| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X30 6LAN |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
Intel Celeron J1900 Processor Fanless Firewall Router Mini PC เป็นอุปกรณ์ขนาดกะทัดรัดและทรงพลังที่รวมฟังก์ชันของเราเตอร์ ไฟร์วอลล์ และมินิพีซีเข้าไว้ด้วยกัน มีประสิทธิภาพและความอเนกประสงค์ที่น่าประทับใจสำหรับการใช้งานและสถานการณ์ต่างๆ
นอกเหนือจากโปรเซสเซอร์ที่ทรงพลังแล้ว เราเตอร์ซอฟต์นี้ยังมีตัวเลือกการเชื่อมต่อที่หลากหลาย รวมถึงพอร์ต Gigabit LAN, USB 3.0 และ HDMI รองรับจอภาพและอุปกรณ์หลายเครื่องเพื่อการทำงานร่วมกันและการเชื่อมต่อที่ราบรื่น
โดยรวมแล้ว Intel Celeron J1900 Processor Fanless Firewall Router Mini PC เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับผู้ที่มองหาอุปกรณ์ที่อเนกประสงค์และทรงพลังสำหรับการใช้งานที่หลากหลาย คุณสมบัติขั้นสูง ขนาดกะทัดรัด และการทำงานที่เงียบทำให้เป็นส่วนเสริมที่สมบูรณ์แบบสำหรับพื้นที่ทำงานหรือการตั้งค่าเครือข่ายใดๆ
| CPU | Intel Celeron Processor J1900 ควอดคอร์ สี่เธรด |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*MSATA SSD, 1*2.5" HDD / SSD |
| หน่วยความจำ | 1*SODIMM DDR3L 1066 / 1333 / 1600MHz, สูงสุด 8G |
| อีเธอร์เน็ต | 6*GbE RJ45 Intel i211AT LAN, รองรับ Wake on LAN |
| สล็อตขยาย | 1* Mini PCI-E Slot, รองรับโมดูล WiFi 3G / 4G |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Ubuntu, Linux, CentOS, ฯลฯ |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 1*USB 3.0, 1*USB2.0, 1*HDMI, 1*RJ-45 Console, 6*LAN, 1*DC, 1*ปุ่มเปิด/ปิด |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนแบบพาสซีฟแบบไร้พัดลม |
| การติดตั้ง | VESA |
| ขนาด | 136 มม. * 126 มม. * 40 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 1 กก. |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -20℃ ~ +65℃, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -15℃ ~ +35℃, ความชื้นสัมพัทธ์: 5% ~ 95% (ไม่ควบแน่น) |
เราเตอร์ซอฟต์นี้สามารถรองรับการสร้างบัญชี PPPOE หลายบัญชี ผู้เช่าสามารถท่องอินเทอร์เน็ตผ่านบัญชี PPPOE ที่กำหนด ความเร็วอินเทอร์เน็ตของผู้เช่าสามารถจำกัดได้ เครือข่ายจะหยุดให้บริการโดยอัตโนมัติเมื่อหมดอายุสัญญา เช่าใหม่เพื่อเข้าถึงอินเทอร์เน็ต สามารถใช้สำหรับการจัดการบรอดแบนด์และการเรียกเก็บเงินสำหรับบ้านเช่า พื้นที่อยู่อาศัย/อพาร์ตเมนต์ผู้เช่า และพื้นที่ที่มีผู้ใช้หนาแน่นอื่นๆ
![]()
พอร์ตคอนโซลที่มีอินเทอร์เฟซ RJ45 สามารถใช้เชื่อมต่ออุปกรณ์กับคอมพิวเตอร์ได้เมื่อไม่สามารถเข้าถึงอินเทอร์เฟซการกำหนดค่าผ่านเครือข่ายได้
![]()
เราเตอร์ซอฟต์แวร์หกพอร์ตอีเธอร์เน็ตนี้มาพร้อมกับการออกแบบแบบไร้พัดลมและเคสอลูมิเนียมอัลลอยด์ ทนต่อแรงกระแทก กันฝุ่น ป้องกันการกัดกร่อนและป้องกันความชื้น ไม่มีเสียงรบกวนพร้อมการทำงานที่เสถียรตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
![]()
เราสามารถติดตั้งระบบเราเตอร์ซอฟต์ในคอมพิวเตอร์เก่า คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม บอร์ดพัฒนา เซิร์ฟเวอร์ เราเตอร์ไฟร์วอลล์ pFsense มินิพีซี และแม้แต่เครื่องเสมือนฮาร์ดแวร์ จากนั้นจึงตระหนักถึงฟังก์ชันต่างๆ ผ่านซอฟต์แวร์ไฟร์วอลล์ที่ทรงพลัง
![]()
![]()
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X30 6LAN |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
Intel Celeron J1900 Processor Fanless Firewall Router Mini PC เป็นอุปกรณ์ขนาดกะทัดรัดและทรงพลังที่รวมฟังก์ชันของเราเตอร์ ไฟร์วอลล์ และมินิพีซีเข้าไว้ด้วยกัน มีประสิทธิภาพและความอเนกประสงค์ที่น่าประทับใจสำหรับการใช้งานและสถานการณ์ต่างๆ
นอกเหนือจากโปรเซสเซอร์ที่ทรงพลังแล้ว เราเตอร์ซอฟต์นี้ยังมีตัวเลือกการเชื่อมต่อที่หลากหลาย รวมถึงพอร์ต Gigabit LAN, USB 3.0 และ HDMI รองรับจอภาพและอุปกรณ์หลายเครื่องเพื่อการทำงานร่วมกันและการเชื่อมต่อที่ราบรื่น
โดยรวมแล้ว Intel Celeron J1900 Processor Fanless Firewall Router Mini PC เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับผู้ที่มองหาอุปกรณ์ที่อเนกประสงค์และทรงพลังสำหรับการใช้งานที่หลากหลาย คุณสมบัติขั้นสูง ขนาดกะทัดรัด และการทำงานที่เงียบทำให้เป็นส่วนเสริมที่สมบูรณ์แบบสำหรับพื้นที่ทำงานหรือการตั้งค่าเครือข่ายใดๆ
| CPU | Intel Celeron Processor J1900 ควอดคอร์ สี่เธรด |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*MSATA SSD, 1*2.5" HDD / SSD |
| หน่วยความจำ | 1*SODIMM DDR3L 1066 / 1333 / 1600MHz, สูงสุด 8G |
| อีเธอร์เน็ต | 6*GbE RJ45 Intel i211AT LAN, รองรับ Wake on LAN |
| สล็อตขยาย | 1* Mini PCI-E Slot, รองรับโมดูล WiFi 3G / 4G |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Ubuntu, Linux, CentOS, ฯลฯ |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 1*USB 3.0, 1*USB2.0, 1*HDMI, 1*RJ-45 Console, 6*LAN, 1*DC, 1*ปุ่มเปิด/ปิด |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนแบบพาสซีฟแบบไร้พัดลม |
| การติดตั้ง | VESA |
| ขนาด | 136 มม. * 126 มม. * 40 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 1 กก. |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -20℃ ~ +65℃, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -15℃ ~ +35℃, ความชื้นสัมพัทธ์: 5% ~ 95% (ไม่ควบแน่น) |
เราเตอร์ซอฟต์นี้สามารถรองรับการสร้างบัญชี PPPOE หลายบัญชี ผู้เช่าสามารถท่องอินเทอร์เน็ตผ่านบัญชี PPPOE ที่กำหนด ความเร็วอินเทอร์เน็ตของผู้เช่าสามารถจำกัดได้ เครือข่ายจะหยุดให้บริการโดยอัตโนมัติเมื่อหมดอายุสัญญา เช่าใหม่เพื่อเข้าถึงอินเทอร์เน็ต สามารถใช้สำหรับการจัดการบรอดแบนด์และการเรียกเก็บเงินสำหรับบ้านเช่า พื้นที่อยู่อาศัย/อพาร์ตเมนต์ผู้เช่า และพื้นที่ที่มีผู้ใช้หนาแน่นอื่นๆ
![]()
พอร์ตคอนโซลที่มีอินเทอร์เฟซ RJ45 สามารถใช้เชื่อมต่ออุปกรณ์กับคอมพิวเตอร์ได้เมื่อไม่สามารถเข้าถึงอินเทอร์เฟซการกำหนดค่าผ่านเครือข่ายได้
![]()
เราเตอร์ซอฟต์แวร์หกพอร์ตอีเธอร์เน็ตนี้มาพร้อมกับการออกแบบแบบไร้พัดลมและเคสอลูมิเนียมอัลลอยด์ ทนต่อแรงกระแทก กันฝุ่น ป้องกันการกัดกร่อนและป้องกันความชื้น ไม่มีเสียงรบกวนพร้อมการทำงานที่เสถียรตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
![]()
เราสามารถติดตั้งระบบเราเตอร์ซอฟต์ในคอมพิวเตอร์เก่า คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม บอร์ดพัฒนา เซิร์ฟเวอร์ เราเตอร์ไฟร์วอลล์ pFsense มินิพีซี และแม้แต่เครื่องเสมือนฮาร์ดแวร์ จากนั้นจึงตระหนักถึงฟังก์ชันต่างๆ ผ่านซอฟต์แวร์ไฟร์วอลล์ที่ทรงพลัง
![]()
![]()