| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | x30a lan เดี่ยว |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
ค้นพบมินิคอมพิวเตอร์ที่ทรงพลังพร้อมโปรเซสเซอร์ Intel Celeron J1800/J1900/N2830/N2840/N2930 ด้วยคอร์ประสิทธิภาพที่ประหยัดพลังงาน ทำให้มั่นใจได้ถึงการทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้อย่างราบรื่นโดยไม่มีปัญหา
เสริมโปรเซสเซอร์ที่น่าทึ่งเหล่านี้ด้วย Intel HD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel Atom ซีรีส์ Z3700 เพลิดเพลินกับสีสันสดใสและรายละเอียดที่คมชัดขณะสตรีมวิดีโอความละเอียดสูงที่คุณชื่นชอบ หรือเข้าร่วมเซสชันการเล่นเกมเบาๆ กราฟิก Intel HD ช่วยเพิ่มคุณภาพโดยรวมของแอปพลิเคชันที่เน้นกราฟิก
การออกแบบที่ไม่มีพัดลมเป็นข้อได้เปรียบที่สำคัญอีกประการหนึ่งของคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมนี้ ไม่เพียงแต่ช่วยลดมลภาวะทางเสียง แต่ยังช่วยเพิ่มความเสถียรและความน่าเชื่อถือของอุปกรณ์อีกด้วย
นอกจากนี้ยังมีคุณสมบัติทนทานต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ ไม่ว่าจะในพื้นที่ทะเลทรายที่ร้อนจัดหรือสภาพแวดล้อมขั้วโลกที่หนาวเย็น ก็สามารถทำงานได้ตามปกติ ด้วยช่วงอุณหภูมิที่ปรับได้กว้าง จึงสามารถให้บริการคุณได้อย่างต่อเนื่องและเชื่อถือได้ภายใต้สภาวะอากาศที่รุนแรงต่างๆ
|
ซีพียู |
โปรเซสเซอร์ Intel Celeron J1800 2 คอร์ 2 เธรด ความถี่พื้นฐาน 2.41GHz แคช L2 1MB TDP 10W; Celeron โปรเซสเซอร์ J1900 4 คอร์ 4 เธรด ความถี่พื้นฐาน 2.00GHz แคช L2 2MB TDP 10W; Celeron โปรเซสเซอร์ N2830 2 คอร์ 2 เธรด ความถี่พื้นฐาน 2.16GHz แคช 1MB TDP 7.5W; Celeron โปรเซสเซอร์ N2840 2 คอร์ 2 เธรด ความถี่พื้นฐาน 2.16GHz แคช L2 1MB TDP 7.5W; Celeron โปรเซสเซอร์ N2930 4 คอร์ 4 เธรด ความถี่พื้นฐาน 1.83GHz แคช 2MB TDP 7.5W |
| GPU | Intel® HD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel Atom® ซีรีส์ Z3700 |
| จอแสดงผล | 1*VGA (2650×1600@60Hz), 1*HDMI (1920×1200@60Hz), รองรับการแสดงผลแบบซิงโครนัส/อะซิงโครนัสแบบสองหน้าจอ |
| อีเธอร์เน็ต | 1*LAN 10/100/1000/ Mbps Realtek 8111F LAN, รองรับ Wake-up on LAN |
| การขยาย | 1* ช่อง Mini PCIE แบบครึ่งความสูง |
| หน่วยความจำ | ช่องเสียบ SODIMM แบบช่องสัญญาณเดียว รองรับ DDR3L 1066/1333/1600MHz สูงสุด 8GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1* mSATA SSD แบบเต็มความสูง, 1* 2.5'' SATA SSD/ HDD |
| เสียง | ชิปควบคุมเสียง Realtek ALC662 รองรับ Dual-channel, Stereo, Line out |
| พลังงาน | 1*DC 12V 3A/36W (AC TO DC,100~240V) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7, Windows 8, Windows10, Ubuntu, Linux, CentOS, ฯลฯ |
| วัสดุ | โครงอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การติดตั้ง | VESA/ ติดผนัง/ตั้งโต๊ะ |
| ขนาด/น้ำหนัก | 136 มม. * 126 มม. * 37 มม./ ประมาณ 0.65 กก. |
| สี | ดำ |
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ~ +65°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20°C ~ +75°C, ความชื้นในการทำงาน: 5% ~ 95% ความชื้นสัมพัทธ์ (ไม่มีการควบแน่น) |
มินิพีซีนี้มาพร้อมกับโมดูลหน่วยความจำ SODIMM DDR3L แบบช่องสัญญาณเดียว รองรับความถี่ 1066/1333/1600 MHz และสามารถขยายได้สูงสุด 8GB การกำหนดค่านี้ช่วยให้ประมวลผลข้อมูลได้อย่างรวดเร็วและประสิทธิภาพของระบบที่ราบรื่น มอบพลังการประมวลผลที่มีประสิทธิภาพสำหรับแอปพลิเคชัน เช่น การตรวจสอบแบบเรียลไทม์ การวิเคราะห์ข้อมูล และการควบคุมอุตสาหกรรม นอกจากนี้ อุปกรณ์ยังมี mSATA SSD แบบเต็มความสูงหนึ่งตัวและไดรฟ์ SATA SSD/HDD ขนาด 2.5 นิ้วหนึ่งตัว mSATA SSD ให้ความสามารถในการอ่าน/เขียนความเร็วสูงและความน่าเชื่อถือที่เพิ่มขึ้น ช่วยให้บูตระบบและโหลดแอปพลิเคชันได้อย่างรวดเร็ว SATA SSD หรือ HDD ขนาด 2.5 นิ้ว ให้ความจุพื้นที่จัดเก็บข้อมูลจำนวนมากเพื่อตอบสนองความต้องการในการจัดเก็บข้อมูลที่หลากหลาย
![]()
อุปกรณ์นี้รองรับฟังก์ชันการเปิดเครื่องและ Wake-on-LAN (WoL) ฟังก์ชันการเปิดเครื่องช่วยให้อุปกรณ์เริ่มต้นทำงานโดยอัตโนมัติเมื่อเชื่อมต่อกับแหล่งพลังงานโดยไม่ต้องมีการเปิดใช้งานด้วยตนเอง ซึ่งช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการทำงาน ความสามารถของ WoL ช่วยให้สามารถเปิดใช้งานอุปกรณ์ที่อยู่ในสถานะสลีปจากระยะไกลผ่านเครือข่าย ทำให้สามารถควบคุมและจัดการได้ทุกที่ทุกเวลา
![]()
ความอเนกประสงค์ของมินิคอมพิวเตอร์ได้รับการเสริมด้วยอินเทอร์เฟซ VGA และ HDMI ด้วยสิ่งเหล่านี้ คุณสามารถตั้งค่าการกำหนดค่าแบบหลายหน้าจอได้อย่างง่ายดาย คุณสมบัตินี้ช่วยให้คุณปรับแต่งพื้นที่ทำงานของคุณตามความต้องการเฉพาะของคุณได้อย่างมาก เพิ่มประสิทธิภาพการทำงานในโฮมออฟฟิศหรือสภาพแวดล้อมระดับมืออาชีพ ช่วยให้กระบวนการทำงานหลายอย่างพร้อมกันง่ายขึ้น ช่วยให้คุณดูและจัดการแหล่งข้อมูลหลายแหล่งได้โดยไม่ต้องสลับหน้าต่างบนหน้าจอเดียวอย่างต่อเนื่อง
![]()
มีฟังก์ชันป้องกันการกัดกร่อน ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมพิเศษบางแห่ง อาจมีสารกัดกร่อน คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมของเราได้รับการบำบัดเป็นพิเศษเพื่อต้านทานการกัดกร่อนและยืดอายุการใช้งานของอุปกรณ์
![]()
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | x30a lan เดี่ยว |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
ค้นพบมินิคอมพิวเตอร์ที่ทรงพลังพร้อมโปรเซสเซอร์ Intel Celeron J1800/J1900/N2830/N2840/N2930 ด้วยคอร์ประสิทธิภาพที่ประหยัดพลังงาน ทำให้มั่นใจได้ถึงการทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้อย่างราบรื่นโดยไม่มีปัญหา
เสริมโปรเซสเซอร์ที่น่าทึ่งเหล่านี้ด้วย Intel HD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel Atom ซีรีส์ Z3700 เพลิดเพลินกับสีสันสดใสและรายละเอียดที่คมชัดขณะสตรีมวิดีโอความละเอียดสูงที่คุณชื่นชอบ หรือเข้าร่วมเซสชันการเล่นเกมเบาๆ กราฟิก Intel HD ช่วยเพิ่มคุณภาพโดยรวมของแอปพลิเคชันที่เน้นกราฟิก
การออกแบบที่ไม่มีพัดลมเป็นข้อได้เปรียบที่สำคัญอีกประการหนึ่งของคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมนี้ ไม่เพียงแต่ช่วยลดมลภาวะทางเสียง แต่ยังช่วยเพิ่มความเสถียรและความน่าเชื่อถือของอุปกรณ์อีกด้วย
นอกจากนี้ยังมีคุณสมบัติทนทานต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ ไม่ว่าจะในพื้นที่ทะเลทรายที่ร้อนจัดหรือสภาพแวดล้อมขั้วโลกที่หนาวเย็น ก็สามารถทำงานได้ตามปกติ ด้วยช่วงอุณหภูมิที่ปรับได้กว้าง จึงสามารถให้บริการคุณได้อย่างต่อเนื่องและเชื่อถือได้ภายใต้สภาวะอากาศที่รุนแรงต่างๆ
|
ซีพียู |
โปรเซสเซอร์ Intel Celeron J1800 2 คอร์ 2 เธรด ความถี่พื้นฐาน 2.41GHz แคช L2 1MB TDP 10W; Celeron โปรเซสเซอร์ J1900 4 คอร์ 4 เธรด ความถี่พื้นฐาน 2.00GHz แคช L2 2MB TDP 10W; Celeron โปรเซสเซอร์ N2830 2 คอร์ 2 เธรด ความถี่พื้นฐาน 2.16GHz แคช 1MB TDP 7.5W; Celeron โปรเซสเซอร์ N2840 2 คอร์ 2 เธรด ความถี่พื้นฐาน 2.16GHz แคช L2 1MB TDP 7.5W; Celeron โปรเซสเซอร์ N2930 4 คอร์ 4 เธรด ความถี่พื้นฐาน 1.83GHz แคช 2MB TDP 7.5W |
| GPU | Intel® HD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel Atom® ซีรีส์ Z3700 |
| จอแสดงผล | 1*VGA (2650×1600@60Hz), 1*HDMI (1920×1200@60Hz), รองรับการแสดงผลแบบซิงโครนัส/อะซิงโครนัสแบบสองหน้าจอ |
| อีเธอร์เน็ต | 1*LAN 10/100/1000/ Mbps Realtek 8111F LAN, รองรับ Wake-up on LAN |
| การขยาย | 1* ช่อง Mini PCIE แบบครึ่งความสูง |
| หน่วยความจำ | ช่องเสียบ SODIMM แบบช่องสัญญาณเดียว รองรับ DDR3L 1066/1333/1600MHz สูงสุด 8GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1* mSATA SSD แบบเต็มความสูง, 1* 2.5'' SATA SSD/ HDD |
| เสียง | ชิปควบคุมเสียง Realtek ALC662 รองรับ Dual-channel, Stereo, Line out |
| พลังงาน | 1*DC 12V 3A/36W (AC TO DC,100~240V) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7, Windows 8, Windows10, Ubuntu, Linux, CentOS, ฯลฯ |
| วัสดุ | โครงอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การติดตั้ง | VESA/ ติดผนัง/ตั้งโต๊ะ |
| ขนาด/น้ำหนัก | 136 มม. * 126 มม. * 37 มม./ ประมาณ 0.65 กก. |
| สี | ดำ |
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ~ +65°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20°C ~ +75°C, ความชื้นในการทำงาน: 5% ~ 95% ความชื้นสัมพัทธ์ (ไม่มีการควบแน่น) |
มินิพีซีนี้มาพร้อมกับโมดูลหน่วยความจำ SODIMM DDR3L แบบช่องสัญญาณเดียว รองรับความถี่ 1066/1333/1600 MHz และสามารถขยายได้สูงสุด 8GB การกำหนดค่านี้ช่วยให้ประมวลผลข้อมูลได้อย่างรวดเร็วและประสิทธิภาพของระบบที่ราบรื่น มอบพลังการประมวลผลที่มีประสิทธิภาพสำหรับแอปพลิเคชัน เช่น การตรวจสอบแบบเรียลไทม์ การวิเคราะห์ข้อมูล และการควบคุมอุตสาหกรรม นอกจากนี้ อุปกรณ์ยังมี mSATA SSD แบบเต็มความสูงหนึ่งตัวและไดรฟ์ SATA SSD/HDD ขนาด 2.5 นิ้วหนึ่งตัว mSATA SSD ให้ความสามารถในการอ่าน/เขียนความเร็วสูงและความน่าเชื่อถือที่เพิ่มขึ้น ช่วยให้บูตระบบและโหลดแอปพลิเคชันได้อย่างรวดเร็ว SATA SSD หรือ HDD ขนาด 2.5 นิ้ว ให้ความจุพื้นที่จัดเก็บข้อมูลจำนวนมากเพื่อตอบสนองความต้องการในการจัดเก็บข้อมูลที่หลากหลาย
![]()
อุปกรณ์นี้รองรับฟังก์ชันการเปิดเครื่องและ Wake-on-LAN (WoL) ฟังก์ชันการเปิดเครื่องช่วยให้อุปกรณ์เริ่มต้นทำงานโดยอัตโนมัติเมื่อเชื่อมต่อกับแหล่งพลังงานโดยไม่ต้องมีการเปิดใช้งานด้วยตนเอง ซึ่งช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการทำงาน ความสามารถของ WoL ช่วยให้สามารถเปิดใช้งานอุปกรณ์ที่อยู่ในสถานะสลีปจากระยะไกลผ่านเครือข่าย ทำให้สามารถควบคุมและจัดการได้ทุกที่ทุกเวลา
![]()
ความอเนกประสงค์ของมินิคอมพิวเตอร์ได้รับการเสริมด้วยอินเทอร์เฟซ VGA และ HDMI ด้วยสิ่งเหล่านี้ คุณสามารถตั้งค่าการกำหนดค่าแบบหลายหน้าจอได้อย่างง่ายดาย คุณสมบัตินี้ช่วยให้คุณปรับแต่งพื้นที่ทำงานของคุณตามความต้องการเฉพาะของคุณได้อย่างมาก เพิ่มประสิทธิภาพการทำงานในโฮมออฟฟิศหรือสภาพแวดล้อมระดับมืออาชีพ ช่วยให้กระบวนการทำงานหลายอย่างพร้อมกันง่ายขึ้น ช่วยให้คุณดูและจัดการแหล่งข้อมูลหลายแหล่งได้โดยไม่ต้องสลับหน้าต่างบนหน้าจอเดียวอย่างต่อเนื่อง
![]()
มีฟังก์ชันป้องกันการกัดกร่อน ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมพิเศษบางแห่ง อาจมีสารกัดกร่อน คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมของเราได้รับการบำบัดเป็นพิเศษเพื่อต้านทานการกัดกร่อนและยืดอายุการใช้งานของอุปกรณ์
![]()