|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X65 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีสำหรับเล่นเกมนี้มีความสามารถในการขยายที่แข็งแกร่งและสามารถทำงานได้มากขึ้นโดยการติดตั้งปลั๊กอินต่างๆ ประสิทธิภาพของซอฟต์เราเตอร์สามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการของคุณ และความเร็วในการประมวลผลสามารถปรับปรุงได้โดยการเลือกฮาร์ดแวร์ที่ทรงพลังยิ่งขึ้นมาพร้อมกับ RAM LPDDR4X 8GB และโซลิดสเตตประสิทธิภาพสูงที่สามารถอัปเกรดได้เอง เปิดหลายหน้าเว็บโดยไม่กระตุก ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานได้อย่างมากนอกจากนี้ยังมีต้นทุนที่ค่อนข้างต่ำ เมื่อเทียบกับคอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปสำหรับเล่นเกมราคาแพง ซอฟต์เราเตอร์สามารถสร้างขึ้นโดยใช้คอมพิวเตอร์เก่า ซึ่งคุ้มค่าและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
ขนาดของโฮสต์เราเตอร์นี้คือ 75x75x52 มม. เครื่องเปล่าหนักประมาณ 1000 กรัม บรรจุภัณฑ์ที่ไม่มีอะแดปเตอร์หนักประมาณ 300 กรัม และบรรจุภัณฑ์ที่มีอะแดปเตอร์หนักประมาณ 400 กรัม มีตัวเครื่องโลหะและฝาครอบด้านบนเป็นพลาสติก อุณหภูมิในการทำงานคือ -20°C~+60°C และความชื้นในการทำงานคือ 5%~90%
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel Jasper Lake Series N5105/N6005 แบบออนบอร์ด |
| TPM2.0 | TPM2.0 ในตัว CPU, TPM2.0 ภายนอกเป็นทางเลือก |
| RAM | 1*หน่วยความจำ LPDDR4x แบบออนบอร์ด สูงสุด 16GB |
| HDMI |
1*HDMI 2.0 รองรับ 4096x2160@60Hz |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 2242 (โปรโตคอล NVMe PCIe 3.0 x2 / SATA 3.0) |
| พอร์ต I/O | 4*Intel 2.5G LAN, 1*HDMI 2.0, 2*USB 3.0, 1*Type-C (USB 3.0), 1*Type-C (อินพุตไฟ), 1*ช่องเสียบ TF Card, 1*ปุ่มเปิด/ปิด |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, Windows11, Linux, ฯลฯ |
| กำลังไฟ | DC 12V 2.5A |
| วัสดุ | ตัวเครื่องโลหะพร้อมฝาครอบด้านบนเป็นพลาสติก |
| ขนาด | 75 มม.*75 มม.*52 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 300 กรัม |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40°C ถึง +85°C |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20°C ถึง +60°C |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 5% ~ 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
มินิพีซีที่มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Celeron N5105 แบบควอดคอร์ ควอดเธรด RWI สูงสุด 2.9GHz กระบวนการ 10 นาโนเมตร ใช้พลังงานต่ำ และการออกแบบที่เงียบ พร้อมความสามารถในการประมวลผลคอมพิวเตอร์ ภาพ และเสียงที่เสถียร สามารถจัดการกับมัลติทาสกิ้งได้อย่างง่ายดาย
![]()
ขนาดของโฮสต์เราเตอร์นี้คือ 75x75x52 มม. เครื่องเปล่าหนักประมาณ 1000 กรัม บรรจุภัณฑ์ที่ไม่มีอะแดปเตอร์หนักประมาณ 300 กรัม และบรรจุภัณฑ์ที่มีอะแดปเตอร์หนักประมาณ 400 กรัม มีตัวเครื่องโลหะและฝาครอบด้านบนเป็นพลาสติก
![]()
มินิพีซีเราเตอร์มีความสามารถในการตอบสนองการใช้งานที่หลากหลาย และสามารถจัดการกับความต้องการส่วนใหญ่สำหรับบ้าน ความบันเทิง สำนักงาน การดูรายการทีวี และอื่นๆ ได้อย่างสบาย
![]()
![]()
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X65 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีสำหรับเล่นเกมนี้มีความสามารถในการขยายที่แข็งแกร่งและสามารถทำงานได้มากขึ้นโดยการติดตั้งปลั๊กอินต่างๆ ประสิทธิภาพของซอฟต์เราเตอร์สามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการของคุณ และความเร็วในการประมวลผลสามารถปรับปรุงได้โดยการเลือกฮาร์ดแวร์ที่ทรงพลังยิ่งขึ้นมาพร้อมกับ RAM LPDDR4X 8GB และโซลิดสเตตประสิทธิภาพสูงที่สามารถอัปเกรดได้เอง เปิดหลายหน้าเว็บโดยไม่กระตุก ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานได้อย่างมากนอกจากนี้ยังมีต้นทุนที่ค่อนข้างต่ำ เมื่อเทียบกับคอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปสำหรับเล่นเกมราคาแพง ซอฟต์เราเตอร์สามารถสร้างขึ้นโดยใช้คอมพิวเตอร์เก่า ซึ่งคุ้มค่าและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
ขนาดของโฮสต์เราเตอร์นี้คือ 75x75x52 มม. เครื่องเปล่าหนักประมาณ 1000 กรัม บรรจุภัณฑ์ที่ไม่มีอะแดปเตอร์หนักประมาณ 300 กรัม และบรรจุภัณฑ์ที่มีอะแดปเตอร์หนักประมาณ 400 กรัม มีตัวเครื่องโลหะและฝาครอบด้านบนเป็นพลาสติก อุณหภูมิในการทำงานคือ -20°C~+60°C และความชื้นในการทำงานคือ 5%~90%
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel Jasper Lake Series N5105/N6005 แบบออนบอร์ด |
| TPM2.0 | TPM2.0 ในตัว CPU, TPM2.0 ภายนอกเป็นทางเลือก |
| RAM | 1*หน่วยความจำ LPDDR4x แบบออนบอร์ด สูงสุด 16GB |
| HDMI |
1*HDMI 2.0 รองรับ 4096x2160@60Hz |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 2242 (โปรโตคอล NVMe PCIe 3.0 x2 / SATA 3.0) |
| พอร์ต I/O | 4*Intel 2.5G LAN, 1*HDMI 2.0, 2*USB 3.0, 1*Type-C (USB 3.0), 1*Type-C (อินพุตไฟ), 1*ช่องเสียบ TF Card, 1*ปุ่มเปิด/ปิด |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows10, Windows11, Linux, ฯลฯ |
| กำลังไฟ | DC 12V 2.5A |
| วัสดุ | ตัวเครื่องโลหะพร้อมฝาครอบด้านบนเป็นพลาสติก |
| ขนาด | 75 มม.*75 มม.*52 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 300 กรัม |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40°C ถึง +85°C |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20°C ถึง +60°C |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 5% ~ 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
มินิพีซีที่มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Celeron N5105 แบบควอดคอร์ ควอดเธรด RWI สูงสุด 2.9GHz กระบวนการ 10 นาโนเมตร ใช้พลังงานต่ำ และการออกแบบที่เงียบ พร้อมความสามารถในการประมวลผลคอมพิวเตอร์ ภาพ และเสียงที่เสถียร สามารถจัดการกับมัลติทาสกิ้งได้อย่างง่ายดาย
![]()
ขนาดของโฮสต์เราเตอร์นี้คือ 75x75x52 มม. เครื่องเปล่าหนักประมาณ 1000 กรัม บรรจุภัณฑ์ที่ไม่มีอะแดปเตอร์หนักประมาณ 300 กรัม และบรรจุภัณฑ์ที่มีอะแดปเตอร์หนักประมาณ 400 กรัม มีตัวเครื่องโลหะและฝาครอบด้านบนเป็นพลาสติก
![]()
มินิพีซีเราเตอร์มีความสามารถในการตอบสนองการใช้งานที่หลากหลาย และสามารถจัดการกับความต้องการส่วนใหญ่สำหรับบ้าน ความบันเทิง สำนักงาน การดูรายการทีวี และอื่นๆ ได้อย่างสบาย
![]()
![]()
![]()
![]()