|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X102 N100 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $148.00 ~ $195.00 / Piece/Pieces |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีเครื่องนี้ใช้โปรเซสเซอร์ Intel N100 และรองรับ Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu, CentOS และอื่นๆ ในฐานะคอมพิวเตอร์ขนาดเล็ก เครื่องนี้มาพร้อมกับหน่วยความจำ LPDDR5 ออนบอร์ด ฮาร์ดดิสก์ M.2 พร้อม SSD พอร์ต Ethernet Gigabit RJ45 สองพอร์ต อินเทอร์เฟซ Type-C แบบเต็มรูปแบบ และอะแดปเตอร์ GaN 35w พร้อมการใช้พลังงานต่ำ เหมาะสำหรับเซิร์ฟเวอร์ขนาดเล็กสำหรับข้อมูลในบ้าน วิดีโอ และเสียง ไม่เพียงแต่สามารถใช้เป็นเซิร์ฟเวอร์ขนาดเล็กสำหรับเสียงและวิดีโอในบ้านเท่านั้น แต่ยังสามารถใช้เป็นคอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กแทนคอมพิวเตอร์ทั่วไปสำหรับอีคอมเมิร์ซข้ามพรมแดน การศึกษา การแพทย์ และเซิร์ฟเวอร์อื่นๆ รวมถึงเทอร์มินัลคลาวด์และสาขาการใช้งานอื่นๆ
| CPU | Intel N100 (4 คอร์ 4 เธรด, ความถี่เทอร์โบ: 3.40GHz, L3-แคช: 6MB) |
| GPU | Intel UHD Graphics 24 EUs (Alder Lake), 750 MHz |
| Ethernet | 2*Gigabit Ethernet RJ45 |
| WIFI | WIFI5 |
| Storage | 1*M.2 2242(NGFF) SSD |
| Memory | LPDDR5, สูงสุด 12GB |
| Operating System | Windows 10, Windows 11, Linux, etc. |
| Triple Display | HDMI*1, TYPE-C*1, Audio*1 |
| Features | Full-featured Type-C, Dual-LAN, GaN Adapter, Mini size. |
| Extention | Dual-band Wifi/Bluetooth, Dual-GIGE LAN |
| Motherboard: | Custom Mini Motherboard |
| USB | 2*USB3.2, 2*USB2.0 |
| Dimensions | 7.3*7.3*4.3CM/0.2KG |
| Power | 35W GaN Adapter |
![]()
มินิพีซีสำนักงานเครื่องนี้มีขนาดเล็กกว่า คุณสามารถพกพาไปได้ทุกที่และไม่เปลืองพื้นที่ คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กเครื่องนี้ยังมาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel n100 แบบสี่คอร์สี่เธรด, แคชอัจฉริยะ 6MB, ความถี่เทอร์โบ 3.4GHz, พอร์ต Ethernet Gigabit สองพอร์ต และหน่วยความจำ LPDDR5 12GB รุ่นใหม่เป็นมาตรฐาน และยังรองรับ M.2 2242 NVME/SATA SSD ซึ่งสามารถกำหนดค่าด้วยพื้นที่เก็บข้อมูล 2TB พร้อมประสิทธิภาพสูงพิเศษ ซึ่งสามารถตอบสนองความต้องการของสำนักงานและมีความสามารถในการใช้งานที่หลากหลาย
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กเครื่องนี้รองรับ LAN แบบ Gigabit สองพอร์ต (การ์ดเครือข่ายแบบมีสาย), Wifi แบบดูอัลแบนด์ (รองรับการ์ดเครือข่ายไร้สาย 2.4GHz และ 5GHz) ซึ่งช่วยเพิ่มความเร็วในการถ่ายโอนได้อย่างมากและทำให้การส่งข้อมูลเครือข่ายเร็วขึ้น มินิพีซีสำหรับบ้านและสำนักงานเครื่องนี้ยังมีพอร์ต Type-C แบบเต็มรูปแบบ (รองรับ N-ISDN) ซึ่งสามารถรองรับการแสดงผลแบบดูอัลสกรีน (4k 60Hz) และอินเทอร์เฟซ HDMI เพื่อตอบสนองความต้องการด้านเสียงและวิดีโอในบ้านและสำนักงาน
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กเครื่องนี้ใช้แผงระบายความร้อนท่อทองแดงบริสุทธิ์ D6 และใบพัดลมแบบเทอร์ไบน์ ซึ่งมีประสิทธิภาพสูงและสามารถระบายความร้อนได้อย่างรวดเร็วและเงียบ ประสิทธิภาพการระบายความร้อนดี
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กเครื่องนี้มาพร้อมกับอินเทอร์เฟซ Type-C แบบเต็มรูปแบบ ซึ่งเข้ากันได้กับโปรโตคอล DC และ PD และอะแดปเตอร์จ่ายไฟ GaN มาตรฐาน 35W เมื่อเทียบกับอะแดปเตอร์จ่ายไฟเก่าทั่วไป ความเร็วในการชาร์จจะเสถียรและดีขึ้นอย่างมาก
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X102 N100 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $148.00 ~ $195.00 / Piece/Pieces |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีเครื่องนี้ใช้โปรเซสเซอร์ Intel N100 และรองรับ Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu, CentOS และอื่นๆ ในฐานะคอมพิวเตอร์ขนาดเล็ก เครื่องนี้มาพร้อมกับหน่วยความจำ LPDDR5 ออนบอร์ด ฮาร์ดดิสก์ M.2 พร้อม SSD พอร์ต Ethernet Gigabit RJ45 สองพอร์ต อินเทอร์เฟซ Type-C แบบเต็มรูปแบบ และอะแดปเตอร์ GaN 35w พร้อมการใช้พลังงานต่ำ เหมาะสำหรับเซิร์ฟเวอร์ขนาดเล็กสำหรับข้อมูลในบ้าน วิดีโอ และเสียง ไม่เพียงแต่สามารถใช้เป็นเซิร์ฟเวอร์ขนาดเล็กสำหรับเสียงและวิดีโอในบ้านเท่านั้น แต่ยังสามารถใช้เป็นคอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กแทนคอมพิวเตอร์ทั่วไปสำหรับอีคอมเมิร์ซข้ามพรมแดน การศึกษา การแพทย์ และเซิร์ฟเวอร์อื่นๆ รวมถึงเทอร์มินัลคลาวด์และสาขาการใช้งานอื่นๆ
| CPU | Intel N100 (4 คอร์ 4 เธรด, ความถี่เทอร์โบ: 3.40GHz, L3-แคช: 6MB) |
| GPU | Intel UHD Graphics 24 EUs (Alder Lake), 750 MHz |
| Ethernet | 2*Gigabit Ethernet RJ45 |
| WIFI | WIFI5 |
| Storage | 1*M.2 2242(NGFF) SSD |
| Memory | LPDDR5, สูงสุด 12GB |
| Operating System | Windows 10, Windows 11, Linux, etc. |
| Triple Display | HDMI*1, TYPE-C*1, Audio*1 |
| Features | Full-featured Type-C, Dual-LAN, GaN Adapter, Mini size. |
| Extention | Dual-band Wifi/Bluetooth, Dual-GIGE LAN |
| Motherboard: | Custom Mini Motherboard |
| USB | 2*USB3.2, 2*USB2.0 |
| Dimensions | 7.3*7.3*4.3CM/0.2KG |
| Power | 35W GaN Adapter |
![]()
มินิพีซีสำนักงานเครื่องนี้มีขนาดเล็กกว่า คุณสามารถพกพาไปได้ทุกที่และไม่เปลืองพื้นที่ คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กเครื่องนี้ยังมาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel n100 แบบสี่คอร์สี่เธรด, แคชอัจฉริยะ 6MB, ความถี่เทอร์โบ 3.4GHz, พอร์ต Ethernet Gigabit สองพอร์ต และหน่วยความจำ LPDDR5 12GB รุ่นใหม่เป็นมาตรฐาน และยังรองรับ M.2 2242 NVME/SATA SSD ซึ่งสามารถกำหนดค่าด้วยพื้นที่เก็บข้อมูล 2TB พร้อมประสิทธิภาพสูงพิเศษ ซึ่งสามารถตอบสนองความต้องการของสำนักงานและมีความสามารถในการใช้งานที่หลากหลาย
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กเครื่องนี้รองรับ LAN แบบ Gigabit สองพอร์ต (การ์ดเครือข่ายแบบมีสาย), Wifi แบบดูอัลแบนด์ (รองรับการ์ดเครือข่ายไร้สาย 2.4GHz และ 5GHz) ซึ่งช่วยเพิ่มความเร็วในการถ่ายโอนได้อย่างมากและทำให้การส่งข้อมูลเครือข่ายเร็วขึ้น มินิพีซีสำหรับบ้านและสำนักงานเครื่องนี้ยังมีพอร์ต Type-C แบบเต็มรูปแบบ (รองรับ N-ISDN) ซึ่งสามารถรองรับการแสดงผลแบบดูอัลสกรีน (4k 60Hz) และอินเทอร์เฟซ HDMI เพื่อตอบสนองความต้องการด้านเสียงและวิดีโอในบ้านและสำนักงาน
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กเครื่องนี้ใช้แผงระบายความร้อนท่อทองแดงบริสุทธิ์ D6 และใบพัดลมแบบเทอร์ไบน์ ซึ่งมีประสิทธิภาพสูงและสามารถระบายความร้อนได้อย่างรวดเร็วและเงียบ ประสิทธิภาพการระบายความร้อนดี
![]()
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กเครื่องนี้มาพร้อมกับอินเทอร์เฟซ Type-C แบบเต็มรูปแบบ ซึ่งเข้ากันได้กับโปรโตคอล DC และ PD และอะแดปเตอร์จ่ายไฟ GaN มาตรฐาน 35W เมื่อเทียบกับอะแดปเตอร์จ่ายไฟเก่าทั่วไป ความเร็วในการชาร์จจะเสถียรและดีขึ้นอย่างมาก
![]()