|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X76 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีนี้มีโหมด WAN/LAN ที่ปรับได้ พร้อมความสามารถในการตั้งค่าพอร์ต WAN สูงสุด 6 พอร์ตสำหรับการซ้อนทับบรอดแบนด์ รองรับการเชื่อมต่อบรอดแบนด์หลายรายการจากผู้ให้บริการรายเดียวกัน ส่งผลให้ความเร็วอินเทอร์เน็ตเร็วขึ้น ตัวเครื่องมีการกระจายความร้อนด้วยโลหะแบบไร้พัดลม เพิ่มพื้นที่การกระจายความร้อนอย่างมากเพื่อการระบายความร้อนที่รวดเร็วและการป้องกันส่วนประกอบภายใน นอกจากนี้ อุปกรณ์นี้ยังสามารถจัดการการใช้งานแอปพลิเคชันและกำหนดนโยบายการบริหารต่างๆ สำหรับผู้ใช้ได้
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็ก 6 LAN เครื่องนี้เป็นโซลูชันอเนกประสงค์ที่เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมที่หลากหลาย รวมถึงสำนักงาน ธุรกิจ บ้าน และสถานที่บันเทิง เข้ากันได้กับระบบปฏิบัติการ Windows 10, Windows 11 และ Linux
| CPU | Intel Core i3-6100U 2 คอร์ 4 เธรด โปรเซสเซอร์, ความถี่พื้นฐาน 2.30 GHz, แคช 3 MB, TDP 15 W |
| GPU | Intel® HD Graphics 520 |
| หน่วยความจำ | 1*DDR4 SODIMM, สูงสุด 16GB |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล | 1*mSATA SSD, 1*SATA3.0 SSD/HDD |
| ส่วนขยาย | 1*ช่อง mini-PCIE (รองรับโมดูล WiFi 3G/4G), 1*ช่อง SIM Card, 1*ขา GPIO, 1*ขา USB, 1*ขา PS/2 |
| อีเธอร์เน็ต | 6*พอร์ต Intel i211 Ethernet (รองรับ wake-on LAN, PXE boot) |
| จอแสดงผล | 1*HDMI1.4 (รองรับ 4096*2304@24HZ), 1*VGA |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11, Linux, ฯลฯ |
| พอร์ต I/O | 6*LAN, 1*HDMI1.4, 1*VGA, 4*USB3.0, 1*RJ45-COM, 1*สวิตช์เปิด/ปิด, 1*DC-IN 12V |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนแบบไร้พัดลม |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด/น้ำหนัก | 214 มม. * 111 มม. * 52 มม. / ประมาณ 1 กก. |
| การติดตั้ง | รองรับการติดตั้งบนผนังและตั้งโต๊ะ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10°C ~ +70°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ~ +70°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ~ 95% (ไม่ควบแน่น) |
มินิพีซีไฟร์วอลล์เป็นโซลูชันคอมพิวเตอร์ที่ทรงพลังและกะทัดรัด เหมาะสำหรับการใช้งานที่หลากหลาย ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core i3-6100U ที่มี 2 คอร์และ 4 เธรด มินิพีซีเครื่องนี้มอบประสิทธิภาพและการตอบสนองที่ยอดเยี่ยม
ด้วยความถี่พื้นฐาน 2.30 GHz และแคช 3 MB โปรเซสเซอร์ Intel Core i3-6100U สามารถจัดการงานได้หลากหลาย ตั้งแต่การท่องเว็บพื้นฐานและการทำงานสำนักงาน ไปจนถึงแอปพลิเคชันที่ต้องการมากขึ้น เช่น การตัดต่อวิดีโอและการเล่นเกม และด้วยการออกแบบพลังงานความร้อน (TDP) เพียง 15 W มินิพีซีเครื่องนี้จึงประหยัดพลังงานสูง ทำให้เป็นตัวเลือกที่เหมาะสำหรับการใช้งานในสภาพแวดล้อมที่คำนึงถึงการใช้พลังงาน
![]()
มินิพีซีเครื่องนี้ช่วยให้คุณควบคุมการรบกวนทางดิจิทัลได้ด้วยความสามารถในการ: ปิดแอปแชท ป้องกันการดาวน์โหลดโปรแกรมที่ไม่ต้องการ และจำกัดซอฟต์แวร์เพื่อความบันเทิงและการเข้าสังคม บล็อกซอฟต์แวร์วิดีโอเพื่อประหยัดแบนด์วิดท์ บล็อกซอฟต์แวร์ช้อปปิ้งและซื้อขายหุ้นหลักเพื่อความปลอดภัยที่เพิ่มขึ้น
![]()
ฟังก์ชันการควบคุมการไหลอัจฉริยะ ซึ่งสามารถวิเคราะห์สถานการณ์ต่างๆ ของโฮสต์ที่ใช้งานในเครือข่าย รวมถึงปรับบรอดแบนด์โดยอัตโนมัติ เพื่อให้ทรัพยากรเครือข่ายมีการกระจายตัวที่สม่ำเสมอยิ่งขึ้น
![]()
ไม่ว่าคุณกำลังมองหาคอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปที่กะทัดรัดและทรงพลังสำหรับบ้านหรือสำนักงานของคุณ หรือโซลูชันคอมพิวเตอร์ที่เชื่อถือได้และประหยัดพลังงานสำหรับการใช้งานเฉพาะ มินิพีซีไฟร์วอลล์พร้อมโปรเซสเซอร์ Intel Core i3-6100U เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยม ด้วยการผสมผสานระหว่างประสิทธิภาพ การเชื่อมต่อ และประสิทธิภาพการใช้พลังงาน มินิพีซีเครื่องนี้จะตอบสนองความต้องการของคุณและเกินความคาดหวังของคุณอย่างแน่นอน
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X76 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีนี้มีโหมด WAN/LAN ที่ปรับได้ พร้อมความสามารถในการตั้งค่าพอร์ต WAN สูงสุด 6 พอร์ตสำหรับการซ้อนทับบรอดแบนด์ รองรับการเชื่อมต่อบรอดแบนด์หลายรายการจากผู้ให้บริการรายเดียวกัน ส่งผลให้ความเร็วอินเทอร์เน็ตเร็วขึ้น ตัวเครื่องมีการกระจายความร้อนด้วยโลหะแบบไร้พัดลม เพิ่มพื้นที่การกระจายความร้อนอย่างมากเพื่อการระบายความร้อนที่รวดเร็วและการป้องกันส่วนประกอบภายใน นอกจากนี้ อุปกรณ์นี้ยังสามารถจัดการการใช้งานแอปพลิเคชันและกำหนดนโยบายการบริหารต่างๆ สำหรับผู้ใช้ได้
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็ก 6 LAN เครื่องนี้เป็นโซลูชันอเนกประสงค์ที่เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมที่หลากหลาย รวมถึงสำนักงาน ธุรกิจ บ้าน และสถานที่บันเทิง เข้ากันได้กับระบบปฏิบัติการ Windows 10, Windows 11 และ Linux
| CPU | Intel Core i3-6100U 2 คอร์ 4 เธรด โปรเซสเซอร์, ความถี่พื้นฐาน 2.30 GHz, แคช 3 MB, TDP 15 W |
| GPU | Intel® HD Graphics 520 |
| หน่วยความจำ | 1*DDR4 SODIMM, สูงสุด 16GB |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล | 1*mSATA SSD, 1*SATA3.0 SSD/HDD |
| ส่วนขยาย | 1*ช่อง mini-PCIE (รองรับโมดูล WiFi 3G/4G), 1*ช่อง SIM Card, 1*ขา GPIO, 1*ขา USB, 1*ขา PS/2 |
| อีเธอร์เน็ต | 6*พอร์ต Intel i211 Ethernet (รองรับ wake-on LAN, PXE boot) |
| จอแสดงผล | 1*HDMI1.4 (รองรับ 4096*2304@24HZ), 1*VGA |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11, Linux, ฯลฯ |
| พอร์ต I/O | 6*LAN, 1*HDMI1.4, 1*VGA, 4*USB3.0, 1*RJ45-COM, 1*สวิตช์เปิด/ปิด, 1*DC-IN 12V |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนแบบไร้พัดลม |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด/น้ำหนัก | 214 มม. * 111 มม. * 52 มม. / ประมาณ 1 กก. |
| การติดตั้ง | รองรับการติดตั้งบนผนังและตั้งโต๊ะ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10°C ~ +70°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ~ +70°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ~ 95% (ไม่ควบแน่น) |
มินิพีซีไฟร์วอลล์เป็นโซลูชันคอมพิวเตอร์ที่ทรงพลังและกะทัดรัด เหมาะสำหรับการใช้งานที่หลากหลาย ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core i3-6100U ที่มี 2 คอร์และ 4 เธรด มินิพีซีเครื่องนี้มอบประสิทธิภาพและการตอบสนองที่ยอดเยี่ยม
ด้วยความถี่พื้นฐาน 2.30 GHz และแคช 3 MB โปรเซสเซอร์ Intel Core i3-6100U สามารถจัดการงานได้หลากหลาย ตั้งแต่การท่องเว็บพื้นฐานและการทำงานสำนักงาน ไปจนถึงแอปพลิเคชันที่ต้องการมากขึ้น เช่น การตัดต่อวิดีโอและการเล่นเกม และด้วยการออกแบบพลังงานความร้อน (TDP) เพียง 15 W มินิพีซีเครื่องนี้จึงประหยัดพลังงานสูง ทำให้เป็นตัวเลือกที่เหมาะสำหรับการใช้งานในสภาพแวดล้อมที่คำนึงถึงการใช้พลังงาน
![]()
มินิพีซีเครื่องนี้ช่วยให้คุณควบคุมการรบกวนทางดิจิทัลได้ด้วยความสามารถในการ: ปิดแอปแชท ป้องกันการดาวน์โหลดโปรแกรมที่ไม่ต้องการ และจำกัดซอฟต์แวร์เพื่อความบันเทิงและการเข้าสังคม บล็อกซอฟต์แวร์วิดีโอเพื่อประหยัดแบนด์วิดท์ บล็อกซอฟต์แวร์ช้อปปิ้งและซื้อขายหุ้นหลักเพื่อความปลอดภัยที่เพิ่มขึ้น
![]()
ฟังก์ชันการควบคุมการไหลอัจฉริยะ ซึ่งสามารถวิเคราะห์สถานการณ์ต่างๆ ของโฮสต์ที่ใช้งานในเครือข่าย รวมถึงปรับบรอดแบนด์โดยอัตโนมัติ เพื่อให้ทรัพยากรเครือข่ายมีการกระจายตัวที่สม่ำเสมอยิ่งขึ้น
![]()
ไม่ว่าคุณกำลังมองหาคอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปที่กะทัดรัดและทรงพลังสำหรับบ้านหรือสำนักงานของคุณ หรือโซลูชันคอมพิวเตอร์ที่เชื่อถือได้และประหยัดพลังงานสำหรับการใช้งานเฉพาะ มินิพีซีไฟร์วอลล์พร้อมโปรเซสเซอร์ Intel Core i3-6100U เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยม ด้วยการผสมผสานระหว่างประสิทธิภาพ การเชื่อมต่อ และประสิทธิภาพการใช้พลังงาน มินิพีซีเครื่องนี้จะตอบสนองความต้องการของคุณและเกินความคาดหวังของคุณอย่างแน่นอน
![]()
![]()