|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X26G 4405U |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $90.00 ~ $150.00 / Piece/Pieces |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซี Intel Pentium 4405U 6 Gigabit Network Software Router PFsense Firewall สำหรับบ้าน ธุรกิจ และองค์กร
มินิพีซีเครื่องนี้ที่ใช้ Pentium 4405U เป็นมากกว่าแค่เครื่องมือ แต่เป็นโซลูชันที่ครอบคลุมสำหรับการจัดการเครือข่ายของคุณ การรักษาความปลอดภัยข้อมูล และการขับเคลื่อนกิจกรรมดิจิทัลของคุณ การประมวลผลที่ทรงพลัง ความสามารถด้านเครือข่ายที่หลากหลาย และฟังก์ชันเซิร์ฟเวอร์ที่ยืดหยุ่น ทำให้เป็นตัวเลือกที่โดดเด่นสำหรับทุกคนที่ต้องการปรับปรุงโครงสร้างพื้นฐานเครือข่ายของตน
| CPU | Intel Pentium 4405U (2 คอร์ 4 เธรด, 2M Cache, 2.10 GHz, TDP: 15W) |
| GPU | Intel HD Graphics 510 |
| หน่วยความจำ |
ช่องสัญญาณเดี่ยว DDR4 SODIMM, สูงสุด 16GB 2GB/ 4GB /8GB/ 16GB DDR4 RAM |
| ฮาร์ดดิสก์ |
mSTA SSD 1*mSTA SSD (ขยาย 2.5"SSD/HDD SATA3.0 จากเมนบอร์ด 1*2.5"SSD/HDD SATA3.0) 32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB/2TB mSTA SSD ติดตั้ง mSATA เพียงหนึ่งตัวเป็นค่าเริ่มต้น |
| ระบบปฏิบัติการ | Win10, Win 11, Linux, Ubuntu, Pfsense, OPNsense, ฯลฯ |
| คอนเน็กเตอร์แผงหน้า | เปิด/ปิดเครื่อง 1*, USB3.0 4*, HDMI 1*, VGA 1*, Console 1* |
| คอนเน็กเตอร์แผงหลัง | LAN 6*, DC-IN 12V 1* |
| Ethernet | RJ45 6* 10/100/1000MbE Intel i221-AT Gigabits Ethernet |
| WIFI | mini-PCIE, 150M |
| รองรับการปรับแต่ง | Watchdog Timer, DC24V, Din-Rail, ฯลฯ |
| พลังงาน | อินพุต: AC 100-240V /50-60Hz, เอาต์พุต: DC 12V/5A 60W |
| ระบบระบายความร้อน | ไม่มีพัดลมการระบายความร้อนแบบพาสซีฟพร้อมฮีทซิงค์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
![]()
มินิพีซี 4405U เครื่องนี้มาพร้อมกับพอร์ต Gigabit Ethernet หกพอร์ต ด้วยฟังก์ชันที่ครบครัน รองรับการทำงานที่เสถียรตลอด 7x24 ชั่วโมงตลอดทั้งปี
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X26G 4405U |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $90.00 ~ $150.00 / Piece/Pieces |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซี Intel Pentium 4405U 6 Gigabit Network Software Router PFsense Firewall สำหรับบ้าน ธุรกิจ และองค์กร
มินิพีซีเครื่องนี้ที่ใช้ Pentium 4405U เป็นมากกว่าแค่เครื่องมือ แต่เป็นโซลูชันที่ครอบคลุมสำหรับการจัดการเครือข่ายของคุณ การรักษาความปลอดภัยข้อมูล และการขับเคลื่อนกิจกรรมดิจิทัลของคุณ การประมวลผลที่ทรงพลัง ความสามารถด้านเครือข่ายที่หลากหลาย และฟังก์ชันเซิร์ฟเวอร์ที่ยืดหยุ่น ทำให้เป็นตัวเลือกที่โดดเด่นสำหรับทุกคนที่ต้องการปรับปรุงโครงสร้างพื้นฐานเครือข่ายของตน
| CPU | Intel Pentium 4405U (2 คอร์ 4 เธรด, 2M Cache, 2.10 GHz, TDP: 15W) |
| GPU | Intel HD Graphics 510 |
| หน่วยความจำ |
ช่องสัญญาณเดี่ยว DDR4 SODIMM, สูงสุด 16GB 2GB/ 4GB /8GB/ 16GB DDR4 RAM |
| ฮาร์ดดิสก์ |
mSTA SSD 1*mSTA SSD (ขยาย 2.5"SSD/HDD SATA3.0 จากเมนบอร์ด 1*2.5"SSD/HDD SATA3.0) 32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB/2TB mSTA SSD ติดตั้ง mSATA เพียงหนึ่งตัวเป็นค่าเริ่มต้น |
| ระบบปฏิบัติการ | Win10, Win 11, Linux, Ubuntu, Pfsense, OPNsense, ฯลฯ |
| คอนเน็กเตอร์แผงหน้า | เปิด/ปิดเครื่อง 1*, USB3.0 4*, HDMI 1*, VGA 1*, Console 1* |
| คอนเน็กเตอร์แผงหลัง | LAN 6*, DC-IN 12V 1* |
| Ethernet | RJ45 6* 10/100/1000MbE Intel i221-AT Gigabits Ethernet |
| WIFI | mini-PCIE, 150M |
| รองรับการปรับแต่ง | Watchdog Timer, DC24V, Din-Rail, ฯลฯ |
| พลังงาน | อินพุต: AC 100-240V /50-60Hz, เอาต์พุต: DC 12V/5A 60W |
| ระบบระบายความร้อน | ไม่มีพัดลมการระบายความร้อนแบบพาสซีฟพร้อมฮีทซิงค์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
![]()
มินิพีซี 4405U เครื่องนี้มาพร้อมกับพอร์ต Gigabit Ethernet หกพอร์ต ด้วยฟังก์ชันที่ครบครัน รองรับการทำงานที่เสถียรตลอด 7x24 ชั่วโมงตลอดทั้งปี
![]()