|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | x78 2lan กับ com |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมนี้มาพร้อมกับพอร์ต DP 1 พอร์ต, HDMI 2.0 1 พอร์ต และพอร์ต Type-C ทำให้ผู้ใช้สามารถเชื่อมต่อจอภาพ HDR สองจอพร้อมกันได้อย่างง่ายดาย นอกเหนือจากการใช้งานในพื้นที่อุตสาหกรรมแล้ว ยังช่วยเพิ่มประสิทธิภาพของงานสำนักงานประจำวัน และเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งาน เช่น การแก้ไขรูปภาพ การตัดต่อวิดีโอ และการเขียนแบบทางวิศวกรรม
และรองรับ Windows 10 ซึ่งเป็นระบบปฏิบัติการที่ได้รับการพิสูจน์แล้วว่ามีอินเทอร์เฟซที่ใช้งานง่ายและความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ที่ครอบคลุม หากคุณกำลังมองหาคุณสมบัติล่าสุดและการปรับปรุงความปลอดภัย Windows 11 ก็รองรับอย่างเต็มที่เช่นกัน สำหรับผู้ที่ต้องการทางเลือกแบบโอเพนซอร์ส ระบบปฏิบัติการ Linux ก็ทำงานได้อย่างราบรื่นบนอุปกรณ์นี้เช่นกัน ซึ่งหมายความว่าคุณสามารถเลือกระบบปฏิบัติการที่เหมาะสมกับความต้องการและความชอบของคุณได้ดีที่สุด
| CPU | Intel Pentium Gold 5405U 2 คอร์ 4 เธรด โปรเซสเซอร์ ความถี่พื้นฐาน 2.30 GHz, แคช 2 MB, TDP 15W, กระบวนการผลิต 14nm |
| GPU | Intel® UHD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel® รุ่นที่ 8 |
| หน่วยความจำ | 2*DDR4 SODIMM RAM, สูงสุด 32GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 2280 NVME SSD, 1*2.5'' SATA HDD/SSD |
| จอแสดงผล | 1*HDMI, 1*DP, 1*Type-C, รองรับจอแสดงผลคู่ 4K |
| ส่วนขยาย | สล็อต M.2 2230 1 ช่อง, รองรับ WiFi 802.11B/G/N/AC, Bluetooth 4.2 |
| อีเธอร์เน็ต | 2*Realtek 8111H, 1000/Mbps, รองรับ Wake-on-LAN |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11, Linux, ฯลฯ |
| อื่นๆ | รองรับการเปิดเครื่องอัตโนมัติ, PXE Boot |
| พลังงาน | 1*DC-IN 19V 3.42A |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB3.0, 2*USB2.0, 2*LAN, 1*HDMI, 1*DP, 1*Type-C, 1*COM, 1*SD Slot, 1*SPK, 1*MIC, 1*DC, 1*สวิตช์เปิด/ปิด |
| วัสดุ | โครงอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด/น้ำหนัก | 170 มม.*126 มม.*51.5 มม./ประมาณ 1.0 กก. |
| การติดตั้ง | ตั้งโต๊ะ/ติดผนัง |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ถึง +60°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30°C ถึง +70°C, ความชื้นสัมพัทธ์: 10% - 90%@30°C (ไม่ควบแน่น) |
คอมพิวเตอร์มินิอุตสาหกรรมนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Pentium Gold 5405U มี 2 คอร์, 4 เธรด, ความถี่พื้นฐาน 2.30 GHz, แคช 2 MB, TDP 15W และกระบวนการผลิต 14nm การตั้งค่านี้ช่วยให้การทำงานหลายอย่างพร้อมกันรวดเร็ว การเข้าถึงข้อมูลที่รวดเร็ว และการประหยัดพลังงาน Intel UHD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel รุ่นที่ 8 ให้ภาพที่คมชัด
![]()
คอมพิวเตอร์มินิมาพร้อมกับสล็อตหน่วยความจำ DDR4 SODIMM แบบดูอัลแชนเนล และรองรับการขยายสูงสุด 32GB ทำให้ง่ายต่อการจัดการกับการทำงานหลายอย่างพร้อมกันและการรันซอฟต์แวร์ขนาดใหญ่ ในขณะเดียวกันก็มาพร้อมกับ M.2 2280 NVMe SSD 1 ช่อง และช่องฮาร์ดดิสก์คู่ SATA 2.5 นิ้ว 1 ช่อง โดยคำนึงถึงการตอบสนองที่รวดเร็วและการจัดเก็บข้อมูลความจุสูง ไม่ว่าจะเป็นการเริ่มต้นระบบ การตัดต่อวิดีโอ 4K หรือการเข้าถึงไฟล์จำนวนมาก ก็สามารถให้ประสบการณ์ที่ราบรื่นและมีประสิทธิภาพ
![]()
โฮสต์มินิอุตสาหกรรมนี้มาพร้อมกับการ์ดเครือข่ายไร้สาย 3165AC ในตัว รองรับการเชื่อมต่อไร้สาย WiFi แบบดูอัลแบนด์และ Bluetooth 4.2 ซึ่งหมายถึงการเชื่อมต่อที่ราบรื่นสำหรับคุณ ด้วยสิ่งนี้ หน้าเว็บจะโหลดด้วยความเร็วสูง และการสตรีมรายการความละเอียดสูงก็เป็นไปอย่างราบรื่น
![]()
มีดีไซน์ระบายความร้อนแบบไร้พัดลมที่เป็นนวัตกรรมใหม่ ตัวเครื่องโลหะ พร้อมส่วนบนที่ปิดด้วยแผงระบายความร้อน ช่วยให้การกระจายความร้อนรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ การออกแบบนี้ไม่เพียงแต่ช่วยให้ภายในเครื่องสะอาด ปราศจากฝุ่นที่พัดลมอาจดูดเข้าไป แต่ยังช่วยลดการใช้พลังงานได้อย่างมาก ที่ดีที่สุดคือทำงานได้เงียบมาก ทำให้คุณทำงานหรือเพลิดเพลินกับสื่อได้โดยไม่มีเสียงรบกวนจากพัดลมที่น่ารำคาญ
![]()
อุปกรณ์ที่ทรงพลังและอเนกประสงค์นี้มีแอปพลิเคชันที่หลากหลาย ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม สามารถรวมเข้ากับเครื่องจักรได้อย่างราบรื่นเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานและความสามารถในการตรวจสอบ ในภาคธุรกิจ มีความสำคัญอย่างยิ่งสำหรับตู้ ATM เพื่อให้แน่ใจว่ากระบวนการทำธุรกรรมเป็นไปอย่างราบรื่น ในขอบเขตของการรักษาความปลอดภัย จะขับเคลื่อนระบบการตรวจสอบขั้นสูง ในขณะที่ในด้านการดูแลสุขภาพ จะมีบทบาทสำคัญในอุปกรณ์ทางการแพทย์
นอกจากนี้ การใช้งานยังขยายไปถึงป้ายอิเล็กทรอนิกส์ ตู้จำหน่ายสินค้าอัตโนมัติ และแอปพลิเคชันอื่นๆ อีกมากมาย ทำให้เป็นทรัพย์สินที่จำเป็นในอุตสาหกรรมต่างๆ
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | x78 2lan กับ com |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมนี้มาพร้อมกับพอร์ต DP 1 พอร์ต, HDMI 2.0 1 พอร์ต และพอร์ต Type-C ทำให้ผู้ใช้สามารถเชื่อมต่อจอภาพ HDR สองจอพร้อมกันได้อย่างง่ายดาย นอกเหนือจากการใช้งานในพื้นที่อุตสาหกรรมแล้ว ยังช่วยเพิ่มประสิทธิภาพของงานสำนักงานประจำวัน และเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งาน เช่น การแก้ไขรูปภาพ การตัดต่อวิดีโอ และการเขียนแบบทางวิศวกรรม
และรองรับ Windows 10 ซึ่งเป็นระบบปฏิบัติการที่ได้รับการพิสูจน์แล้วว่ามีอินเทอร์เฟซที่ใช้งานง่ายและความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ที่ครอบคลุม หากคุณกำลังมองหาคุณสมบัติล่าสุดและการปรับปรุงความปลอดภัย Windows 11 ก็รองรับอย่างเต็มที่เช่นกัน สำหรับผู้ที่ต้องการทางเลือกแบบโอเพนซอร์ส ระบบปฏิบัติการ Linux ก็ทำงานได้อย่างราบรื่นบนอุปกรณ์นี้เช่นกัน ซึ่งหมายความว่าคุณสามารถเลือกระบบปฏิบัติการที่เหมาะสมกับความต้องการและความชอบของคุณได้ดีที่สุด
| CPU | Intel Pentium Gold 5405U 2 คอร์ 4 เธรด โปรเซสเซอร์ ความถี่พื้นฐาน 2.30 GHz, แคช 2 MB, TDP 15W, กระบวนการผลิต 14nm |
| GPU | Intel® UHD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel® รุ่นที่ 8 |
| หน่วยความจำ | 2*DDR4 SODIMM RAM, สูงสุด 32GB |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 2280 NVME SSD, 1*2.5'' SATA HDD/SSD |
| จอแสดงผล | 1*HDMI, 1*DP, 1*Type-C, รองรับจอแสดงผลคู่ 4K |
| ส่วนขยาย | สล็อต M.2 2230 1 ช่อง, รองรับ WiFi 802.11B/G/N/AC, Bluetooth 4.2 |
| อีเธอร์เน็ต | 2*Realtek 8111H, 1000/Mbps, รองรับ Wake-on-LAN |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11, Linux, ฯลฯ |
| อื่นๆ | รองรับการเปิดเครื่องอัตโนมัติ, PXE Boot |
| พลังงาน | 1*DC-IN 19V 3.42A |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB3.0, 2*USB2.0, 2*LAN, 1*HDMI, 1*DP, 1*Type-C, 1*COM, 1*SD Slot, 1*SPK, 1*MIC, 1*DC, 1*สวิตช์เปิด/ปิด |
| วัสดุ | โครงอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด/น้ำหนัก | 170 มม.*126 มม.*51.5 มม./ประมาณ 1.0 กก. |
| การติดตั้ง | ตั้งโต๊ะ/ติดผนัง |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ถึง +60°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30°C ถึง +70°C, ความชื้นสัมพัทธ์: 10% - 90%@30°C (ไม่ควบแน่น) |
คอมพิวเตอร์มินิอุตสาหกรรมนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Pentium Gold 5405U มี 2 คอร์, 4 เธรด, ความถี่พื้นฐาน 2.30 GHz, แคช 2 MB, TDP 15W และกระบวนการผลิต 14nm การตั้งค่านี้ช่วยให้การทำงานหลายอย่างพร้อมกันรวดเร็ว การเข้าถึงข้อมูลที่รวดเร็ว และการประหยัดพลังงาน Intel UHD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel รุ่นที่ 8 ให้ภาพที่คมชัด
![]()
คอมพิวเตอร์มินิมาพร้อมกับสล็อตหน่วยความจำ DDR4 SODIMM แบบดูอัลแชนเนล และรองรับการขยายสูงสุด 32GB ทำให้ง่ายต่อการจัดการกับการทำงานหลายอย่างพร้อมกันและการรันซอฟต์แวร์ขนาดใหญ่ ในขณะเดียวกันก็มาพร้อมกับ M.2 2280 NVMe SSD 1 ช่อง และช่องฮาร์ดดิสก์คู่ SATA 2.5 นิ้ว 1 ช่อง โดยคำนึงถึงการตอบสนองที่รวดเร็วและการจัดเก็บข้อมูลความจุสูง ไม่ว่าจะเป็นการเริ่มต้นระบบ การตัดต่อวิดีโอ 4K หรือการเข้าถึงไฟล์จำนวนมาก ก็สามารถให้ประสบการณ์ที่ราบรื่นและมีประสิทธิภาพ
![]()
โฮสต์มินิอุตสาหกรรมนี้มาพร้อมกับการ์ดเครือข่ายไร้สาย 3165AC ในตัว รองรับการเชื่อมต่อไร้สาย WiFi แบบดูอัลแบนด์และ Bluetooth 4.2 ซึ่งหมายถึงการเชื่อมต่อที่ราบรื่นสำหรับคุณ ด้วยสิ่งนี้ หน้าเว็บจะโหลดด้วยความเร็วสูง และการสตรีมรายการความละเอียดสูงก็เป็นไปอย่างราบรื่น
![]()
มีดีไซน์ระบายความร้อนแบบไร้พัดลมที่เป็นนวัตกรรมใหม่ ตัวเครื่องโลหะ พร้อมส่วนบนที่ปิดด้วยแผงระบายความร้อน ช่วยให้การกระจายความร้อนรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ การออกแบบนี้ไม่เพียงแต่ช่วยให้ภายในเครื่องสะอาด ปราศจากฝุ่นที่พัดลมอาจดูดเข้าไป แต่ยังช่วยลดการใช้พลังงานได้อย่างมาก ที่ดีที่สุดคือทำงานได้เงียบมาก ทำให้คุณทำงานหรือเพลิดเพลินกับสื่อได้โดยไม่มีเสียงรบกวนจากพัดลมที่น่ารำคาญ
![]()
อุปกรณ์ที่ทรงพลังและอเนกประสงค์นี้มีแอปพลิเคชันที่หลากหลาย ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม สามารถรวมเข้ากับเครื่องจักรได้อย่างราบรื่นเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานและความสามารถในการตรวจสอบ ในภาคธุรกิจ มีความสำคัญอย่างยิ่งสำหรับตู้ ATM เพื่อให้แน่ใจว่ากระบวนการทำธุรกรรมเป็นไปอย่างราบรื่น ในขอบเขตของการรักษาความปลอดภัย จะขับเคลื่อนระบบการตรวจสอบขั้นสูง ในขณะที่ในด้านการดูแลสุขภาพ จะมีบทบาทสำคัญในอุปกรณ์ทางการแพทย์
นอกจากนี้ การใช้งานยังขยายไปถึงป้ายอิเล็กทรอนิกส์ ตู้จำหน่ายสินค้าอัตโนมัติ และแอปพลิเคชันอื่นๆ อีกมากมาย ทำให้เป็นทรัพย์สินที่จำเป็นในอุตสาหกรรมต่างๆ
![]()