|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X81 i7-12700H |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
Intel Core I7 12700 H เจเนอเรชั่นที่ 12 ผสานรวมคอร์ 14 คอร์และเธรด 24 เธรด พร้อมความถี่สูงสุด 4.7GHz ซึ่ง รองรับหน่วยความจำ DDR4 และ mini PCIe สำหรับการถ่ายโอนข้อมูลที่เร็วขึ้น ประสิทธิภาพที่ทรงพลังทำให้คุณรู้สึกสบายใจทั้งในการทำงานและความบันเทิง
มาพร้อมกับการ์ดจอแยก NVIDIA 4G ในตัว คุณสามารถเล่นเกม 3A, งานออกแบบตัดต่อ และทำงานที่บ้านได้อย่างง่ายดาย กลายเป็นผู้ช่วยที่ไว้ใจได้ของคุณ นี่คือคอมพิวเตอร์เกมมิ่งของเรา. Nvidia GTX 1060 4G เป็นการ์ดจอระดับกลางจากสถาปัตยกรรม Pascal ของ Nvidia ให้ประสิทธิภาพการเล่นเกมที่ดีสำหรับการเล่นเกมที่ 1080p และสามารถจัดการเกมสมัยใหม่ส่วนใหญ่ในการตั้งค่าระดับกลางถึงสูง การรวม Intel Core i7-12700H เข้ากับ Nvidia GTX 1060 4GB ใน mini game PC จะมอบประสบการณ์การเล่นเกมที่ดีสำหรับการเล่นเกมที่ 1080p Mini PC i7 นี้สามารถตอบสนองความต้องการในชีวิตประจำวัน/สำนักงาน/การเล่นเกมของผู้ใช้ได้อย่างง่ายดาย มอบประสบการณ์ที่คุ้มค่า
| CPU | Intel Alderlake i5-1240P/i7-1260P/i5-12500H/i7-12700H |
| GPU | Intel Xe Graphics (i5 และ i7), Nvidia การ์ดจอแยก 4GB GDDR5 |
| หน่วยความจำ | 2*DDR4 SO-DIMM, สูงสุด 64GB |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล | 1*M.2 2280 SSD; 1*2.5 นิ้ว SATA HDD |
| Ethernet | 1*RJ45 (100M/1000M) realtek RT8111H |
| ระบบปฏิบัติการ | Win8.1/Win10/Win11, Linux, ฯลฯ |
| การเชื่อมต่อไร้สาย | 1*M.2 Slot, รองรับ 802.11B/G และ 802.11B/G/NGAC; มาพร้อมกับ (Intel 3165) เสาอากาศไร้สายสองเสา; Bluetooth 4.0 2-in-1 WIFI & BT Combo |
| โมดูลการสื่อสาร | 1*MINI PCIE Slot (USB); 1*SIM Card (รองรับ 4G/5G) |
| การแสดงผลวิดีโอ | 2*HDMI 2.0, รองรับ 4K 60HZ; 1*Type-c, รองรับ DP1.4, USB3.1, 5V 3A |
| การแสดงผลเสียง | ช่องเสียบ 3.5 มม., 1*ช่องเสียบเสียงออก, 1*ไมโครโฟน; 2*HDMI |
| พอร์ต I/O | 6*USB2.0; 2*USB3.0; 1*Type-C (USB3.1 5V); 1*RJ45 LAN; 2*HDMI; 1*DC; 1*MIC; 1*ช่องเสียบเสียงออก; 1*ปุ่มเปิด/ปิด |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC 19V 7.7A |
| วัสดุ | โลหะและพลาสติก |
| ขนาด/น้ำหนัก | 180 มม. * 180 มม. * 51 มม. / น้ำหนัก: 0.8 กก. |
ขนาดกะทัดรัดและบางเฉียบ คอมพิวเตอร์เกมมิ่งขนาดเล็กนี้มีการ์ดจอแยก 4GB และโปรเซสเซอร์ Intel Core 14 คอร์ 20 เธรดประสิทธิภาพสูง, SSD M.2 สองตัว และ RAM DDR4 แบบ Dual-channel รองรับการแสดงผล 4K HD สามจอ และ WIFI 2-in-1 และ Bluetooth 4.0 นอกจากนี้ยังมีระบบระบายความร้อนด้วยทองแดงแบบพัดลมคู่เพื่อให้แน่ใจว่าอุปกรณ์ทำงานได้อย่างเสถียร
คอมพิวเตอร์เกมมิ่งขนาดเล็กนี้มี SSD M.2 สองตัวและ RAM DDR4 แบบ Dual-channel ซึ่งมีประสิทธิภาพสูงพิเศษ ทำงานได้รวดเร็วและเสถียรเพื่อประสบการณ์ความบันเทิง
![]()
X81 มีพอร์ต HDMI สองพอร์ตและพอร์ต Typec สำหรับโซลูชันการทำงานหลายหน้าจอสามจอ พอร์ตเหล่านี้ให้รายละเอียดที่ยอดเยี่ยมและความคมชัดที่น่าพอใจสำหรับการเล่นเกม การเล่นวิดีโอ และการสร้างเนื้อหาในความละเอียด UHD 4K@60Hz
![]()
มาพร้อมกับพัดลมระบายความร้อนสองตัว + ท่อทองแดงช่วยรักษาอุณหภูมิของส่วนประกอบหลักให้คงที่ ในขณะที่ช่องเปิดด้านซ้ายและขวาช่วยเพิ่มการไหลเวียนของอากาศโดยรวม การระบายความร้อนที่เงียบและรวดเร็วยิ่งขึ้น เพื่อให้ตัวเครื่องรักษาอุณหภูมิปกติ
![]()
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X81 i7-12700H |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
Intel Core I7 12700 H เจเนอเรชั่นที่ 12 ผสานรวมคอร์ 14 คอร์และเธรด 24 เธรด พร้อมความถี่สูงสุด 4.7GHz ซึ่ง รองรับหน่วยความจำ DDR4 และ mini PCIe สำหรับการถ่ายโอนข้อมูลที่เร็วขึ้น ประสิทธิภาพที่ทรงพลังทำให้คุณรู้สึกสบายใจทั้งในการทำงานและความบันเทิง
มาพร้อมกับการ์ดจอแยก NVIDIA 4G ในตัว คุณสามารถเล่นเกม 3A, งานออกแบบตัดต่อ และทำงานที่บ้านได้อย่างง่ายดาย กลายเป็นผู้ช่วยที่ไว้ใจได้ของคุณ นี่คือคอมพิวเตอร์เกมมิ่งของเรา. Nvidia GTX 1060 4G เป็นการ์ดจอระดับกลางจากสถาปัตยกรรม Pascal ของ Nvidia ให้ประสิทธิภาพการเล่นเกมที่ดีสำหรับการเล่นเกมที่ 1080p และสามารถจัดการเกมสมัยใหม่ส่วนใหญ่ในการตั้งค่าระดับกลางถึงสูง การรวม Intel Core i7-12700H เข้ากับ Nvidia GTX 1060 4GB ใน mini game PC จะมอบประสบการณ์การเล่นเกมที่ดีสำหรับการเล่นเกมที่ 1080p Mini PC i7 นี้สามารถตอบสนองความต้องการในชีวิตประจำวัน/สำนักงาน/การเล่นเกมของผู้ใช้ได้อย่างง่ายดาย มอบประสบการณ์ที่คุ้มค่า
| CPU | Intel Alderlake i5-1240P/i7-1260P/i5-12500H/i7-12700H |
| GPU | Intel Xe Graphics (i5 และ i7), Nvidia การ์ดจอแยก 4GB GDDR5 |
| หน่วยความจำ | 2*DDR4 SO-DIMM, สูงสุด 64GB |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล | 1*M.2 2280 SSD; 1*2.5 นิ้ว SATA HDD |
| Ethernet | 1*RJ45 (100M/1000M) realtek RT8111H |
| ระบบปฏิบัติการ | Win8.1/Win10/Win11, Linux, ฯลฯ |
| การเชื่อมต่อไร้สาย | 1*M.2 Slot, รองรับ 802.11B/G และ 802.11B/G/NGAC; มาพร้อมกับ (Intel 3165) เสาอากาศไร้สายสองเสา; Bluetooth 4.0 2-in-1 WIFI & BT Combo |
| โมดูลการสื่อสาร | 1*MINI PCIE Slot (USB); 1*SIM Card (รองรับ 4G/5G) |
| การแสดงผลวิดีโอ | 2*HDMI 2.0, รองรับ 4K 60HZ; 1*Type-c, รองรับ DP1.4, USB3.1, 5V 3A |
| การแสดงผลเสียง | ช่องเสียบ 3.5 มม., 1*ช่องเสียบเสียงออก, 1*ไมโครโฟน; 2*HDMI |
| พอร์ต I/O | 6*USB2.0; 2*USB3.0; 1*Type-C (USB3.1 5V); 1*RJ45 LAN; 2*HDMI; 1*DC; 1*MIC; 1*ช่องเสียบเสียงออก; 1*ปุ่มเปิด/ปิด |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC 19V 7.7A |
| วัสดุ | โลหะและพลาสติก |
| ขนาด/น้ำหนัก | 180 มม. * 180 มม. * 51 มม. / น้ำหนัก: 0.8 กก. |
ขนาดกะทัดรัดและบางเฉียบ คอมพิวเตอร์เกมมิ่งขนาดเล็กนี้มีการ์ดจอแยก 4GB และโปรเซสเซอร์ Intel Core 14 คอร์ 20 เธรดประสิทธิภาพสูง, SSD M.2 สองตัว และ RAM DDR4 แบบ Dual-channel รองรับการแสดงผล 4K HD สามจอ และ WIFI 2-in-1 และ Bluetooth 4.0 นอกจากนี้ยังมีระบบระบายความร้อนด้วยทองแดงแบบพัดลมคู่เพื่อให้แน่ใจว่าอุปกรณ์ทำงานได้อย่างเสถียร
คอมพิวเตอร์เกมมิ่งขนาดเล็กนี้มี SSD M.2 สองตัวและ RAM DDR4 แบบ Dual-channel ซึ่งมีประสิทธิภาพสูงพิเศษ ทำงานได้รวดเร็วและเสถียรเพื่อประสบการณ์ความบันเทิง
![]()
X81 มีพอร์ต HDMI สองพอร์ตและพอร์ต Typec สำหรับโซลูชันการทำงานหลายหน้าจอสามจอ พอร์ตเหล่านี้ให้รายละเอียดที่ยอดเยี่ยมและความคมชัดที่น่าพอใจสำหรับการเล่นเกม การเล่นวิดีโอ และการสร้างเนื้อหาในความละเอียด UHD 4K@60Hz
![]()
มาพร้อมกับพัดลมระบายความร้อนสองตัว + ท่อทองแดงช่วยรักษาอุณหภูมิของส่วนประกอบหลักให้คงที่ ในขณะที่ช่องเปิดด้านซ้ายและขวาช่วยเพิ่มการไหลเวียนของอากาศโดยรวม การระบายความร้อนที่เงียบและรวดเร็วยิ่งขึ้น เพื่อให้ตัวเครื่องรักษาอุณหภูมิปกติ
![]()
![]()
![]()