| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X34 6LAN J6412 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
Mini PC ไฟร์วอลล์นี้มีดีไซน์กะทัดรัด น้ำหนักเบา และใช้พลังงานต่ำ มาพร้อมโปรเซสเซอร์ Intel J6412 อันทรงพลังและหน่วยความจำ DDR5 เพื่อให้สามารถรันแอปพลิเคชันหลายตัวพร้อมกันได้อย่างราบรื่น
นอกจากนี้ Mini PC นี้ยังมีอินเทอร์เฟซหลากหลาย รวมถึงพอร์ต Gigabit Ethernet 6 พอร์ต, พอร์ต USB, พอร์ต HDMI และความสามารถ Wi-Fi เพื่อให้เชื่อมต่อกับอุปกรณ์อื่น ๆ และเข้าถึงอินเทอร์เน็ตได้อย่างง่ายดาย
Mini PC เราเตอร์ไฟร์วอลล์นี้ช่วยปกป้องเครือข่ายจากการเข้าถึงโดยไม่ได้รับอนุญาต ป้องกันการโจมตีเครือข่ายและการรั่วไหลของข้อมูล Mini PC 6*LAN นี้ยังมีระบบการเข้ารหัสไร้สายที่แข็งแกร่งเพื่อรักษาความปลอดภัยของข้อมูลระหว่างการส่งข้อมูล โดยรวมแล้ว เป็นการเพิ่มชั้นการป้องกันที่สำคัญให้กับเครือข่ายของคุณ เพื่อปกป้องข้อมูลและทรัพย์สินอันมีค่าของคุณ
PC ไฟร์วอลล์ 6 LAN สามารถใช้เป็นเซิร์ฟเวอร์สำหรับธุรกิจขนาดเล็กหรือสำนักงานที่บ้าน ด้วยฮาร์ดแวร์และขีดความสามารถด้านเครือข่ายที่แข็งแกร่ง สามารถจัดการงานต่างๆ เช่น การแชร์ไฟล์ การเข้าถึงระยะไกล และการจัดเก็บข้อมูลบนคลาวด์ได้อย่างง่ายดาย เป็นอุปกรณ์ที่หลากหลายและทรงพลังที่สามารถนำไปใช้กับแอปพลิเคชันได้หลากหลาย
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel Celeron J6412 |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*SATA HDD / SSD, 1*mSATA SSD |
| หน่วยความจำ | 1*Dual Channel SO-DIMM DDR4, 3200MHz, สูงสุด 32GB |
| อีเธอร์เน็ต | อัตราการส่งข้อมูล 6*2.5G, Intel I226-V LAN |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 6*LAN, 1*HDIM, 2*USB2.0, 1*RJ45 COM, 2*USB3.0, 1*ปุ่มเปิด/ปิด, 1*DC |
| ขนาด | 136MM*126MM*40MM |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.65 กก. |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ℃ ~ +60 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ~ +75°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 0% ~ 95% (ไม่ควบแน่น) |
Intel Celeron J6412 เป็น CPU ที่ใช้กระบวนการผลิต 10nm ซึ่งดีกว่ากระบวนการผลิต 14nm ของ Celeron J4125 รุ่นก่อนหน้า ทำให้ประหยัดพลังงานและมีประสิทธิภาพที่ดี ให้ประสิทธิภาพและความปลอดภัยที่ทรงพลังสำหรับแอปพลิเคชันสำนักงานและองค์กร
![]()
Mini PC เราเตอร์ไฟร์วอลล์นี้ช่วยปกป้องเครือข่ายจากการเข้าถึงโดยไม่ได้รับอนุญาต ป้องกันการโจมตีเครือข่ายและการรั่วไหลของข้อมูล Mini PC 6*LAN นี้ยังมีระบบการเข้ารหัสไร้สายที่แข็งแกร่งเพื่อรักษาความปลอดภัยของข้อมูลระหว่างการส่งข้อมูล
![]()
Mini PC ไฟร์วอลล์มีอินเทอร์เฟซ HDMI HD * 1 รองรับการแสดงผลแบบ HD 1080P
![]()
PC ไฟร์วอลล์ 6 LAN สามารถใช้เป็นเซิร์ฟเวอร์สำหรับธุรกิจขนาดเล็กหรือสำนักงานที่บ้าน ด้วยฮาร์ดแวร์และขีดความสามารถด้านเครือข่ายที่แข็งแกร่ง สามารถจัดการงานต่างๆ เช่น การแชร์ไฟล์ การเข้าถึงระยะไกล และการจัดเก็บข้อมูลบนคลาวด์ได้อย่างง่ายดาย เป็นอุปกรณ์ที่หลากหลายและทรงพลังที่สามารถนำไปใช้กับแอปพลิเคชันได้หลากหลาย
![]()
![]()
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X34 6LAN J6412 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
Mini PC ไฟร์วอลล์นี้มีดีไซน์กะทัดรัด น้ำหนักเบา และใช้พลังงานต่ำ มาพร้อมโปรเซสเซอร์ Intel J6412 อันทรงพลังและหน่วยความจำ DDR5 เพื่อให้สามารถรันแอปพลิเคชันหลายตัวพร้อมกันได้อย่างราบรื่น
นอกจากนี้ Mini PC นี้ยังมีอินเทอร์เฟซหลากหลาย รวมถึงพอร์ต Gigabit Ethernet 6 พอร์ต, พอร์ต USB, พอร์ต HDMI และความสามารถ Wi-Fi เพื่อให้เชื่อมต่อกับอุปกรณ์อื่น ๆ และเข้าถึงอินเทอร์เน็ตได้อย่างง่ายดาย
Mini PC เราเตอร์ไฟร์วอลล์นี้ช่วยปกป้องเครือข่ายจากการเข้าถึงโดยไม่ได้รับอนุญาต ป้องกันการโจมตีเครือข่ายและการรั่วไหลของข้อมูล Mini PC 6*LAN นี้ยังมีระบบการเข้ารหัสไร้สายที่แข็งแกร่งเพื่อรักษาความปลอดภัยของข้อมูลระหว่างการส่งข้อมูล โดยรวมแล้ว เป็นการเพิ่มชั้นการป้องกันที่สำคัญให้กับเครือข่ายของคุณ เพื่อปกป้องข้อมูลและทรัพย์สินอันมีค่าของคุณ
PC ไฟร์วอลล์ 6 LAN สามารถใช้เป็นเซิร์ฟเวอร์สำหรับธุรกิจขนาดเล็กหรือสำนักงานที่บ้าน ด้วยฮาร์ดแวร์และขีดความสามารถด้านเครือข่ายที่แข็งแกร่ง สามารถจัดการงานต่างๆ เช่น การแชร์ไฟล์ การเข้าถึงระยะไกล และการจัดเก็บข้อมูลบนคลาวด์ได้อย่างง่ายดาย เป็นอุปกรณ์ที่หลากหลายและทรงพลังที่สามารถนำไปใช้กับแอปพลิเคชันได้หลากหลาย
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel Celeron J6412 |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*SATA HDD / SSD, 1*mSATA SSD |
| หน่วยความจำ | 1*Dual Channel SO-DIMM DDR4, 3200MHz, สูงสุด 32GB |
| อีเธอร์เน็ต | อัตราการส่งข้อมูล 6*2.5G, Intel I226-V LAN |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 6*LAN, 1*HDIM, 2*USB2.0, 1*RJ45 COM, 2*USB3.0, 1*ปุ่มเปิด/ปิด, 1*DC |
| ขนาด | 136MM*126MM*40MM |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.65 กก. |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ℃ ~ +60 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ~ +75°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 0% ~ 95% (ไม่ควบแน่น) |
Intel Celeron J6412 เป็น CPU ที่ใช้กระบวนการผลิต 10nm ซึ่งดีกว่ากระบวนการผลิต 14nm ของ Celeron J4125 รุ่นก่อนหน้า ทำให้ประหยัดพลังงานและมีประสิทธิภาพที่ดี ให้ประสิทธิภาพและความปลอดภัยที่ทรงพลังสำหรับแอปพลิเคชันสำนักงานและองค์กร
![]()
Mini PC เราเตอร์ไฟร์วอลล์นี้ช่วยปกป้องเครือข่ายจากการเข้าถึงโดยไม่ได้รับอนุญาต ป้องกันการโจมตีเครือข่ายและการรั่วไหลของข้อมูล Mini PC 6*LAN นี้ยังมีระบบการเข้ารหัสไร้สายที่แข็งแกร่งเพื่อรักษาความปลอดภัยของข้อมูลระหว่างการส่งข้อมูล
![]()
Mini PC ไฟร์วอลล์มีอินเทอร์เฟซ HDMI HD * 1 รองรับการแสดงผลแบบ HD 1080P
![]()
PC ไฟร์วอลล์ 6 LAN สามารถใช้เป็นเซิร์ฟเวอร์สำหรับธุรกิจขนาดเล็กหรือสำนักงานที่บ้าน ด้วยฮาร์ดแวร์และขีดความสามารถด้านเครือข่ายที่แข็งแกร่ง สามารถจัดการงานต่างๆ เช่น การแชร์ไฟล์ การเข้าถึงระยะไกล และการจัดเก็บข้อมูลบนคลาวด์ได้อย่างง่ายดาย เป็นอุปกรณ์ที่หลากหลายและทรงพลังที่สามารถนำไปใช้กับแอปพลิเคชันได้หลากหลาย
![]()
![]()