|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X46G Intel Core i3 7100U |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $99.7-$217.1, Negotiable |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C, D/A, D/P, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
คอมพิวเตอร์มินิอุตสาหกรรมแบบไร้พัดลม Intel Core i3 7100U ของเราใช้สถาปัตยกรรมการระบายความร้อนแบบไร้พัดลม และใช้การออกแบบครีบที่มีประสิทธิภาพเพื่อสร้างระบบจัดการความร้อนที่เสถียร ทำให้มั่นใจได้ว่าฮาร์ดแวร์จะคงอุณหภูมิการทำงานที่เหมาะสมในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่สมบุกสมบัน มีขนาดกะทัดรัดและไม่กินพื้นที่มาก ทำให้สะดวกในการติดตั้งได้ทุกที่
ด้วยการรองรับโปรเซสเซอร์ประสิทธิภาพสูง Intel Core i3 7100U และอินเทอร์เฟซระดับมืออาชีพที่หลากหลาย การประมวลผลและส่งข้อมูลมีประสิทธิภาพและแม่นยำ และทำหน้าที่เป็นรากฐานที่เชื่อถือได้สำหรับการใช้งาน เช่น ระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรมและการตรวจสอบอัจฉริยะ
| โปรเซสเซอร์ | รองรับ Intel Core i5-6300U/i3-7100U/i5-7200U และ i3-8130U/i5-8250U เป็นตัวเลือก |
| หน่วยความจำ | ช่องเสียบหน่วยความจำ SO-DIMM 1 ช่อง, หน่วยความจำ DDR4, รองรับสูงสุด 16GB |
| จอแสดงผล | อินเทอร์เฟซ VGA 1 ช่อง, อินเทอร์เฟซ HDMI 1 ช่อง (รองรับ 4k30Hz), รองรับการแสดงผลแบบซิงโครนัส/อะซิงโครนัส VGA และ HDMI |
| เครือข่าย | การ์ดเครือข่าย Gigabit Realtek RTL8111H 2 ช่อง, รองรับการปลุกเครือข่าย/PXE |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล |
อินเทอร์เฟซฮาร์ดดิสก์ SATA3.0 7 พิน 1 ช่อง พร้อมอัตราการส่งข้อมูล 6Gbps และช่องเสียบ M.2 Key-M 2280 1 ช่อง (ฮาร์ดดิสก์ M.2 PCIE และ STAT สามารถปรับเปลี่ยนได้เอง) |
| ช่องเสียบส่วนขยาย | ช่องเสียบ Mini-PCIe 1 ช่อง (รองรับโมดูล WIFI และ 4G) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | USB2.0 2 ช่อง, USB3.0 4 ช่อง, COM (RS485) 2 ช่อง, LAN 2 ช่อง, HDMI 1 ช่อง, VGA 1 ช่อง, DC IN 1 ช่อง, AUDIO 1 ช่อง |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12V 5A |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -10°C ถึง +60°C,อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20°C ~ 70°C |
คอมพิวเตอร์มินิอุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมของเรามาพร้อมกับหน่วยความจำ DDR4 และ M.2 SSD หน่วยความจำ DDR4 มีความถี่ที่เร็วกว่า การตอบสนองที่รวดเร็วกว่า และการใช้พลังงานที่ต่ำกว่า M.2 SSD ช่วยให้ส่งข้อมูลได้เร็วขึ้น พร้อมความสามารถในการทนต่อแรงสั่นสะเทือนและป้องกันการรบกวน และมันสามารถจัดการงานที่ซับซ้อนได้อย่างง่ายดาย เช่น การประมวลผลข้อมูลอุตสาหกรรมและการตรวจสอบอุปกรณ์ และการประมวลผลก็มีประสิทธิภาพและเสถียร
![]()
อุปกรณ์มินิพีซีอุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมของเราเหมาะสำหรับสถานการณ์การใช้งานที่หลากหลาย ในพื้นที่อุตสาหกรรม สามารถมีบทบาทสำคัญในการควบคุมการผลิต นอกจากนี้ยังสามารถนำไปใช้กับเครื่องมือเครื่องจักร CNC และตู้จำหน่ายเครื่องดื่มได้
นอกจากนี้ยังมีประโยชน์ในป้ายดิจิทัล การศึกษาแบบมัลติมีเดีย ระบบควบคุมการเข้าออกแบบเทิร์นสไตล์ และตู้รับพัสดุแบบด่วน โดยให้การสนับสนุนที่เชื่อถือได้สำหรับสาขาต่างๆ
![]()
อินเทอร์เฟซที่หลากหลายทำให้การเชื่อมต่อมีความเหนือชั้น ดังที่เห็นได้จากภาพ อินเทอร์เฟซหลายอย่างรวมถึงสวิตช์เปิด/ปิด, USB 3.0, RS485 COM, AUD, อินเทอร์เฟซเสียง, พอร์ต Gigabit Ethernet, อินเทอร์เฟซความละเอียดสูง, พอร์ต VGA และพอร์ตไฟ ทำให้คุณเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่างๆ ได้อย่างง่ายดาย ไม่ว่าจะเป็นกล้อง, เซ็นเซอร์ หรืออุปกรณ์ภายนอกอื่นๆ คุณสามารถสร้างระบบการทำงานที่มีประสิทธิภาพได้อย่างรวดเร็ว เหมือนกับฮับการเชื่อมต่อสากล ทำให้การทำงานของอุปกรณ์ของคุณเป็นไปอย่างราบรื่น
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X46G Intel Core i3 7100U |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $99.7-$217.1, Negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C, D/A, D/P, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
คอมพิวเตอร์มินิอุตสาหกรรมแบบไร้พัดลม Intel Core i3 7100U ของเราใช้สถาปัตยกรรมการระบายความร้อนแบบไร้พัดลม และใช้การออกแบบครีบที่มีประสิทธิภาพเพื่อสร้างระบบจัดการความร้อนที่เสถียร ทำให้มั่นใจได้ว่าฮาร์ดแวร์จะคงอุณหภูมิการทำงานที่เหมาะสมในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่สมบุกสมบัน มีขนาดกะทัดรัดและไม่กินพื้นที่มาก ทำให้สะดวกในการติดตั้งได้ทุกที่
ด้วยการรองรับโปรเซสเซอร์ประสิทธิภาพสูง Intel Core i3 7100U และอินเทอร์เฟซระดับมืออาชีพที่หลากหลาย การประมวลผลและส่งข้อมูลมีประสิทธิภาพและแม่นยำ และทำหน้าที่เป็นรากฐานที่เชื่อถือได้สำหรับการใช้งาน เช่น ระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรมและการตรวจสอบอัจฉริยะ
| โปรเซสเซอร์ | รองรับ Intel Core i5-6300U/i3-7100U/i5-7200U และ i3-8130U/i5-8250U เป็นตัวเลือก |
| หน่วยความจำ | ช่องเสียบหน่วยความจำ SO-DIMM 1 ช่อง, หน่วยความจำ DDR4, รองรับสูงสุด 16GB |
| จอแสดงผล | อินเทอร์เฟซ VGA 1 ช่อง, อินเทอร์เฟซ HDMI 1 ช่อง (รองรับ 4k30Hz), รองรับการแสดงผลแบบซิงโครนัส/อะซิงโครนัส VGA และ HDMI |
| เครือข่าย | การ์ดเครือข่าย Gigabit Realtek RTL8111H 2 ช่อง, รองรับการปลุกเครือข่าย/PXE |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล |
อินเทอร์เฟซฮาร์ดดิสก์ SATA3.0 7 พิน 1 ช่อง พร้อมอัตราการส่งข้อมูล 6Gbps และช่องเสียบ M.2 Key-M 2280 1 ช่อง (ฮาร์ดดิสก์ M.2 PCIE และ STAT สามารถปรับเปลี่ยนได้เอง) |
| ช่องเสียบส่วนขยาย | ช่องเสียบ Mini-PCIe 1 ช่อง (รองรับโมดูล WIFI และ 4G) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | USB2.0 2 ช่อง, USB3.0 4 ช่อง, COM (RS485) 2 ช่อง, LAN 2 ช่อง, HDMI 1 ช่อง, VGA 1 ช่อง, DC IN 1 ช่อง, AUDIO 1 ช่อง |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12V 5A |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -10°C ถึง +60°C,อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20°C ~ 70°C |
คอมพิวเตอร์มินิอุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมของเรามาพร้อมกับหน่วยความจำ DDR4 และ M.2 SSD หน่วยความจำ DDR4 มีความถี่ที่เร็วกว่า การตอบสนองที่รวดเร็วกว่า และการใช้พลังงานที่ต่ำกว่า M.2 SSD ช่วยให้ส่งข้อมูลได้เร็วขึ้น พร้อมความสามารถในการทนต่อแรงสั่นสะเทือนและป้องกันการรบกวน และมันสามารถจัดการงานที่ซับซ้อนได้อย่างง่ายดาย เช่น การประมวลผลข้อมูลอุตสาหกรรมและการตรวจสอบอุปกรณ์ และการประมวลผลก็มีประสิทธิภาพและเสถียร
![]()
อุปกรณ์มินิพีซีอุตสาหกรรมแบบไร้พัดลมของเราเหมาะสำหรับสถานการณ์การใช้งานที่หลากหลาย ในพื้นที่อุตสาหกรรม สามารถมีบทบาทสำคัญในการควบคุมการผลิต นอกจากนี้ยังสามารถนำไปใช้กับเครื่องมือเครื่องจักร CNC และตู้จำหน่ายเครื่องดื่มได้
นอกจากนี้ยังมีประโยชน์ในป้ายดิจิทัล การศึกษาแบบมัลติมีเดีย ระบบควบคุมการเข้าออกแบบเทิร์นสไตล์ และตู้รับพัสดุแบบด่วน โดยให้การสนับสนุนที่เชื่อถือได้สำหรับสาขาต่างๆ
![]()
อินเทอร์เฟซที่หลากหลายทำให้การเชื่อมต่อมีความเหนือชั้น ดังที่เห็นได้จากภาพ อินเทอร์เฟซหลายอย่างรวมถึงสวิตช์เปิด/ปิด, USB 3.0, RS485 COM, AUD, อินเทอร์เฟซเสียง, พอร์ต Gigabit Ethernet, อินเทอร์เฟซความละเอียดสูง, พอร์ต VGA และพอร์ตไฟ ทำให้คุณเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่างๆ ได้อย่างง่ายดาย ไม่ว่าจะเป็นกล้อง, เซ็นเซอร์ หรืออุปกรณ์ภายนอกอื่นๆ คุณสามารถสร้างระบบการทำงานที่มีประสิทธิภาพได้อย่างรวดเร็ว เหมือนกับฮับการเชื่อมต่อสากล ทำให้การทำงานของอุปกรณ์ของคุณเป็นไปอย่างราบรื่น
![]()