|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X76 4415U |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
ขอแนะนำมินิพีซีไฟร์วอลล์ที่ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Pentium Gold 4415U อุปกรณ์ขนาดกะทัดรัดแต่ทรงพลังนี้ออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการด้านคอมพิวเตอร์ที่หลากหลายของคุณ โปรเซสเซอร์ Intel Pentium Gold 4415U มี 2 คอร์และ 4 เธรด ให้ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้สำหรับทั้งงานประจำวันและแอปพลิเคชันที่ต้องการมากขึ้น ด้วยความถี่พื้นฐาน 2.30 GHz และแคช 2 MB ทำให้สามารถทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้อย่างราบรื่นและตอบสนองได้อย่างรวดเร็ว ด้วยการออกแบบพลังงานความร้อน (TDP) เพียง 15 วัตต์ มินิพีซีเครื่องนี้ประหยัดพลังงาน ทำให้เหมาะสำหรับการใช้งานในสภาพแวดล้อมต่างๆ โดยไม่ใช้พลังงานมากเกินไป
ไม่ว่าคุณจะใช้เพื่อความบันเทิงภายในบ้าน งานสำนักงาน หรือเป็นอุปกรณ์ไฟร์วอลล์เฉพาะ มินิพีซีไฟร์วอลล์พร้อมโปรเซสเซอร์ Intel Pentium Gold 4415U เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยม รูปแบบขนาดเล็กช่วยให้จัดวางและรวมเข้ากับการตั้งค่าใดๆ ได้ง่าย ในขณะที่ประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือช่วยให้มั่นใจได้ถึงประสบการณ์การใช้งานคอมพิวเตอร์ที่ราบรื่น
| ซีพียู | Intel Pentium Gold 4415U 2 คอร์ 4 เธรด โปรเซสเซอร์, ความถี่พื้นฐาน 2.30 GHz, แคช 2 MB, TDP 15 W |
| การ์ดจอ | Intel® HD Graphics 610 |
| ส่วนขยาย | 1*ช่อง mini-PCIE (รองรับโมดูล WiFi 3G / 4G), 1*ช่องซิมการ์ด, 1*ขา GPIO, 1*ขา USB, 1*ขา PS / 2 |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*mSATA SSD, 1*SATA3.0 SSD / HDD |
| หน่วยความจำ | 1*DDR4 SODIMM, สูงสุด 16GB |
| จอแสดงผล | 1*HDMI1.4 (รองรับ 4096*2304@24HZ), 1*VGA |
| อีเธอร์เน็ต | 6*พอร์ต Intel i211 Ethernet (รองรับ wake-on LAN, PXE boot) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 6*LAN, 1*HDMI1.4, 1*VGA, 4*USB3.0, 1*RJ45-COM, 1*สวิตช์เปิด/ปิด, 1*DC-IN 12V |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11, Linux, ฯลฯ |
| พลังงาน | 1*DC-IN 12V |
| ขนาด/น้ำหนัก | 214 มม. * 111 มม. * 52 มม. / ประมาณ 1 กก. |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนแบบไร้พัดลม |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การติดตั้ง | รองรับการติดตั้งบนผนังและตั้งโต๊ะ |
| สภาพแวดล้อมที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -10°C ~ +70°C; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30°C ~ +70°C; ความชื้นสัมพัทธ์: 5% ~ 95% (ไม่ควบแน่น) |
มินิพีซีเครื่องนี้มีความปลอดภัยที่เพิ่มขึ้นด้วยการรองรับมาตรการป้องกันการแคร็ก การแฮ็ก การรบกวน และไวรัส ให้การป้องกันที่แข็งแกร่งจากการเข้าถึงโดยไม่ได้รับอนุญาตและการโจมตีที่เป็นอันตราย เพื่อให้มั่นใจในความสมบูรณ์และความปลอดภัยของข้อมูลของคุณ
ฟังก์ชันการยืนยัน PPPOE ช่วยป้องกันการขโมย WiFi โดยการรับรองว่าเฉพาะผู้ใช้ที่ได้รับอนุญาตเท่านั้นที่สามารถเข้าถึงเครือข่ายได้ นี่เป็นสิ่งสำคัญอย่างยิ่งในยุคดิจิทัลปัจจุบันที่ภัยคุกคามทางไซเบอร์มีการพัฒนาอยู่ตลอดเวลา ไม่ว่าคุณจะใช้เพื่อธุรกิจหรือใช้ส่วนตัว คุณก็สามารถวางใจได้ว่าเครือข่ายของคุณได้รับการปกป้อง
![]()
การควบคุมการไหลอัจฉริยะสามารถวิเคราะห์สถานการณ์ต่างๆ ของโฮสต์ที่ใช้งานในเครือข่าย มันจะตรวจสอบรูปแบบการใช้งานและความต้องการของอุปกรณ์ต่างๆ ที่เชื่อมต่อกับเครือข่ายอย่างใกล้ชิด
นอกจากนี้ ยังปรับแบนด์วิดท์โดยอัตโนมัติ มันปรับการจัดสรรแบนด์วิดท์ให้เหมาะสมตามความต้องการเฉพาะของโฮสต์ที่ใช้งานแต่ละเครื่อง เป็นผลให้ทรัพยากรเครือข่ายมีการกระจายอย่างสม่ำเสมอมากขึ้น ด้วยฟังก์ชันการควบคุมการไหลอัจฉริยะนี้ คุณสามารถมั่นใจได้ถึงสภาพแวดล้อมเครือข่ายที่เสถียรและมีประสิทธิภาพ
![]()
มินิพีซีเครื่องนี้มาพร้อมกับพอร์ต Ethernet Intel i211 จำนวน 6 พอร์ต ให้การเชื่อมต่อเครือข่ายที่เชื่อถือได้และมีความเร็วสูง ด้วยการรองรับ wake-on LAN และ PXE boot คุณสามารถจัดการและเข้าถึงอุปกรณ์ของคุณจากระยะไกลได้อย่างง่ายดาย ประหยัดเวลาและแรงงาน
สำหรับการแสดงผล มีอินเทอร์เฟซ HDMI 1.4 จำนวน 1 พอร์ต และ VGA จำนวน 1 พอร์ต ให้คุณเชื่อมต่อกับจอภาพและหน้าจอที่หลากหลาย ไม่ว่าคุณต้องการเอาต์พุตความละเอียดสูงสำหรับการนำเสนอวิดีโอ หรือหน้าจอมาตรฐานสำหรับการใช้งานทั่วไป มินิพีซีเครื่องนี้ก็พร้อมรองรับคุณ
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X76 4415U |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
ขอแนะนำมินิพีซีไฟร์วอลล์ที่ขับเคลื่อนด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Pentium Gold 4415U อุปกรณ์ขนาดกะทัดรัดแต่ทรงพลังนี้ออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการด้านคอมพิวเตอร์ที่หลากหลายของคุณ โปรเซสเซอร์ Intel Pentium Gold 4415U มี 2 คอร์และ 4 เธรด ให้ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้สำหรับทั้งงานประจำวันและแอปพลิเคชันที่ต้องการมากขึ้น ด้วยความถี่พื้นฐาน 2.30 GHz และแคช 2 MB ทำให้สามารถทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้อย่างราบรื่นและตอบสนองได้อย่างรวดเร็ว ด้วยการออกแบบพลังงานความร้อน (TDP) เพียง 15 วัตต์ มินิพีซีเครื่องนี้ประหยัดพลังงาน ทำให้เหมาะสำหรับการใช้งานในสภาพแวดล้อมต่างๆ โดยไม่ใช้พลังงานมากเกินไป
ไม่ว่าคุณจะใช้เพื่อความบันเทิงภายในบ้าน งานสำนักงาน หรือเป็นอุปกรณ์ไฟร์วอลล์เฉพาะ มินิพีซีไฟร์วอลล์พร้อมโปรเซสเซอร์ Intel Pentium Gold 4415U เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยม รูปแบบขนาดเล็กช่วยให้จัดวางและรวมเข้ากับการตั้งค่าใดๆ ได้ง่าย ในขณะที่ประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือช่วยให้มั่นใจได้ถึงประสบการณ์การใช้งานคอมพิวเตอร์ที่ราบรื่น
| ซีพียู | Intel Pentium Gold 4415U 2 คอร์ 4 เธรด โปรเซสเซอร์, ความถี่พื้นฐาน 2.30 GHz, แคช 2 MB, TDP 15 W |
| การ์ดจอ | Intel® HD Graphics 610 |
| ส่วนขยาย | 1*ช่อง mini-PCIE (รองรับโมดูล WiFi 3G / 4G), 1*ช่องซิมการ์ด, 1*ขา GPIO, 1*ขา USB, 1*ขา PS / 2 |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*mSATA SSD, 1*SATA3.0 SSD / HDD |
| หน่วยความจำ | 1*DDR4 SODIMM, สูงสุด 16GB |
| จอแสดงผล | 1*HDMI1.4 (รองรับ 4096*2304@24HZ), 1*VGA |
| อีเธอร์เน็ต | 6*พอร์ต Intel i211 Ethernet (รองรับ wake-on LAN, PXE boot) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 6*LAN, 1*HDMI1.4, 1*VGA, 4*USB3.0, 1*RJ45-COM, 1*สวิตช์เปิด/ปิด, 1*DC-IN 12V |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11, Linux, ฯลฯ |
| พลังงาน | 1*DC-IN 12V |
| ขนาด/น้ำหนัก | 214 มม. * 111 มม. * 52 มม. / ประมาณ 1 กก. |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนแบบไร้พัดลม |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การติดตั้ง | รองรับการติดตั้งบนผนังและตั้งโต๊ะ |
| สภาพแวดล้อมที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -10°C ~ +70°C; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30°C ~ +70°C; ความชื้นสัมพัทธ์: 5% ~ 95% (ไม่ควบแน่น) |
มินิพีซีเครื่องนี้มีความปลอดภัยที่เพิ่มขึ้นด้วยการรองรับมาตรการป้องกันการแคร็ก การแฮ็ก การรบกวน และไวรัส ให้การป้องกันที่แข็งแกร่งจากการเข้าถึงโดยไม่ได้รับอนุญาตและการโจมตีที่เป็นอันตราย เพื่อให้มั่นใจในความสมบูรณ์และความปลอดภัยของข้อมูลของคุณ
ฟังก์ชันการยืนยัน PPPOE ช่วยป้องกันการขโมย WiFi โดยการรับรองว่าเฉพาะผู้ใช้ที่ได้รับอนุญาตเท่านั้นที่สามารถเข้าถึงเครือข่ายได้ นี่เป็นสิ่งสำคัญอย่างยิ่งในยุคดิจิทัลปัจจุบันที่ภัยคุกคามทางไซเบอร์มีการพัฒนาอยู่ตลอดเวลา ไม่ว่าคุณจะใช้เพื่อธุรกิจหรือใช้ส่วนตัว คุณก็สามารถวางใจได้ว่าเครือข่ายของคุณได้รับการปกป้อง
![]()
การควบคุมการไหลอัจฉริยะสามารถวิเคราะห์สถานการณ์ต่างๆ ของโฮสต์ที่ใช้งานในเครือข่าย มันจะตรวจสอบรูปแบบการใช้งานและความต้องการของอุปกรณ์ต่างๆ ที่เชื่อมต่อกับเครือข่ายอย่างใกล้ชิด
นอกจากนี้ ยังปรับแบนด์วิดท์โดยอัตโนมัติ มันปรับการจัดสรรแบนด์วิดท์ให้เหมาะสมตามความต้องการเฉพาะของโฮสต์ที่ใช้งานแต่ละเครื่อง เป็นผลให้ทรัพยากรเครือข่ายมีการกระจายอย่างสม่ำเสมอมากขึ้น ด้วยฟังก์ชันการควบคุมการไหลอัจฉริยะนี้ คุณสามารถมั่นใจได้ถึงสภาพแวดล้อมเครือข่ายที่เสถียรและมีประสิทธิภาพ
![]()
มินิพีซีเครื่องนี้มาพร้อมกับพอร์ต Ethernet Intel i211 จำนวน 6 พอร์ต ให้การเชื่อมต่อเครือข่ายที่เชื่อถือได้และมีความเร็วสูง ด้วยการรองรับ wake-on LAN และ PXE boot คุณสามารถจัดการและเข้าถึงอุปกรณ์ของคุณจากระยะไกลได้อย่างง่ายดาย ประหยัดเวลาและแรงงาน
สำหรับการแสดงผล มีอินเทอร์เฟซ HDMI 1.4 จำนวน 1 พอร์ต และ VGA จำนวน 1 พอร์ต ให้คุณเชื่อมต่อกับจอภาพและหน้าจอที่หลากหลาย ไม่ว่าคุณต้องการเอาต์พุตความละเอียดสูงสำหรับการนำเสนอวิดีโอ หรือหน้าจอมาตรฐานสำหรับการใช้งานทั่วไป มินิพีซีเครื่องนี้ก็พร้อมรองรับคุณ
![]()