| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | x35 2lan 2com |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กไร้พัดลม X35 ของเราสามารถติดตั้งโปรเซสเซอร์ประสิทธิภาพสูง Intel Core i5-8250U 4 คอร์ 8 เธรด พร้อมพลังประมวลผลที่ทรงพลังและความเร็วในการตอบสนองที่รวดเร็ว
ในฐานะคอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กที่ใช้ในภาคอุตสาหกรรม ยังติดตั้งพอร์ต Ethernet แบบ Gigabit 2 พอร์ต และพอร์ตอนุกรม 2 พอร์ต ซึ่งสามารถเชื่อมต่ออุปกรณ์และเครือข่ายต่างๆ ได้ ทำให้การส่งข้อมูลความเร็วสูงและการสื่อสารที่เสถียรระหว่างอุปกรณ์เป็นไปได้ และตอบสนองความต้องการการเชื่อมต่อที่หลากหลาย
ในขณะเดียวกัน การออกแบบที่ใช้พลังงานต่ำ ประหยัดพลังงาน และเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม ไม่เพียงแต่ช่วยลดต้นทุนการดำเนินงานของคุณ ประหยัดค่าไฟฟ้าจำนวนมากในการทำงานระยะยาว แต่ยังช่วยลดผลกระทบต่อสิ่งแวดล้อมอีกด้วย
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel Core i5 8250U 4 คอร์ 8 เธรด, ความถี่ Turbo สูงสุด 3.40 GHz, แคชอัจฉริยะ Intel® Smart Cache ขนาด 6 MB, TDP 15W |
| หน่วยความจำ |
ช่องเสียบ SODIMM แบบ Single-channel 1 ช่อง, รองรับ DDR4 2400MHz; สูงสุด 16GB (4G/8G/16G เป็นทางเลือก) |
| ฮาร์ดดิสก์ | ช่องเสียบ mSATA SSD แบบ Full-height 1 ช่อง (120G/240G/480G/960G SSD เป็นทางเลือก) |
| Ethernet | 1*RJ45 10/100/1000Mbps Realtek 8111F Gigabits Ethernet, รองรับ Wake-up On LAN |
| จอแสดงผล | 1*VGA, 1*HDMI, รองรับการแสดงผลแบบซิงโครนัสและอะซิงโครนัส |
| เสียง | ชิปควบคุมเสียง Realtek ALC662, รองรับ Dual-channel, Stereo, Line out |
| ส่วนขยาย | 1×Half-height Mini PCIE |
| ระบบปฏิบัติการ |
Windows 8, Windows 10, Linux, Ubuntu, CentOS
|
| พลังงาน | 1*DC-IN 5.5*2.5, 12V 5A/60W (AC TO DC, 100~240V) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB3.0, 2*Gigabit Ethernet, 2*COM, 1*VGA, 1*HDMI, 1*AUD, 1*DC, 1*สวิตช์เปิด/ปิด, เสาอากาศ WiFi 2 ต้น |
| ขนาด | 134mm*127mm*46mm |
| น้ำหนัก | ประมาณ 1.0 กก. |
| การติดตั้ง | VESA/Wall Mount/Desktop |
| วัสดุ | โครงอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ถึง 65°C; อุณหภูมิการจัดเก็บ: 15°C ถึง 35°C; ความชื้นในการทำงาน: 5% ถึง 95% (ความชื้นสัมพัทธ์, ไม่มีการควบแน่น) |
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้ติดตั้งโปรเซสเซอร์ Intel® Core i5-8250U แบบควอดคอร์แปดเธรด ความถี่ Turbo สูงสุดสามารถถึง 3.40 GHz, แคชอัจฉริยะ 6MB และการออกแบบพลังงานต่ำ 15W กราฟิกหลัก Intel® UHD Graphics 620 รองรับการแสดงผล 4K ตอบสนองความต้องการการทำงานร่วมกันหลายหน้าจอและความละเอียดสูงในสถานการณ์อุตสาหกรรม และสามารถจัดการกับงานประมวลผลกราฟิกที่ซับซ้อนได้อย่างง่ายดาย
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมไร้พัดลมติดตั้งโปรเซสเซอร์ซีรีส์ Core รุ่นใหม่ ประสิทธิภาพดีกว่ารุ่นที่หกและเจ็ดมาก และสามารถตอบสนองความต้องการที่สูงขึ้นของอุตสาหกรรมสมัยใหม่ได้ดียิ่งขึ้น
![]()
คอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กติดตั้งอินเทอร์เฟซอนุกรมมาตรฐาน RS232 จำนวน 2 พอร์ต มีความเข้ากันได้สูงและอำนวยความสะดวกในการส่งสัญญาณระหว่างโฮสต์และอุปกรณ์อนุกรมต่างๆ
![]()
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมไร้พัดลม Intel Core ใช้การระบายความร้อนแบบแอคทีฟด้วยพัดลมควบคุมอุณหภูมิอัจฉริยะ การออกแบบช่องอากาศที่เหมาะสม ช่วยระบายความร้อนได้อย่างรวดเร็ว ทำให้โฮสต์ทำงานได้อย่างเสถียรในระยะยาว
![]()
โฮสต์ควบคุมอุตสาหกรรมขนาดเล็กมีประสิทธิภาพสูงและออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการที่สูงขึ้นของอุตสาหกรรมสมัยใหม่ ประสิทธิภาพโดยรวมเพิ่มขึ้น 50% เมื่อเทียบกับรุ่นก่อนหน้า สามารถนำไปใช้กับ Machine Vision, การจดจำใบหน้า, หุ่นยนต์อัจฉริยะ, ระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม และสถานการณ์อื่นๆ
![]()
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | x35 2lan 2com |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กไร้พัดลม X35 ของเราสามารถติดตั้งโปรเซสเซอร์ประสิทธิภาพสูง Intel Core i5-8250U 4 คอร์ 8 เธรด พร้อมพลังประมวลผลที่ทรงพลังและความเร็วในการตอบสนองที่รวดเร็ว
ในฐานะคอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กที่ใช้ในภาคอุตสาหกรรม ยังติดตั้งพอร์ต Ethernet แบบ Gigabit 2 พอร์ต และพอร์ตอนุกรม 2 พอร์ต ซึ่งสามารถเชื่อมต่ออุปกรณ์และเครือข่ายต่างๆ ได้ ทำให้การส่งข้อมูลความเร็วสูงและการสื่อสารที่เสถียรระหว่างอุปกรณ์เป็นไปได้ และตอบสนองความต้องการการเชื่อมต่อที่หลากหลาย
ในขณะเดียวกัน การออกแบบที่ใช้พลังงานต่ำ ประหยัดพลังงาน และเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม ไม่เพียงแต่ช่วยลดต้นทุนการดำเนินงานของคุณ ประหยัดค่าไฟฟ้าจำนวนมากในการทำงานระยะยาว แต่ยังช่วยลดผลกระทบต่อสิ่งแวดล้อมอีกด้วย
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel Core i5 8250U 4 คอร์ 8 เธรด, ความถี่ Turbo สูงสุด 3.40 GHz, แคชอัจฉริยะ Intel® Smart Cache ขนาด 6 MB, TDP 15W |
| หน่วยความจำ |
ช่องเสียบ SODIMM แบบ Single-channel 1 ช่อง, รองรับ DDR4 2400MHz; สูงสุด 16GB (4G/8G/16G เป็นทางเลือก) |
| ฮาร์ดดิสก์ | ช่องเสียบ mSATA SSD แบบ Full-height 1 ช่อง (120G/240G/480G/960G SSD เป็นทางเลือก) |
| Ethernet | 1*RJ45 10/100/1000Mbps Realtek 8111F Gigabits Ethernet, รองรับ Wake-up On LAN |
| จอแสดงผล | 1*VGA, 1*HDMI, รองรับการแสดงผลแบบซิงโครนัสและอะซิงโครนัส |
| เสียง | ชิปควบคุมเสียง Realtek ALC662, รองรับ Dual-channel, Stereo, Line out |
| ส่วนขยาย | 1×Half-height Mini PCIE |
| ระบบปฏิบัติการ |
Windows 8, Windows 10, Linux, Ubuntu, CentOS
|
| พลังงาน | 1*DC-IN 5.5*2.5, 12V 5A/60W (AC TO DC, 100~240V) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB3.0, 2*Gigabit Ethernet, 2*COM, 1*VGA, 1*HDMI, 1*AUD, 1*DC, 1*สวิตช์เปิด/ปิด, เสาอากาศ WiFi 2 ต้น |
| ขนาด | 134mm*127mm*46mm |
| น้ำหนัก | ประมาณ 1.0 กก. |
| การติดตั้ง | VESA/Wall Mount/Desktop |
| วัสดุ | โครงอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ถึง 65°C; อุณหภูมิการจัดเก็บ: 15°C ถึง 35°C; ความชื้นในการทำงาน: 5% ถึง 95% (ความชื้นสัมพัทธ์, ไม่มีการควบแน่น) |
คอมพิวเตอร์ขนาดเล็กนี้ติดตั้งโปรเซสเซอร์ Intel® Core i5-8250U แบบควอดคอร์แปดเธรด ความถี่ Turbo สูงสุดสามารถถึง 3.40 GHz, แคชอัจฉริยะ 6MB และการออกแบบพลังงานต่ำ 15W กราฟิกหลัก Intel® UHD Graphics 620 รองรับการแสดงผล 4K ตอบสนองความต้องการการทำงานร่วมกันหลายหน้าจอและความละเอียดสูงในสถานการณ์อุตสาหกรรม และสามารถจัดการกับงานประมวลผลกราฟิกที่ซับซ้อนได้อย่างง่ายดาย
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมไร้พัดลมติดตั้งโปรเซสเซอร์ซีรีส์ Core รุ่นใหม่ ประสิทธิภาพดีกว่ารุ่นที่หกและเจ็ดมาก และสามารถตอบสนองความต้องการที่สูงขึ้นของอุตสาหกรรมสมัยใหม่ได้ดียิ่งขึ้น
![]()
คอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กติดตั้งอินเทอร์เฟซอนุกรมมาตรฐาน RS232 จำนวน 2 พอร์ต มีความเข้ากันได้สูงและอำนวยความสะดวกในการส่งสัญญาณระหว่างโฮสต์และอุปกรณ์อนุกรมต่างๆ
![]()
คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมไร้พัดลม Intel Core ใช้การระบายความร้อนแบบแอคทีฟด้วยพัดลมควบคุมอุณหภูมิอัจฉริยะ การออกแบบช่องอากาศที่เหมาะสม ช่วยระบายความร้อนได้อย่างรวดเร็ว ทำให้โฮสต์ทำงานได้อย่างเสถียรในระยะยาว
![]()
โฮสต์ควบคุมอุตสาหกรรมขนาดเล็กมีประสิทธิภาพสูงและออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการที่สูงขึ้นของอุตสาหกรรมสมัยใหม่ ประสิทธิภาพโดยรวมเพิ่มขึ้น 50% เมื่อเทียบกับรุ่นก่อนหน้า สามารถนำไปใช้กับ Machine Vision, การจดจำใบหน้า, หุ่นยนต์อัจฉริยะ, ระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม และสถานการณ์อื่นๆ
![]()