|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X31G |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีอุตสาหกรรมนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Core i5-6200U แบบดูอัลคอร์ สี่เธรด พร้อมหน่วยความจำ DDR4 ความถี่สูง สูงสุด 32G และฮาร์ดดิสก์ M.2 NVME 2280 แบบโซลิดสเตตความเร็วสูง ปรับปรุงความเร็วในการตอบสนองและความเร็วในการประมวลผลในทุกด้านของคอมพิวเตอร์ เพื่อตอบสนองความต้องการของอุตสาหกรรมและสภาพแวดล้อมอื่นๆ
ในฐานะพีซีอุตสาหกรรมไร้พัดลม มันขับเคลื่อนด้วยอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย เช่น 2*RS232 COM, 2*Gigabit Ethernet, 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 1*HDMI, 1*VGA และอื่นๆ ซึ่งสามารถปรับให้เข้ากับอุปกรณ์ที่มีอัตราต่างๆ ได้อย่างยืดหยุ่น และสามารถเชื่อมต่อกับจอภาพหลายจอ ทีวี โปรเจ็กเตอร์ และอุปกรณ์อื่นๆ รองรับการแสดงผลเอาต์พุต 4K HD เหมาะสำหรับการศึกษาในโรงเรียน มัลติมีเดีย ป้ายโฆษณาในโรงงาน จอโฆษณากลางแจ้ง/ในร่ม และแอปพลิเคชันอื่นๆ
| CPU | Intel Core i5-6200U ดูอัลคอร์ สี่เธรด, ความถี่หลัก 2.3GHz, FLEX 2.8GHz |
| GPU | Intel® HD Graphics 520 |
| หน่วยความจำ | 1*DDR4 SODIMM, สูงสุด 32G |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 NVME 2280 SSD, 1*SATA SSD/HDD 6GB/S (ทั้งเครื่องไม่รองรับฮาร์ดดิสก์ขนาด 2.5 นิ้ว) |
| อีเธอร์เน็ต | 2*RTL8111H Gigabit Ethernet, รองรับ Wake-on-LAN และ PXE boot |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 2*RS232 COM, 1*VGA, 1*HDMI, 1*DC 12V, 1*SPK/MIC, 1*ปุ่มเปิด/ปิด |
| สล็อตขยาย |
1*สล็อต M.2, รองรับโมดูล WIFI/Bluetooth, 1*สล็อต M.2, รองรับโมดูล 4G/5G, เมนบอร์ดพร้อมช่องใส่ซิมการ์ด |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11, Linux, ฯลฯ |
| การติดตั้ง | ตั้งโต๊ะและติดผนัง |
| พลังงาน | 12V5A |
| ขนาด | 180*128*55 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 1.2 กก. |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี | เงิน |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม |
อุณหภูมิการทำงาน: -10℃ ถึง +60℃, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30℃ ถึง +70℃, ความชื้นในการจัดเก็บ: 5%~95% (ความชื้นสัมพัทธ์, ไม่มีการควบแน่น) |
มินิพีซีอุตสาหกรรมนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Core i5-6200U แบบดูอัลคอร์ สี่เธรด พร้อมหน่วยความจำความถี่สูงและฮาร์ดดิสก์โซลิดสเตตความเร็วสูง ปรับปรุงความเร็วในการตอบสนองและความเร็วในการประมวลผลในทุกด้านของคอมพิวเตอร์ เพื่อตอบสนองความต้องการของอุตสาหกรรมและสภาพแวดล้อมอื่นๆ
![]()
พีซีควบคุมอุตสาหกรรมพร้อมการสนับสนุนฮาร์ดแวร์ที่แข็งแกร่ง มีความเสถียรมากกว่าคอมพิวเตอร์ทั่วไป และมีความสามารถในการปรับตัวต่อสภาพแวดล้อมที่แข็งแกร่งกว่า สามารถทำงานได้ตามปกติแม้ในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงต่างๆ เช่น ฝุ่นอุตสาหกรรม อุณหภูมิสูง และการสั่นสะเทือน
![]()
กระบวนการวัสดุอลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมด ด้านหน้าโต๊ะมีรูปทรงตะแกรงแบน การขึ้นรูปชิ้นเดียวแบบปิด ตัวเครื่องและแผงระบายความร้อน ไม่ว่าจะเป็นสภาพแวดล้อมที่มีการสั่นสะเทือนสูง/สภาพแวดล้อมที่มีฝุ่นสูง สภาพแวดล้อมอุณหภูมิสูงและต่ำ ก็สามารถปรับตัวได้ดีและทำงานได้ตามปกติ
![]()
มินิพีซีอุตสาหกรรม Intel Core i5-6200U นี้มาพร้อมกับพอร์ต 1*VGA และ 1*HDMI ซึ่งรองรับการแสดงผลสองหน้าจอแบบซิงโครนัสหรือแบบอะซิงโครนัส
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X31G |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีอุตสาหกรรมนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Core i5-6200U แบบดูอัลคอร์ สี่เธรด พร้อมหน่วยความจำ DDR4 ความถี่สูง สูงสุด 32G และฮาร์ดดิสก์ M.2 NVME 2280 แบบโซลิดสเตตความเร็วสูง ปรับปรุงความเร็วในการตอบสนองและความเร็วในการประมวลผลในทุกด้านของคอมพิวเตอร์ เพื่อตอบสนองความต้องการของอุตสาหกรรมและสภาพแวดล้อมอื่นๆ
ในฐานะพีซีอุตสาหกรรมไร้พัดลม มันขับเคลื่อนด้วยอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย เช่น 2*RS232 COM, 2*Gigabit Ethernet, 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 1*HDMI, 1*VGA และอื่นๆ ซึ่งสามารถปรับให้เข้ากับอุปกรณ์ที่มีอัตราต่างๆ ได้อย่างยืดหยุ่น และสามารถเชื่อมต่อกับจอภาพหลายจอ ทีวี โปรเจ็กเตอร์ และอุปกรณ์อื่นๆ รองรับการแสดงผลเอาต์พุต 4K HD เหมาะสำหรับการศึกษาในโรงเรียน มัลติมีเดีย ป้ายโฆษณาในโรงงาน จอโฆษณากลางแจ้ง/ในร่ม และแอปพลิเคชันอื่นๆ
| CPU | Intel Core i5-6200U ดูอัลคอร์ สี่เธรด, ความถี่หลัก 2.3GHz, FLEX 2.8GHz |
| GPU | Intel® HD Graphics 520 |
| หน่วยความจำ | 1*DDR4 SODIMM, สูงสุด 32G |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 NVME 2280 SSD, 1*SATA SSD/HDD 6GB/S (ทั้งเครื่องไม่รองรับฮาร์ดดิสก์ขนาด 2.5 นิ้ว) |
| อีเธอร์เน็ต | 2*RTL8111H Gigabit Ethernet, รองรับ Wake-on-LAN และ PXE boot |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 2*RS232 COM, 1*VGA, 1*HDMI, 1*DC 12V, 1*SPK/MIC, 1*ปุ่มเปิด/ปิด |
| สล็อตขยาย |
1*สล็อต M.2, รองรับโมดูล WIFI/Bluetooth, 1*สล็อต M.2, รองรับโมดูล 4G/5G, เมนบอร์ดพร้อมช่องใส่ซิมการ์ด |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11, Linux, ฯลฯ |
| การติดตั้ง | ตั้งโต๊ะและติดผนัง |
| พลังงาน | 12V5A |
| ขนาด | 180*128*55 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 1.2 กก. |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี | เงิน |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม |
อุณหภูมิการทำงาน: -10℃ ถึง +60℃, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30℃ ถึง +70℃, ความชื้นในการจัดเก็บ: 5%~95% (ความชื้นสัมพัทธ์, ไม่มีการควบแน่น) |
มินิพีซีอุตสาหกรรมนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Core i5-6200U แบบดูอัลคอร์ สี่เธรด พร้อมหน่วยความจำความถี่สูงและฮาร์ดดิสก์โซลิดสเตตความเร็วสูง ปรับปรุงความเร็วในการตอบสนองและความเร็วในการประมวลผลในทุกด้านของคอมพิวเตอร์ เพื่อตอบสนองความต้องการของอุตสาหกรรมและสภาพแวดล้อมอื่นๆ
![]()
พีซีควบคุมอุตสาหกรรมพร้อมการสนับสนุนฮาร์ดแวร์ที่แข็งแกร่ง มีความเสถียรมากกว่าคอมพิวเตอร์ทั่วไป และมีความสามารถในการปรับตัวต่อสภาพแวดล้อมที่แข็งแกร่งกว่า สามารถทำงานได้ตามปกติแม้ในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงต่างๆ เช่น ฝุ่นอุตสาหกรรม อุณหภูมิสูง และการสั่นสะเทือน
![]()
กระบวนการวัสดุอลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมด ด้านหน้าโต๊ะมีรูปทรงตะแกรงแบน การขึ้นรูปชิ้นเดียวแบบปิด ตัวเครื่องและแผงระบายความร้อน ไม่ว่าจะเป็นสภาพแวดล้อมที่มีการสั่นสะเทือนสูง/สภาพแวดล้อมที่มีฝุ่นสูง สภาพแวดล้อมอุณหภูมิสูงและต่ำ ก็สามารถปรับตัวได้ดีและทำงานได้ตามปกติ
![]()
มินิพีซีอุตสาหกรรม Intel Core i5-6200U นี้มาพร้อมกับพอร์ต 1*VGA และ 1*HDMI ซึ่งรองรับการแสดงผลสองหน้าจอแบบซิงโครนัสหรือแบบอะซิงโครนัส
![]()
![]()