| ชื่อแบรนด์: | HLY |
| ขั้นต่ำ: | 2 |
| ราคา: | CN¥1,575.75 |
| ตัวเลือกของโปรเซสเซอร์ | Intel Core i7 5500U (2 คอร์, 4 threads, 3.00 GHz, TDP 15W) Intel Core i5 4200U (2 คอร์, 4 threads, 2.60 GHz, TDP 15W) Intel Core i7 4500U (2 คอร์, 4 threads, 3.00 GHz, TDP 15W) Intel Celeron 2955U (2 คอร์, 2 threads, 1.40 GHz, TDP 15W) อินเทล Celeron J1900 (4 โครงการ, 4 รายการ, 2.00 GHz, 10W TDP) |
| แสดง ความ สามารถ | ความละเอียดสูงสุด HD: 3280×2000@60Hz ความละเอียดสูงสุดของ VGA: 1920×1080@60Hz |
| การสนับสนุนระบบปฏิบัติการ | Win 7, Win 8, Win 10, Ubuntu, Linux, CentOS |
| กราฟ | อินเทล HD Graphics 4400 |
| ความจํา | DDR3L 1333/1600MHz, สล็อต SO-DIMM 1 × 204 ปิน, รองรับสูงสุด 8GB |
| การเก็บรักษา | ซ็อต SSD 1× mSATA, HDD 1× SATA 2.5" (อินเตอร์เฟส SATA 2.0) |
| เครือข่าย | รีลเทค 8111 เอฟ เอเธอร์เน็ต 10/100/1000 Mbps แบบคู่ |
| ไฟฟ้าเข้า | DC 12V 5A/60W (AC ถึง DC, 100-240V) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +65°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | 15°C ถึง 35°C |
| ความชุ่มชื้น | 5% ถึง 95% (ไม่ประปา) |
| การบริโภคพลังงาน | 15W ด้วยเทคโนโลยีประหยัดพลังงาน |
| ระบบเย็น | การออกแบบที่ไม่มีพัดลม |
| การก่อสร้าง | อัลลูมิเนียมสลัดแปรงด้วยฟิล์มป้องกันผิว |
| ชื่อแบรนด์: | HLY |
| ขั้นต่ำ: | 2 |
| ราคา: | CN¥1,575.75 |
| ตัวเลือกของโปรเซสเซอร์ | Intel Core i7 5500U (2 คอร์, 4 threads, 3.00 GHz, TDP 15W) Intel Core i5 4200U (2 คอร์, 4 threads, 2.60 GHz, TDP 15W) Intel Core i7 4500U (2 คอร์, 4 threads, 3.00 GHz, TDP 15W) Intel Celeron 2955U (2 คอร์, 2 threads, 1.40 GHz, TDP 15W) อินเทล Celeron J1900 (4 โครงการ, 4 รายการ, 2.00 GHz, 10W TDP) |
| แสดง ความ สามารถ | ความละเอียดสูงสุด HD: 3280×2000@60Hz ความละเอียดสูงสุดของ VGA: 1920×1080@60Hz |
| การสนับสนุนระบบปฏิบัติการ | Win 7, Win 8, Win 10, Ubuntu, Linux, CentOS |
| กราฟ | อินเทล HD Graphics 4400 |
| ความจํา | DDR3L 1333/1600MHz, สล็อต SO-DIMM 1 × 204 ปิน, รองรับสูงสุด 8GB |
| การเก็บรักษา | ซ็อต SSD 1× mSATA, HDD 1× SATA 2.5" (อินเตอร์เฟส SATA 2.0) |
| เครือข่าย | รีลเทค 8111 เอฟ เอเธอร์เน็ต 10/100/1000 Mbps แบบคู่ |
| ไฟฟ้าเข้า | DC 12V 5A/60W (AC ถึง DC, 100-240V) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +65°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | 15°C ถึง 35°C |
| ความชุ่มชื้น | 5% ถึง 95% (ไม่ประปา) |
| การบริโภคพลังงาน | 15W ด้วยเทคโนโลยีประหยัดพลังงาน |
| ระบบเย็น | การออกแบบที่ไม่มีพัดลม |
| การก่อสร้าง | อัลลูมิเนียมสลัดแปรงด้วยฟิล์มป้องกันผิว |