|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X65 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิคอมพิวเตอร์สำหรับเล่นเกมนี้มีให้เลือกใช้กับโปรเซสเซอร์ Intel Celeron N5105 และ Intel Pentium Silver N6005 รองรับ M.2 NVME SSD สูงสุด 1TB และ LPDDR4x ออนบอร์ดสูงสุด 16GB เพื่อประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่า ในฐานะมินิพีซีสำหรับเล่นเกม ยังมี HDMI 2.0 จำนวน 2 พอร์ต และ Intel 2.5G LAN จำนวน 2 พอร์ต รองรับการแสดงผลแบบดูอัลสกรีน 4K 60Hz HD พร้อมคุณภาพของภาพระดับ Ultra-High Definition และความเร็วในการส่งข้อมูลเครือข่ายระดับ Ultra-High
มินิพีซีสำหรับเล่นเกมนี้สามารถตอบสนองการใช้งานที่หลากหลาย และยังสามารถรองรับความต้องการส่วนใหญ่สำหรับบ้าน ความบันเทิง สำนักงาน การดูรายการทีวี และอื่นๆ ได้อย่างสบาย
| CPU | Intel Pentium Silver N6005, Intel Celeron N5105 |
| จอแสดงผล | 2*HDMI 2.0 Display Output (4096x2160@60Hz) |
| หน่วยความจำ | 1*LPDDR4x SODIMM, สูงสุด 16GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 M-Key 2242 SSD, ค่าเริ่มต้น NVME PCIE3.0*2, SATA3.0 เป็นทางเลือก |
| อีเธอร์เน็ต | 1*2.5GbE RJ45 LAN intel i225V LAN |
| สล็อตขยาย | 1*M.2 E-Key (PCIe3.0 x1 + USB2.0 protocol), WIFI, ฯลฯ |
| พอร์ต I/O | 4*USB 3.0, 1*LAN, 1*ปุ่มเปิด/ปิด, 2*HDMI 2.0 4K 60Hz, 1*ช่องเสียบ TF Card, 1*ช่องเสียบเสียง 2-in-1, 1*Type-C (อินพุตไฟ) |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC 12V 2.5A (พอร์ตอินพุตไฟ TYPE-C) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, Windows11, Linux, ฯลฯ |
| ขนาด | 75mm*75mm*52mm |
| น้ำหนัก | ประมาณ 300 กรัม |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมอัจฉริยะควบคุมอุณหภูมิ + ฮีทซิงค์ทองแดงเต็มรูปแบบ |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -40°C ~ +85°C, อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ~ +60°C, ความชื้นในการจัดเก็บ: 5% ~ 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
มินิพีซีสำหรับเล่นเกมมีขนาดกะทัดรัด ยาว 75 มม. กว้าง 75 มม. สูง 52 มม. และมีน้ำหนักเพียงประมาณ 300 กรัม ด้วยการใช้พื้นที่น้อย คุณสามารถใส่ลงในกระเป๋าและพกพาไปได้ทุกที่
![]()
มาพร้อมกับ RAM LPDDR4X ขนาด 8GB และโซลิดสเตตประสิทธิภาพสูงที่สามารถอัปเกรดได้เอง เปิดหลายหน้าเว็บโดยไม่กระตุก ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานได้อย่างมาก
![]()
มินิพีซีสำหรับเล่นเกมนี้สามารถตอบสนองการใช้งานที่หลากหลาย และสามารถรองรับความต้องการส่วนใหญ่สำหรับบ้าน ความบันเทิง สำนักงาน การดูรายการทีวี และอื่นๆ ได้อย่างสบาย
![]()
![]()
มาพร้อมกับช่องเสียบ TF Card, HDMI, อินเทอร์เฟซ USB3.0 สามารถเชื่อมต่อกับ Docking Station ได้ ทั้งการส่งข้อมูลความเร็วสูง การส่งสัญญาณภาพ และวัตถุประสงค์อื่นๆ
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X65 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิคอมพิวเตอร์สำหรับเล่นเกมนี้มีให้เลือกใช้กับโปรเซสเซอร์ Intel Celeron N5105 และ Intel Pentium Silver N6005 รองรับ M.2 NVME SSD สูงสุด 1TB และ LPDDR4x ออนบอร์ดสูงสุด 16GB เพื่อประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่า ในฐานะมินิพีซีสำหรับเล่นเกม ยังมี HDMI 2.0 จำนวน 2 พอร์ต และ Intel 2.5G LAN จำนวน 2 พอร์ต รองรับการแสดงผลแบบดูอัลสกรีน 4K 60Hz HD พร้อมคุณภาพของภาพระดับ Ultra-High Definition และความเร็วในการส่งข้อมูลเครือข่ายระดับ Ultra-High
มินิพีซีสำหรับเล่นเกมนี้สามารถตอบสนองการใช้งานที่หลากหลาย และยังสามารถรองรับความต้องการส่วนใหญ่สำหรับบ้าน ความบันเทิง สำนักงาน การดูรายการทีวี และอื่นๆ ได้อย่างสบาย
| CPU | Intel Pentium Silver N6005, Intel Celeron N5105 |
| จอแสดงผล | 2*HDMI 2.0 Display Output (4096x2160@60Hz) |
| หน่วยความจำ | 1*LPDDR4x SODIMM, สูงสุด 16GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 M-Key 2242 SSD, ค่าเริ่มต้น NVME PCIE3.0*2, SATA3.0 เป็นทางเลือก |
| อีเธอร์เน็ต | 1*2.5GbE RJ45 LAN intel i225V LAN |
| สล็อตขยาย | 1*M.2 E-Key (PCIe3.0 x1 + USB2.0 protocol), WIFI, ฯลฯ |
| พอร์ต I/O | 4*USB 3.0, 1*LAN, 1*ปุ่มเปิด/ปิด, 2*HDMI 2.0 4K 60Hz, 1*ช่องเสียบ TF Card, 1*ช่องเสียบเสียง 2-in-1, 1*Type-C (อินพุตไฟ) |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC 12V 2.5A (พอร์ตอินพุตไฟ TYPE-C) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, Windows11, Linux, ฯลฯ |
| ขนาด | 75mm*75mm*52mm |
| น้ำหนัก | ประมาณ 300 กรัม |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมอัจฉริยะควบคุมอุณหภูมิ + ฮีทซิงค์ทองแดงเต็มรูปแบบ |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -40°C ~ +85°C, อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ~ +60°C, ความชื้นในการจัดเก็บ: 5% ~ 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
มินิพีซีสำหรับเล่นเกมมีขนาดกะทัดรัด ยาว 75 มม. กว้าง 75 มม. สูง 52 มม. และมีน้ำหนักเพียงประมาณ 300 กรัม ด้วยการใช้พื้นที่น้อย คุณสามารถใส่ลงในกระเป๋าและพกพาไปได้ทุกที่
![]()
มาพร้อมกับ RAM LPDDR4X ขนาด 8GB และโซลิดสเตตประสิทธิภาพสูงที่สามารถอัปเกรดได้เอง เปิดหลายหน้าเว็บโดยไม่กระตุก ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานได้อย่างมาก
![]()
มินิพีซีสำหรับเล่นเกมนี้สามารถตอบสนองการใช้งานที่หลากหลาย และสามารถรองรับความต้องการส่วนใหญ่สำหรับบ้าน ความบันเทิง สำนักงาน การดูรายการทีวี และอื่นๆ ได้อย่างสบาย
![]()
![]()
มาพร้อมกับช่องเสียบ TF Card, HDMI, อินเทอร์เฟซ USB3.0 สามารถเชื่อมต่อกับ Docking Station ได้ ทั้งการส่งข้อมูลความเร็วสูง การส่งสัญญาณภาพ และวัตถุประสงค์อื่นๆ
![]()