|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | Intel Core i7-8705G |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $25-$90, Negotiable |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C, D/A, D/P, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
Intel Core i7-8705G Industrial Mini PC ของเรา ขับเคลื่อนด้วย Intel Core i7-8705G มินิพีซีอุตสาหกรรมขนาดกะทัดรัดนี้ช่วยแก้ปัญหาสำคัญในอุตสาหกรรม:
- Industrial Gateway: พอร์ต RJ45 8×2.5G แทนที่อุปกรณ์เดิม 3 ชิ้น ลดพื้นที่ตู้ได้ 60%+ ทำให้การเดินสาย/บำรุงรักษาสำหรับเครือข่ายหนาแน่นง่ายขึ้น
- Virtualization: AMD RX Vega M ในตัว + DDR4 สูงสุด 64GB รองรับการแสดงผลหลายหน้าจอ 4K@60Hz (HDMI 2.0/USB-C) ได้รับการรับรอง VMware ESXi พร้อมเทคโนโลยี SR-IOV สำหรับการทำงานของเครื่องเสมือนที่เสถียรและไม่กระตุกภายใต้ภาระงานหนัก
เหมาะสำหรับธุรกิจที่ต้องการฮาร์ดแวร์ที่กะทัดรัด ทรงพลัง และทนทาน มอบประสิทธิภาพ ความเสถียร และความสามารถในการปรับตัวสำหรับเวิร์กโฟลว์อุตสาหกรรมที่ชาญฉลาดยิ่งขึ้น
| โปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ Intel Core i7 - 8705G; โปรเซสเซอร์ Intel Core i5 - 8305G |
| GPU |
การ์ดจอ AMD RX Vega M Series ในตัว |
| หน่วยความจำ | DDR4 SODIMM×2 รองรับสูงสุด 64GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1×M.2 NVME (รองรับ M.2 SATA); 1×7Pin SATA, 1×M.2 WIFI |
| เครือข่าย | 8×2.5GRJ45 Intel i226V |
| อินเทอร์เฟซ I/O |
3×USB3.0, 2×USB2.0, 1×USB Type - C (รองรับการแสดงผล), 2×HDMI 2.0, 1×DC - 12V, 1×ช่องเสียบหูฟัง, 1×ไมโครโฟน |
| อินเทอร์เฟซภายใน | 2×DB9 รองรับการสลับ RS232/422/485 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วัสดุเคส |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด | 197 มม. × 197 มม. × 40 มม., |
| น้ำหนัก |
ประมาณ 1.5 กก.สภาพแวดล้อมอุณหภูมิในการจัดเก็บ: - 30°C ถึง + 70°C, อุณหภูมิในการทำงาน: 20°C ถึง + 60°C |
| LAN ของ Intel Core i7-8705G | Industrial Mini PC: |
การใช้งาน Industrial Mini PC:
![]()
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | Intel Core i7-8705G |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $25-$90, Negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C, D/A, D/P, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
Intel Core i7-8705G Industrial Mini PC ของเรา ขับเคลื่อนด้วย Intel Core i7-8705G มินิพีซีอุตสาหกรรมขนาดกะทัดรัดนี้ช่วยแก้ปัญหาสำคัญในอุตสาหกรรม:
- Industrial Gateway: พอร์ต RJ45 8×2.5G แทนที่อุปกรณ์เดิม 3 ชิ้น ลดพื้นที่ตู้ได้ 60%+ ทำให้การเดินสาย/บำรุงรักษาสำหรับเครือข่ายหนาแน่นง่ายขึ้น
- Virtualization: AMD RX Vega M ในตัว + DDR4 สูงสุด 64GB รองรับการแสดงผลหลายหน้าจอ 4K@60Hz (HDMI 2.0/USB-C) ได้รับการรับรอง VMware ESXi พร้อมเทคโนโลยี SR-IOV สำหรับการทำงานของเครื่องเสมือนที่เสถียรและไม่กระตุกภายใต้ภาระงานหนัก
เหมาะสำหรับธุรกิจที่ต้องการฮาร์ดแวร์ที่กะทัดรัด ทรงพลัง และทนทาน มอบประสิทธิภาพ ความเสถียร และความสามารถในการปรับตัวสำหรับเวิร์กโฟลว์อุตสาหกรรมที่ชาญฉลาดยิ่งขึ้น
| โปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ Intel Core i7 - 8705G; โปรเซสเซอร์ Intel Core i5 - 8305G |
| GPU |
การ์ดจอ AMD RX Vega M Series ในตัว |
| หน่วยความจำ | DDR4 SODIMM×2 รองรับสูงสุด 64GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1×M.2 NVME (รองรับ M.2 SATA); 1×7Pin SATA, 1×M.2 WIFI |
| เครือข่าย | 8×2.5GRJ45 Intel i226V |
| อินเทอร์เฟซ I/O |
3×USB3.0, 2×USB2.0, 1×USB Type - C (รองรับการแสดงผล), 2×HDMI 2.0, 1×DC - 12V, 1×ช่องเสียบหูฟัง, 1×ไมโครโฟน |
| อินเทอร์เฟซภายใน | 2×DB9 รองรับการสลับ RS232/422/485 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วัสดุเคส |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด | 197 มม. × 197 มม. × 40 มม., |
| น้ำหนัก |
ประมาณ 1.5 กก.สภาพแวดล้อมอุณหภูมิในการจัดเก็บ: - 30°C ถึง + 70°C, อุณหภูมิในการทำงาน: 20°C ถึง + 60°C |
| LAN ของ Intel Core i7-8705G | Industrial Mini PC: |
การใช้งาน Industrial Mini PC:
![]()
![]()
![]()