| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | 1135G7 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 326.85usd |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
โปรเซสเซอร์ In-tel Core i5 1135G7 4 คอร์ 8 เธรด ความถี่พื้นฐาน 2.4GHz
6 * In-tel i225 การ์ดเครือข่ายซอฟต์แวร์โฮสต์เราเตอร์ Mini PC
ข้อมูลเบื้องต้นเกี่ยวกับโปรเซสเซอร์ In-tel Core i5 1135G7
| โปรเซสเซอร์ | ในเทล Core i5 1135G7, 4 คอร์, 8 เธรดฐาน, ความถี่ 2.4GHz |
| หน่วยความจำ | 2*SODIMM DDR4 3200MT/s รองรับสูงสุด 64GB |
| รองรับการจัดเก็บข้อมูล | 1*M.2 2242 1*SATA 3.0 |
| พอร์ต I/O ด้านหน้า | 4 * USB3.1 1 * HM-DI 1 * RS232/RS485 (พอร์ต RJ45) |
| พอร์ต I/O ด้านหลัง | 1 * DC 12V 6 * LAN 2 * WiFi เสาอากาศ WiFi รู |
| ชิปเครือข่าย | อะแดปเตอร์เครือข่าย In-tel i225 รองรับการบูตแบบไร้ดิสก์และ Wake-on-LAN (WOL) |
| สล็อตขยาย | 1 * MINI-PCIE รองรับโมดูลการสื่อสาร PCIe และ USB 3G/4G |
| ระบบปฏิบัติการ | รองรับ iKuai, OpenWrt, ESXi เข้ากันได้กับการปรับใช้หลายระบบและเครื่องเสมือน สำหรับระบบอื่นๆ กรุณาติดต่อฝ่ายบริการลูกค้า |
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | 1135G7 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 326.85usd |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องสี |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
โปรเซสเซอร์ In-tel Core i5 1135G7 4 คอร์ 8 เธรด ความถี่พื้นฐาน 2.4GHz
6 * In-tel i225 การ์ดเครือข่ายซอฟต์แวร์โฮสต์เราเตอร์ Mini PC
ข้อมูลเบื้องต้นเกี่ยวกับโปรเซสเซอร์ In-tel Core i5 1135G7
| โปรเซสเซอร์ | ในเทล Core i5 1135G7, 4 คอร์, 8 เธรดฐาน, ความถี่ 2.4GHz |
| หน่วยความจำ | 2*SODIMM DDR4 3200MT/s รองรับสูงสุด 64GB |
| รองรับการจัดเก็บข้อมูล | 1*M.2 2242 1*SATA 3.0 |
| พอร์ต I/O ด้านหน้า | 4 * USB3.1 1 * HM-DI 1 * RS232/RS485 (พอร์ต RJ45) |
| พอร์ต I/O ด้านหลัง | 1 * DC 12V 6 * LAN 2 * WiFi เสาอากาศ WiFi รู |
| ชิปเครือข่าย | อะแดปเตอร์เครือข่าย In-tel i225 รองรับการบูตแบบไร้ดิสก์และ Wake-on-LAN (WOL) |
| สล็อตขยาย | 1 * MINI-PCIE รองรับโมดูลการสื่อสาร PCIe และ USB 3G/4G |
| ระบบปฏิบัติการ | รองรับ iKuai, OpenWrt, ESXi เข้ากันได้กับการปรับใช้หลายระบบและเครื่องเสมือน สำหรับระบบอื่นๆ กรุณาติดต่อฝ่ายบริการลูกค้า |