาพัดลมเป็นประจำ และลดความเสี่ยงของการสะสมฝุ่น ทำให้มั่นใจได้ถึงความน่าเชื่อถือและความเสถียรในระยะยาว ไม่ว่าคุณจะตั้งค่าโฮมออฟฟิศ ศูนย์สื่อ หรือเวิร์กสเตชันขนาดกะทัดรัด มินิพีซีแบบไร้พัดลมของเราพร้อมโปรเซสเซอร์ Intel เหล่านี้คือตัวเลือกที่ดีที่สุด มอบพลัง ความเงียบ และความทนทานในแพ็คเกจที่เพรียวบาง
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel Core i7-4500U/ i3-4005U/ i3-5005U/ i5-5300U |
| GPU | Intel® HD Graphics 5500 (ขึ้นอยู่กับ CPU) |
| หน่วยความจำ | SODIMM DDR3 แบบช่องสัญญาณเดียว สูงสุด 8GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*mSATA SSD แบบเต็มความสูง, 1*SATA HDD/SSD ขนาด 2.5 นิ้ว |
| อีเธอร์เน็ต | 1*10/100/1000/ Mbps Realtek 8111F LAN, รองรับ Wake-on-LAN |
| จอแสดงผล | 1*VGA (ความละเอียด 1920×1080@60Hz), 1*HDMI (ความละเอียด 3280×2000@60Hz), รองรับการแสดงผลแบบซิงโครนัสและอะซิงโครนัส |
| เสียง | ใช้ชิปควบคุมเสียง Realtek ALC662, รองรับช่องสัญญาณคู่, สเตอริโอ, Line out |
| ส่วนขยาย | 1*ช่องเสียบ Mini PCIE แบบครึ่งความสูง |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Linux, Ubuntu, CentOS, ฯลฯ |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB3.0, 4*USB2.0, 1*AUD, 1*LAN, 1*DC-12V, 1*VGA, 1*HDMI, 1*สวิตช์เปิด/ปิด |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การติดตั้ง | VESA/ติดผนัง/ตั้งโต๊ะ |
| ขนาด/น้ำหนัก | 174*127*37MM/ ประมาณ 0.6KG |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20°C~+65°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C~+75°C |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นสัมพัทธ์ 5%-95%, ไม่มีการควบแน่น |
มาพร้อมกับหน่วยความจำ SODIMM DDR3 แบบช่องสัญญาณเดียว ขยายได้สูงสุด 8GB มินิพีซีเครื่องนี้ช่วยให้การทำงานหลายอย่างพร้อมกันเป็นไปอย่างราบรื่นและการเปิดแอปพลิเคชันที่รวดเร็ว
การรวม SSD mSATA แบบเต็มความสูง และช่องเสียบฮาร์ดดิสก์ SATA HDD/SSD ขนาด 1*2.5 นิ้ว มอบโซลูชันการจัดเก็บข้อมูลที่ยืดหยุ่นและกว้างขวางให้กับคุณ SSD mSATA ซึ่งขึ้นชื่อเรื่องความเร็วในการอ่านและเขียนที่รวดเร็ว เหมาะสำหรับเก็บระบบปฏิบัติการและแอปพลิเคชันที่เข้าถึงบ่อย ซึ่งหมายถึงเวลาบูตที่รวดเร็วเกือบจะทันทีและการเข้าถึงซอฟต์แวร์ที่จำเป็นได้อย่างรวดเร็ว
ในขณะเดียวกัน ช่องเสียบ SATA HDD/SSD ขนาด 2.5 นิ้ว ช่วยให้คุณเพิ่มพื้นที่จัดเก็บข้อมูลสำหรับคลังสื่อขนาดใหญ่ ไฟล์โปรเจกต์ขนาดใหญ่ และข้อมูลอื่นๆ คุณสามารถเลือกลงทุนในฮาร์ดไดรฟ์ความจุสูงเพื่อการจัดเก็บข้อมูลที่กว้างขวาง หรือ SSD อีกตัวเพื่อความเร็วและประสิทธิภาพที่มากยิ่งขึ้น
![]()
มินิพีซีแบบไร้พัดลม ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core i7-4500U/i3-4005U/i3-5005U/i5-5300U ที่มีประสิทธิภาพสูง อุปกรณ์ขนาดกะทัดรัดแต่ทรงพลังนี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อยกระดับประสบการณ์การคอมพิวเตอร์ของคุณ รุ่น Intel Core i7-4500U มอบประสิทธิภาพที่รวดเร็ว ทำให้คุณสามารถทำงานหลายอย่างที่ซับซ้อนได้อย่างง่ายดาย จัดการแอปพลิเคชันที่ใช้ทรัพยากรมาก เช่น การตัดต่อวิดีโอความละเอียดสูงและการสร้างแบบจำลอง 3 มิติได้อย่างง่ายดาย
สำหรับผู้ที่มองหาความสมดุลระหว่างประสิทธิภาพและราคา โปรเซสเซอร์ i3-4005U และ i3-5005U มอบการประมวลผลที่เชื่อถือได้และตอบสนองได้ดี i5-5300U เป็นจุดกึ่งกลางที่สมบูรณ์แบบ มอบประสิทธิภาพที่เพิ่มขึ้นเหนือซีรีส์ i3 ให้การทำงานที่ราบรื่นสำหรับทั้งแอปพลิเคชันระดับมืออาชีพ เช่น การออกแบบกราฟิก และการเล่นเกมเบาๆ ช่วยให้คุณเพลิดเพลินกับประสบการณ์ภาพและโต้ตอบที่ราบรื่น
![]()
เนื่องจากการออกแบบแบบไร้พัดลม มินิพีซีเครื่องนี้จึงทำงานได้อย่างเงียบสนิท สร้างสภาพแวดล้อมการทำงานหรือความบันเทิงที่ปราศจากสิ่งรบกวน นอกจากนี้ยังช่วยขจัดความจำเป็นในการบำรุงรักษาพัดลมเป็นประจำ และลดความเสี่ยงของการสะสมฝุ่น ทำให้มั่นใจได้ถึงความน่าเชื่อถือและความเสถียรในระยะยาว ไม่ว่าคุณจะตั้งค่าโฮมออฟฟิศ ศูนย์สื่อ หรือเวิร์กสเตชันขนาดกะทัดรัด มินิพีซีแบบไร้พัดลมของเราพร้อมโปรเซสเซอร์ Intel เหล่านี้คือตัวเลือกที่ดีที่สุด มอบพลัง ความเงียบ และความทนทานในแพ็คเกจที่เพรียวบาง
![]()
เหมาะสำหรับการใช้งานที่หลากหลาย ตั้งแต่การตั้งค่าโฮมเธียเตอร์ เวิร์กสเตชันสำนักงาน ไปจนถึงป้ายดิจิทัลและคอนโซลเกมเบาๆ มินิพีซีแบบไร้พัดลมของเราพร้อมคุณสมบัติหน่วยความจำและพื้นที่จัดเก็บข้อมูลที่ยอดเยี่ยม เป็นตัวเลือกที่สมบูรณ์แบบสำหรับผู้ที่มองหาโซลูชันคอมพิวเตอร์ที่ทรงพลังแต่มีขนาดกะทัดรัด
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กของเราเป็นศูนย์รวมการเชื่อมต่อที่ทรงพลัง พร้อมอินเทอร์เฟซที่หลากหลายเพื่อตอบสนองทุกความต้องการด้านอุปกรณ์ต่อพ่วงและการแสดงผลของคุณ ด้วยพอร์ต USB3.0 ความเร็วสูง 4 พอร์ต และพอร์ต USB2.0 เพิ่มเติมอีก 4 พอร์ต คุณสามารถเชื่อมต่ออุปกรณ์ได้หลากหลาย เช่น ฮาร์ดไดรฟ์ภายนอก เครื่องพิมพ์ คีย์บอร์ด เมาส์ และแฟลชไดรฟ์ USB ได้อย่างง่ายดาย ทำให้มั่นใจได้ถึงความยืดหยุ่นและความสะดวกสูงสุดสำหรับการถ่ายโอนข้อมูลและการโต้ตอบกับอุปกรณ์
นอกจากนี้ ยังมาพร้อมกับอินเทอร์เฟซ VGA 1 ช่อง และ HDMI 1 ช่อง ซึ่งไม่เพียงแต่รองรับการแสดงผลแบบซิงโครนัสเพื่อสะท้อนหน้าจอของคุณไปยังจอภาพหลายจอเท่านั้น แต่ยังรองรับการแสดงผลแบบอะซิงโครนัสอีกด้วย ทำให้คุณมีอิสระในการขยายเดสก์ท็อปของคุณและทำงานในงานต่างๆ บนหน้าจอหลายจอพร้อมกัน
![]()