| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X26G J1900 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
Industrial Fanless Mini PC นี้ขับเคลื่อนด้วย Intel Celeron Quad-core four-thread processor J1900 ซึ่งมีความถี่พื้นฐานของโปรเซสเซอร์สูงถึง 2.00 GHz, ความถี่ Burst สูงถึง 2.42 GHz พร้อม 2 MB L2 Cache และ 10W TDP ซึ่งมีการ ใช้พลังงานต่ำและประสิทธิภาพที่แข็งแกร่ง เพื่อตอบสนองความต้องการของสนามควบคุมอุตสาหกรรมจำนวนมาก
PC แบบไร้พัดลมพร้อมอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย เช่น 3*RS232 COM, 2*LAN, 1*HDMI, 1*VGA และพอร์ต USB 8 พอร์ต เหมาะสำหรับสถานที่อุตสาหกรรม การใช้งานเชิงพาณิชย์ หรือการใช้งานทุกประเภทในอุตสาหกรรม ซึ่งสามารถนำไปใช้อย่างแพร่หลายในป้ายดิจิทัล ความปลอดภัยเครือข่าย การเฝ้าระวังความปลอดภัย การขนส่ง และสาขาอื่นๆ
| CPU | Intel Celeron J1900 โปรเซสเซอร์ 4 คอร์ 4 เธรด, ความถี่พื้นฐาน 2.00 GHz, 2 MB L2 Cache, 10W TDP |
| GPU | Intel® HD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel Atom® Z3700 Series |
| Ethernet | 2*Realtek RTL8111E LAN; 1*MINI PCIE, รองรับเครือข่ายไร้สายและโมดูล 3G/4G |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*2.5 นิ้ว SATA3.0 HDD / SSD, 1*mSATA SSD |
| หน่วยความจำ | 1*DDR3L, 1333/1600 RAM, 1.35V, สูงสุด 8GB |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 7*USB2.0; 1*USB3.0; 3*RS232 COM (รองรับ 5V/12V); 1*Audio Out; 1*Audio In; 2*Indicator; 1*HDMI; 1*VGA; 1*DC; 1*ปุ่ม Power; 2*LAN |
| อินเทอร์เฟซจอแสดงผล | 1*HDMI, 1*VGA, รองรับการแสดงผลแบบ Dual Display แบบซิงโครนัสหรืออะซิงโครนัส |
| OS | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Linux, ฯลฯ |
| พลังงาน | 1*DC, 12V3A |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | อุณหภูมิการทำงาน: 0°C~50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20°C~80°C, ความชื้นสัมพัทธ์: 10%~90% (ไม่ควบแน่น) |
PC แบบไร้พัดลมนี้มาพร้อมกับกระบวนการวัสดุอลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมด มีความเสถียรมากกว่าคอมพิวเตอร์ทั่วไปและมีความสามารถในการปรับตัวเข้ากับสภาพแวดล้อมที่แข็งแกร่งกว่า ไม่ว่าจะเป็นสภาพแวดล้อมที่มีการสั่นสะเทือนสูง สภาพแวดล้อมที่มีฝุ่น สภาพแวดล้อมที่มีอุณหภูมิสูงและต่ำ ก็สามารถปรับตัวได้ดี และทำงานได้ตลอด 7*24 ชั่วโมง
![]()
PC อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมพร้อมหน่วยความจำ 1*DDR3L ความถี่สูง 1.35V สูงสุด 8GB และฮาร์ดดิสก์โซลิดสเตตความเร็วสูง 1*2.5 นิ้ว SATA3.0, 1*mSATA SSD ทุกด้านของคอมพิวเตอร์ช่วยปรับปรุงความเร็วในการตอบสนองและความเร็วในการประมวลผล เพื่อตอบสนองความต้องการของอุตสาหกรรมและสภาพแวดล้อมอื่นๆ
![]()
PC แบบไร้พัดลม Celeron มาพร้อมกับอินเทอร์เฟซ HD 1*HDMI และอินเทอร์เฟซวิดีโอ 1*VGA ซึ่งสามารถรองรับการแสดงผลแบบ Dual Display แบบซิงโครนัสหรืออะซิงโครนัส
![]()
PC แบบไร้พัดลมนี้มาพร้อมกับกระบวนการวัสดุอลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมดและการออกแบบการกระจายความร้อนด้วยแผ่นโลหะแบบไร้พัดลม ซึ่งรองรับการทำงานที่เสถียรและมีเสียงรบกวนต่ำ
![]()
![]()
![]()
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X26G J1900 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
Industrial Fanless Mini PC นี้ขับเคลื่อนด้วย Intel Celeron Quad-core four-thread processor J1900 ซึ่งมีความถี่พื้นฐานของโปรเซสเซอร์สูงถึง 2.00 GHz, ความถี่ Burst สูงถึง 2.42 GHz พร้อม 2 MB L2 Cache และ 10W TDP ซึ่งมีการ ใช้พลังงานต่ำและประสิทธิภาพที่แข็งแกร่ง เพื่อตอบสนองความต้องการของสนามควบคุมอุตสาหกรรมจำนวนมาก
PC แบบไร้พัดลมพร้อมอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย เช่น 3*RS232 COM, 2*LAN, 1*HDMI, 1*VGA และพอร์ต USB 8 พอร์ต เหมาะสำหรับสถานที่อุตสาหกรรม การใช้งานเชิงพาณิชย์ หรือการใช้งานทุกประเภทในอุตสาหกรรม ซึ่งสามารถนำไปใช้อย่างแพร่หลายในป้ายดิจิทัล ความปลอดภัยเครือข่าย การเฝ้าระวังความปลอดภัย การขนส่ง และสาขาอื่นๆ
| CPU | Intel Celeron J1900 โปรเซสเซอร์ 4 คอร์ 4 เธรด, ความถี่พื้นฐาน 2.00 GHz, 2 MB L2 Cache, 10W TDP |
| GPU | Intel® HD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel Atom® Z3700 Series |
| Ethernet | 2*Realtek RTL8111E LAN; 1*MINI PCIE, รองรับเครือข่ายไร้สายและโมดูล 3G/4G |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*2.5 นิ้ว SATA3.0 HDD / SSD, 1*mSATA SSD |
| หน่วยความจำ | 1*DDR3L, 1333/1600 RAM, 1.35V, สูงสุด 8GB |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 7*USB2.0; 1*USB3.0; 3*RS232 COM (รองรับ 5V/12V); 1*Audio Out; 1*Audio In; 2*Indicator; 1*HDMI; 1*VGA; 1*DC; 1*ปุ่ม Power; 2*LAN |
| อินเทอร์เฟซจอแสดงผล | 1*HDMI, 1*VGA, รองรับการแสดงผลแบบ Dual Display แบบซิงโครนัสหรืออะซิงโครนัส |
| OS | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Linux, ฯลฯ |
| พลังงาน | 1*DC, 12V3A |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | อุณหภูมิการทำงาน: 0°C~50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20°C~80°C, ความชื้นสัมพัทธ์: 10%~90% (ไม่ควบแน่น) |
PC แบบไร้พัดลมนี้มาพร้อมกับกระบวนการวัสดุอลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมด มีความเสถียรมากกว่าคอมพิวเตอร์ทั่วไปและมีความสามารถในการปรับตัวเข้ากับสภาพแวดล้อมที่แข็งแกร่งกว่า ไม่ว่าจะเป็นสภาพแวดล้อมที่มีการสั่นสะเทือนสูง สภาพแวดล้อมที่มีฝุ่น สภาพแวดล้อมที่มีอุณหภูมิสูงและต่ำ ก็สามารถปรับตัวได้ดี และทำงานได้ตลอด 7*24 ชั่วโมง
![]()
PC อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมพร้อมหน่วยความจำ 1*DDR3L ความถี่สูง 1.35V สูงสุด 8GB และฮาร์ดดิสก์โซลิดสเตตความเร็วสูง 1*2.5 นิ้ว SATA3.0, 1*mSATA SSD ทุกด้านของคอมพิวเตอร์ช่วยปรับปรุงความเร็วในการตอบสนองและความเร็วในการประมวลผล เพื่อตอบสนองความต้องการของอุตสาหกรรมและสภาพแวดล้อมอื่นๆ
![]()
PC แบบไร้พัดลม Celeron มาพร้อมกับอินเทอร์เฟซ HD 1*HDMI และอินเทอร์เฟซวิดีโอ 1*VGA ซึ่งสามารถรองรับการแสดงผลแบบ Dual Display แบบซิงโครนัสหรืออะซิงโครนัส
![]()
PC แบบไร้พัดลมนี้มาพร้อมกับกระบวนการวัสดุอลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมดและการออกแบบการกระจายความร้อนด้วยแผ่นโลหะแบบไร้พัดลม ซึ่งรองรับการทำงานที่เสถียรและมีเสียงรบกวนต่ำ
![]()
![]()
![]()