|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X107G Intel Core i5-14450hx |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $350-$700, Negotiable |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C, D/A, D/P, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมนี้ ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core i5-14450HX โดดเด่นด้วยพลังการประมวลผลที่ทรงพลังและประสิทธิภาพสูง ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม สามารถจัดการแอปพลิเคชันที่ซับซ้อนได้อย่างราบรื่น จัดการหลายงานได้อย่างง่ายดาย และจัดการงานที่ต้องใช้ข้อมูลจำนวนมากได้อย่างสบายๆ
เมื่อพูดถึงการแสดงผล อินเทอร์เฟซ HDMI 2.0 หลายตัว (รองรับ 4K@60Hz) เป็นตัวเปลี่ยนเกม พวกมันช่วยให้สามารถแสดงผลหลายหน้าจอความละเอียดสูง ทำให้สามารถเชื่อมต่อกับจอภาพหลายจอพร้อมกันได้ คุณสมบัตินี้มีค่าอย่างยิ่งสำหรับการตรวจสอบข้อมูล การควบคุมการทำงาน และการจัดการด้วยภาพอย่างมีประสิทธิภาพในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม ไม่ว่าจะเป็นการตรวจสอบสายการผลิตหรือการจัดการระบบอุตสาหกรรมที่ซับซ้อน ความสามารถในการแสดงผลของพีซีเครื่องนี้ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานและความชัดเจน
โดยรวมแล้ว สำหรับผู้ที่มองหาประสิทธิภาพระดับสูงสุดและตัวเลือกการแสดงผลที่หลากหลายในคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ข้อเสนอนี้ตอบสนองทั้งสองด้าน
| โปรเซสเซอร์ | Intel i5 - 8305G/i7 8705G พร้อมกราฟิกแยก AMD Vega ในตัว (หน่วยความจำวิดีโอ 4GB); Intel i5 - 12450HX/14450HX / i7 - 12650HX/13650HX |
| รองรับหน่วยความจำ |
CPU รุ่นที่ 8: DDR4 SODIMM*2, หน่วยความจำสูงสุด 32GB; CPU รุ่นที่ 12/13/14: DDR5 SODIMM*2, หน่วยความจำสูงสุด 64GB |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล | 2*M.2 NVME 2280 (หนึ่งตัวรองรับโปรโตคอล SATA); 1*HDD/SSD |
| เครือข่าย | 2*RJ45 Intel i226V |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB3.0, 4*USB2.0; 6*DB9 COM (4 รองรับ RS485/RS422); 4*HDMI2.0 (4K@60Hz); 14*GPIO (7 อินพุต, 7 เอาต์พุต); 1*ปุ่มเปิด/ปิด, 1*สายต่อปุ่มเปิด/ปิด; 1*ปุ่ม Clear CMOS, 1*อินเทอร์เฟซคู่สำหรับแหล่งจ่ายไฟ; หัวต่อแบบกลม 4 พิน หรือแบบพิน 4 พิน รองรับการจ่ายไฟ 9 - 36V; 1*ช่องเสียบหูฟัง, 1*ไมโครโฟน; 1*DIP Switch รองรับการเลือกโหมดเปิดเครื่อง ATX/AT; 2*อินเทอร์เฟซเสาอากาศสำหรับ WIFI/3G/4G (เมื่อรองรับโมดูล 5G จะมีอินเทอร์เฟซเสาอากาศ 5 ตัว) |
| สล็อตขยาย |
1*M.2 2232 WIFI; |
| ระบบที่รองรับ | Windows 10, Windows 11, Linux |
| กำลังไฟ อินพุต | 9 - 36V |
| วัสดุตัวเครื่อง |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด | 252*180*76 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 2.55 กก.โหมดการติดตั้ง |
| รองรับการติดตั้งบนเดสก์ท็อปและติดผนัง | อุณหภูมิที่เหมาะสม |
| อุณหภูมิขณะทำงาน: -20°C ~ +60°C; อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30°C ~ +70°C; | Intel Core i5-14450HX |
Intel Core i5-14450HX
![]()
![]()
แผงด้านหลังมีพอร์ตจ่ายไฟ + อินเทอร์เฟซจ่ายไฟแบบ Aviation (อินพุตจ่ายไฟที่ยืดหยุ่น), USB3.0/USB2.0 (การเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่อพ่วง), 2.5G LAN (เครือข่ายความเร็วสูง) และ HDMI/SPK/MIC (รองรับภาพและเสียง) การจัดวางแบบครบวงจรที่กะทัดรัดนี้ตอบสนองความต้องการด้านระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุม และการถ่ายโอนข้อมูลได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X107G Intel Core i5-14450hx |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $350-$700, Negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C, D/A, D/P, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมนี้ ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core i5-14450HX โดดเด่นด้วยพลังการประมวลผลที่ทรงพลังและประสิทธิภาพสูง ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม สามารถจัดการแอปพลิเคชันที่ซับซ้อนได้อย่างราบรื่น จัดการหลายงานได้อย่างง่ายดาย และจัดการงานที่ต้องใช้ข้อมูลจำนวนมากได้อย่างสบายๆ
เมื่อพูดถึงการแสดงผล อินเทอร์เฟซ HDMI 2.0 หลายตัว (รองรับ 4K@60Hz) เป็นตัวเปลี่ยนเกม พวกมันช่วยให้สามารถแสดงผลหลายหน้าจอความละเอียดสูง ทำให้สามารถเชื่อมต่อกับจอภาพหลายจอพร้อมกันได้ คุณสมบัตินี้มีค่าอย่างยิ่งสำหรับการตรวจสอบข้อมูล การควบคุมการทำงาน และการจัดการด้วยภาพอย่างมีประสิทธิภาพในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม ไม่ว่าจะเป็นการตรวจสอบสายการผลิตหรือการจัดการระบบอุตสาหกรรมที่ซับซ้อน ความสามารถในการแสดงผลของพีซีเครื่องนี้ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานและความชัดเจน
โดยรวมแล้ว สำหรับผู้ที่มองหาประสิทธิภาพระดับสูงสุดและตัวเลือกการแสดงผลที่หลากหลายในคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ข้อเสนอนี้ตอบสนองทั้งสองด้าน
| โปรเซสเซอร์ | Intel i5 - 8305G/i7 8705G พร้อมกราฟิกแยก AMD Vega ในตัว (หน่วยความจำวิดีโอ 4GB); Intel i5 - 12450HX/14450HX / i7 - 12650HX/13650HX |
| รองรับหน่วยความจำ |
CPU รุ่นที่ 8: DDR4 SODIMM*2, หน่วยความจำสูงสุด 32GB; CPU รุ่นที่ 12/13/14: DDR5 SODIMM*2, หน่วยความจำสูงสุด 64GB |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล | 2*M.2 NVME 2280 (หนึ่งตัวรองรับโปรโตคอล SATA); 1*HDD/SSD |
| เครือข่าย | 2*RJ45 Intel i226V |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB3.0, 4*USB2.0; 6*DB9 COM (4 รองรับ RS485/RS422); 4*HDMI2.0 (4K@60Hz); 14*GPIO (7 อินพุต, 7 เอาต์พุต); 1*ปุ่มเปิด/ปิด, 1*สายต่อปุ่มเปิด/ปิด; 1*ปุ่ม Clear CMOS, 1*อินเทอร์เฟซคู่สำหรับแหล่งจ่ายไฟ; หัวต่อแบบกลม 4 พิน หรือแบบพิน 4 พิน รองรับการจ่ายไฟ 9 - 36V; 1*ช่องเสียบหูฟัง, 1*ไมโครโฟน; 1*DIP Switch รองรับการเลือกโหมดเปิดเครื่อง ATX/AT; 2*อินเทอร์เฟซเสาอากาศสำหรับ WIFI/3G/4G (เมื่อรองรับโมดูล 5G จะมีอินเทอร์เฟซเสาอากาศ 5 ตัว) |
| สล็อตขยาย |
1*M.2 2232 WIFI; |
| ระบบที่รองรับ | Windows 10, Windows 11, Linux |
| กำลังไฟ อินพุต | 9 - 36V |
| วัสดุตัวเครื่อง |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด | 252*180*76 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 2.55 กก.โหมดการติดตั้ง |
| รองรับการติดตั้งบนเดสก์ท็อปและติดผนัง | อุณหภูมิที่เหมาะสม |
| อุณหภูมิขณะทำงาน: -20°C ~ +60°C; อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30°C ~ +70°C; | Intel Core i5-14450HX |
Intel Core i5-14450HX
![]()
![]()
แผงด้านหลังมีพอร์ตจ่ายไฟ + อินเทอร์เฟซจ่ายไฟแบบ Aviation (อินพุตจ่ายไฟที่ยืดหยุ่น), USB3.0/USB2.0 (การเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่อพ่วง), 2.5G LAN (เครือข่ายความเร็วสูง) และ HDMI/SPK/MIC (รองรับภาพและเสียง) การจัดวางแบบครบวงจรที่กะทัดรัดนี้ตอบสนองความต้องการด้านระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุม และการถ่ายโอนข้อมูลได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![]()