|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X48 J4125 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
นี่คือมินิพีซีพร้อมการ์ดเครือข่าย Intel i225V 2.5GbE จำนวน 4 ใบ และติดตั้งโปรเซสเซอร์ Intel Celeron J4125 J1900 N2830 N5010 หรือ E3845 ดังนั้นคอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้จึงสามารถใช้เป็นเดสก์ท็อปมินิหรือมินิพีซีแบบพกพาที่เหมาะสำหรับบ้าน สำนักงาน ศูนย์สื่อ ป้ายดิจิทัล การรักษาความปลอดภัยและการเฝ้าระวังดิจิทัล ฯลฯ รวมถึงเป็นเราเตอร์ไฟร์วอลล์สำหรับบ้านหรืออุตสาหกรรม หรืออุปกรณ์เซิร์ฟเวอร์เครือข่ายขนาดเล็กสำหรับสาขาอื่นๆ ด้วยการออกแบบที่ไม่มีพัดลม เซิร์ฟเวอร์เครือข่ายไฟร์วอลล์สามารถทำงานได้อย่างเสถียรและเชื่อถือได้มากขึ้นในเทอร์มินัล มัลติมีเดีย และแอปพลิเคชันอุตสาหกรรมอื่นๆ เพื่อตอบสนองความต้องการที่หลากหลายในสภาพแวดล้อมที่ต้องการ
เราเตอร์ไฟร์วอลล์นี้รองรับการติดตั้ง CentOS, Ubuntu, Sophos, Debian, Windows 10/8/7, OpenWRT, OPNsense, PFSense เป็นต้น
เราเตอร์ซอฟต์แวร์พร้อมโปรเซสเซอร์ Intel Celeron J4125 4 คอร์ 4 เธรด เป็นโซลูชันคอมพิวเตอร์ที่ทรงพลัง กะทัดรัด และประหยัดพลังงาน ซึ่งเหมาะสำหรับการใช้งานที่หลากหลาย ไม่ว่าคุณกำลังมองหาคอมพิวเตอร์สำหรับโฮมออฟฟิศ อุปกรณ์เพื่อความบันเทิง หรือโซลูชันสำหรับธุรกิจ มินิพีซีเครื่องนี้ก็พร้อมตอบโจทย์คุณ
| โปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ Intel Celeron J4125 4 คอร์ 4 เธรด, ความถี่ Burst 2.70 GHz, แคช 4 MB, TDP 10 W |
| GPU | Intel® UHD Graphics 600 |
| หน่วยความจำ | Single Channel DDR4 สูงสุด 8G (2133/2400/2666MHz), 1*260-pin SO-DIMM |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*mSATA SSD + 1*2.5" SSD/HDD |
| อีเธอร์เน็ต | 4*RJ45 2.5GbE, Intel I225-V Gigabit Ethernet |
| ขั้วต่อแผงหน้า | เปิด/ปิดเครื่อง, 1 x VGA, 1 x HDMI, 2x USB 3.0 |
| ขั้วต่อแผงหลัง | 4 x RJ45 LAN, 1 × DC IN 12V/3A |
| ระบบปฏิบัติการที่รองรับ | Windows 10/8/7, Linux, Ubuntu, Openelec, OpenWRT, OPNsense, PFSense เป็นต้น |
| คุณสมบัติ | รองรับ Wake UP on LAN, การตั้งค่า S5 RTC Wake (เปิดเครื่องตามเวลาที่กำหนด), PXE Boot, Restore on AC power loss (เปิดเครื่องอัตโนมัติ) |
| พลังงาน | อินพุต: AC 100-240V /50-60Hz, เอาต์พุต: DC 12V/3A |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนแบบพาสซีฟไร้พัดลมและฮีทซิงค์ |
| วัสดุตัวเครื่อง | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20~65℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20℃~ 85℃ (แนะนำ 15- 35℃) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5%~95% (ไม่ควบแน่น) |
มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Celeron J4125 แบบ 4 คอร์ 4 เธรด มินิพีซีเครื่องนี้มอบประสิทธิภาพที่โดดเด่นสำหรับทั้งงานประจำวันและแอปพลิเคชันที่ต้องการมากขึ้น ด้วยความถี่ Burst 2.70 GHz และแคช 4 MB จึงสามารถจัดการกับการทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้อย่างง่ายดาย ทำให้การทำงานราบรื่นและต่อเนื่อง
Intel Celeron J4125 มี TDP ต่ำเพียง 10 W ทำให้ประหยัดพลังงานสูง ไม่เพียงแต่ช่วยประหยัดค่าไฟฟ้า แต่ยังช่วยให้การทำงานเงียบ เหมาะสำหรับการใช้งานในโฮมออฟฟิศ ห้องเรียน หรือสภาพแวดล้อมใดๆ ที่ต้องการรักษาระดับเสียงให้ต่ำที่สุด![]()
นี่คือมินิพีซีไฟร์วอลล์พร้อมการ์ดเครือข่าย Intel i225-V 2.5GbE จำนวนสี่ใบ เป็นเราเตอร์ซอฟต์แวร์ไฟร์วอลล์ และรองรับการเปิดเครื่องอัตโนมัติ, Wake-up on LAN, และ PXE เป็นต้น![]()
WAN/LAN สามารถแก้ไขได้อย่างอิสระ และสามารถตั้งค่าการซ้อนทับบรอดแบนด์ได้ การซ้อนทับบรอดแบนด์สามารถมาจากผู้ให้บริการรายเดียวกันได้![]()
ด้วยพอร์ต Gigabit Ethernet LAN 4 พอร์ต จึงมีการกระจายการไหลอัจฉริยะ นอกจากนี้ยังได้รับการรับรอง PPPOE ซึ่งช่วยป้องกันอันตรายที่ซ่อนอยู่บนเครือข่ายและรับรองความปลอดภัยในการเข้าถึงออนไลน์ อุปกรณ์ไฟร์วอลล์อุตสาหกรรม 4 LAN นี้สามารถใช้สำหรับสำนักงาน โรงเรียน KTV คาเฟ่ บาร์ ห้างสรรพสินค้า โรงแรมและร้านอาหาร และบริษัท เป็นต้น
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X48 J4125 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
นี่คือมินิพีซีพร้อมการ์ดเครือข่าย Intel i225V 2.5GbE จำนวน 4 ใบ และติดตั้งโปรเซสเซอร์ Intel Celeron J4125 J1900 N2830 N5010 หรือ E3845 ดังนั้นคอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้จึงสามารถใช้เป็นเดสก์ท็อปมินิหรือมินิพีซีแบบพกพาที่เหมาะสำหรับบ้าน สำนักงาน ศูนย์สื่อ ป้ายดิจิทัล การรักษาความปลอดภัยและการเฝ้าระวังดิจิทัล ฯลฯ รวมถึงเป็นเราเตอร์ไฟร์วอลล์สำหรับบ้านหรืออุตสาหกรรม หรืออุปกรณ์เซิร์ฟเวอร์เครือข่ายขนาดเล็กสำหรับสาขาอื่นๆ ด้วยการออกแบบที่ไม่มีพัดลม เซิร์ฟเวอร์เครือข่ายไฟร์วอลล์สามารถทำงานได้อย่างเสถียรและเชื่อถือได้มากขึ้นในเทอร์มินัล มัลติมีเดีย และแอปพลิเคชันอุตสาหกรรมอื่นๆ เพื่อตอบสนองความต้องการที่หลากหลายในสภาพแวดล้อมที่ต้องการ
เราเตอร์ไฟร์วอลล์นี้รองรับการติดตั้ง CentOS, Ubuntu, Sophos, Debian, Windows 10/8/7, OpenWRT, OPNsense, PFSense เป็นต้น
เราเตอร์ซอฟต์แวร์พร้อมโปรเซสเซอร์ Intel Celeron J4125 4 คอร์ 4 เธรด เป็นโซลูชันคอมพิวเตอร์ที่ทรงพลัง กะทัดรัด และประหยัดพลังงาน ซึ่งเหมาะสำหรับการใช้งานที่หลากหลาย ไม่ว่าคุณกำลังมองหาคอมพิวเตอร์สำหรับโฮมออฟฟิศ อุปกรณ์เพื่อความบันเทิง หรือโซลูชันสำหรับธุรกิจ มินิพีซีเครื่องนี้ก็พร้อมตอบโจทย์คุณ
| โปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ Intel Celeron J4125 4 คอร์ 4 เธรด, ความถี่ Burst 2.70 GHz, แคช 4 MB, TDP 10 W |
| GPU | Intel® UHD Graphics 600 |
| หน่วยความจำ | Single Channel DDR4 สูงสุด 8G (2133/2400/2666MHz), 1*260-pin SO-DIMM |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*mSATA SSD + 1*2.5" SSD/HDD |
| อีเธอร์เน็ต | 4*RJ45 2.5GbE, Intel I225-V Gigabit Ethernet |
| ขั้วต่อแผงหน้า | เปิด/ปิดเครื่อง, 1 x VGA, 1 x HDMI, 2x USB 3.0 |
| ขั้วต่อแผงหลัง | 4 x RJ45 LAN, 1 × DC IN 12V/3A |
| ระบบปฏิบัติการที่รองรับ | Windows 10/8/7, Linux, Ubuntu, Openelec, OpenWRT, OPNsense, PFSense เป็นต้น |
| คุณสมบัติ | รองรับ Wake UP on LAN, การตั้งค่า S5 RTC Wake (เปิดเครื่องตามเวลาที่กำหนด), PXE Boot, Restore on AC power loss (เปิดเครื่องอัตโนมัติ) |
| พลังงาน | อินพุต: AC 100-240V /50-60Hz, เอาต์พุต: DC 12V/3A |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนแบบพาสซีฟไร้พัดลมและฮีทซิงค์ |
| วัสดุตัวเครื่อง | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20~65℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20℃~ 85℃ (แนะนำ 15- 35℃) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5%~95% (ไม่ควบแน่น) |
มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Celeron J4125 แบบ 4 คอร์ 4 เธรด มินิพีซีเครื่องนี้มอบประสิทธิภาพที่โดดเด่นสำหรับทั้งงานประจำวันและแอปพลิเคชันที่ต้องการมากขึ้น ด้วยความถี่ Burst 2.70 GHz และแคช 4 MB จึงสามารถจัดการกับการทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้อย่างง่ายดาย ทำให้การทำงานราบรื่นและต่อเนื่อง
Intel Celeron J4125 มี TDP ต่ำเพียง 10 W ทำให้ประหยัดพลังงานสูง ไม่เพียงแต่ช่วยประหยัดค่าไฟฟ้า แต่ยังช่วยให้การทำงานเงียบ เหมาะสำหรับการใช้งานในโฮมออฟฟิศ ห้องเรียน หรือสภาพแวดล้อมใดๆ ที่ต้องการรักษาระดับเสียงให้ต่ำที่สุด![]()
นี่คือมินิพีซีไฟร์วอลล์พร้อมการ์ดเครือข่าย Intel i225-V 2.5GbE จำนวนสี่ใบ เป็นเราเตอร์ซอฟต์แวร์ไฟร์วอลล์ และรองรับการเปิดเครื่องอัตโนมัติ, Wake-up on LAN, และ PXE เป็นต้น![]()
WAN/LAN สามารถแก้ไขได้อย่างอิสระ และสามารถตั้งค่าการซ้อนทับบรอดแบนด์ได้ การซ้อนทับบรอดแบนด์สามารถมาจากผู้ให้บริการรายเดียวกันได้![]()
ด้วยพอร์ต Gigabit Ethernet LAN 4 พอร์ต จึงมีการกระจายการไหลอัจฉริยะ นอกจากนี้ยังได้รับการรับรอง PPPOE ซึ่งช่วยป้องกันอันตรายที่ซ่อนอยู่บนเครือข่ายและรับรองความปลอดภัยในการเข้าถึงออนไลน์ อุปกรณ์ไฟร์วอลล์อุตสาหกรรม 4 LAN นี้สามารถใช้สำหรับสำนักงาน โรงเรียน KTV คาเฟ่ บาร์ ห้างสรรพสินค้า โรงแรมและร้านอาหาร และบริษัท เป็นต้น
![]()