|
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X56 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีเราเตอร์ซอฟต์แวร์นี้มีซีพียู Intel Core รุ่นที่ 11 ให้ประสิทธิภาพที่แข็งแกร่ง คอร์ 4 คอร์และเธรด 8 เธรดให้พลังประมวลผลที่ยอดเยี่ยม ทำให้การทำงานราบรื่นและมีประสิทธิภาพ คุณจะสัมผัสได้ถึงความหน่วงที่น้อยลงและประสิทธิภาพโดยรวมที่ดีขึ้นเมื่อเทียบกับเราเตอร์แบบดั้งเดิม
มีเครือข่ายการ์ดหกใบพร้อม Intel i225 รองรับการบูตแบบไม่ใช้ดิสก์และ Wake-on-LAN ตัวเครื่องมีระบบระบายความร้อนด้วยอลูมิเนียมอัลลอยด์และทำงานโดยไม่มีพัดลม ป้องกันการสะสมของฝุ่นภายในเครื่องได้อย่างมีประสิทธิภาพ
คอมพิวเตอร์มินิเราเตอร์ไฟร์วอลล์และ VPN รองรับการติดตั้งระบบปฏิบัติการตามความต้องการของคุณ รวมถึง OpenWrt, Ubuntu, pfSense ฯลฯ
บัญชี PPPOE อำนวยความสะดวกในการยืนยันตัวตนอินเทอร์เน็ต พร้อมทั้งเสนอการจำกัดความเร็วที่แม่นยำและการจัดการความปลอดภัยออนไลน์ที่สะดวกผ่านการยืนยันตัวตน
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel Core i5-1135G7 4 คอร์ 8 เธรด, ความถี่เทอร์โบสูงสุด 4.20GHz, ความถี่พื้นฐาน 2.4GHz, แคช 8MB |
| GPU | Intel® Iris® Xe Graphics |
| หน่วยความจำ | 2*SODIMM DDR4 3200M, สูงสุด 64G |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 2280 SSD, 1*SATA 3.0 HDD / SSD |
| อีเธอร์เน็ต | 6*RJ45 2.5G Intel i225 LAN, รองรับ Wake-on-LAN และ PXE boot |
| สล็อตขยาย | 1*Mini PCI-e Slot (รองรับโมดูล PCIe และ USB 3G / 4G) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB 3.0, 1*HMDI, 1*COM, 1*สวิตช์เปิด/ปิด, 1* DC 12V, 6*LAN, 2*เสาอากาศ WiFi |
| ระบบปฏิบัติการ | OpenWrt, ESXi, Windows 10,Ubuntu, pfSense, เป็นต้น |
| อื่นๆ | รองรับการเปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| พลังงาน | 1*DC 12V 5A |
| ขนาด | 155*126*52 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 1.0 กก. |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วิธีการติดตั้ง | ติดผนัง / ตั้งโต๊ะ |
มินิพีซีเราเตอร์ซอฟต์แวร์พร้อมโปรเซสเซอร์ Intel Core i7-1165G7 และ Intel Core i5-1135G7 4 คอร์ 8 เธรด เป็นอุปกรณ์ปฏิวัติวงการที่นำเสนอระดับประสิทธิภาพและฟังก์ชันการทำงานใหม่สำหรับความต้องการเครือข่ายของคุณ
ประการแรก โปรเซสเซอร์ที่ทรงพลังเหล่านี้รับประกันความเร็วที่รวดเร็วปานสายฟ้าและการทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้อย่างราบรื่น ไม่ว่าคุณจะสตรีมวิดีโอความละเอียดสูง เล่นเกมออนไลน์ หรือเรียกใช้แอปพลิเคชันหลายตัวพร้อมกัน มินิพีซีเครื่องนี้ก็สามารถจัดการได้ทั้งหมดอย่างง่ายดาย![]()
สามารถตอบสนองความต้องการของการเช่าเครือข่าย การยืนยันตัวตนผู้เช่าสำหรับการท่องอินเทอร์เน็ตในพื้นที่อยู่อาศัย การระบุหมายเลขห้องพักในโรงแรม การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตแบบจำกัดความเร็ว สามารถจำกัดความเร็วเครือข่ายได้อย่างแม่นยำ มีการแจ้งเตือนวันหมดอายุและเครือข่ายจะถูกระงับเมื่อหมดอายุ การต่ออายุเท่านั้นจึงจะสามารถเข้าถึงอินเทอร์เน็ตได้ ผู้เช่าท่องอินเทอร์เน็ตผ่านบัญชี PPPoe ที่จัดสรรไว้ ซึ่งสะดวกต่อการจัดการ การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตที่ยืนยันตัวตนแล้วปลอดภัยกว่า![]()
เราเตอร์ซอฟต์แวร์พร้อมการ์ดเครือข่าย Intel i225 จำนวน 6 ใบ รองรับ Wake-on-LAN และ PXE boot เป็นโซลูชันเครือข่ายที่ทรงพลังและหลากหลาย เราเตอร์ซอฟต์แวร์นี้มีคุณสมบัติและประสิทธิภาพที่คุณต้องการเพื่อให้เครือข่ายของคุณทำงานได้อย่างราบรื่น![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X56 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
มินิพีซีเราเตอร์ซอฟต์แวร์นี้มีซีพียู Intel Core รุ่นที่ 11 ให้ประสิทธิภาพที่แข็งแกร่ง คอร์ 4 คอร์และเธรด 8 เธรดให้พลังประมวลผลที่ยอดเยี่ยม ทำให้การทำงานราบรื่นและมีประสิทธิภาพ คุณจะสัมผัสได้ถึงความหน่วงที่น้อยลงและประสิทธิภาพโดยรวมที่ดีขึ้นเมื่อเทียบกับเราเตอร์แบบดั้งเดิม
มีเครือข่ายการ์ดหกใบพร้อม Intel i225 รองรับการบูตแบบไม่ใช้ดิสก์และ Wake-on-LAN ตัวเครื่องมีระบบระบายความร้อนด้วยอลูมิเนียมอัลลอยด์และทำงานโดยไม่มีพัดลม ป้องกันการสะสมของฝุ่นภายในเครื่องได้อย่างมีประสิทธิภาพ
คอมพิวเตอร์มินิเราเตอร์ไฟร์วอลล์และ VPN รองรับการติดตั้งระบบปฏิบัติการตามความต้องการของคุณ รวมถึง OpenWrt, Ubuntu, pfSense ฯลฯ
บัญชี PPPOE อำนวยความสะดวกในการยืนยันตัวตนอินเทอร์เน็ต พร้อมทั้งเสนอการจำกัดความเร็วที่แม่นยำและการจัดการความปลอดภัยออนไลน์ที่สะดวกผ่านการยืนยันตัวตน
| CPU | โปรเซสเซอร์ Intel Core i5-1135G7 4 คอร์ 8 เธรด, ความถี่เทอร์โบสูงสุด 4.20GHz, ความถี่พื้นฐาน 2.4GHz, แคช 8MB |
| GPU | Intel® Iris® Xe Graphics |
| หน่วยความจำ | 2*SODIMM DDR4 3200M, สูงสุด 64G |
| ฮาร์ดดิสก์ | 1*M.2 2280 SSD, 1*SATA 3.0 HDD / SSD |
| อีเธอร์เน็ต | 6*RJ45 2.5G Intel i225 LAN, รองรับ Wake-on-LAN และ PXE boot |
| สล็อตขยาย | 1*Mini PCI-e Slot (รองรับโมดูล PCIe และ USB 3G / 4G) |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*USB 3.0, 1*HMDI, 1*COM, 1*สวิตช์เปิด/ปิด, 1* DC 12V, 6*LAN, 2*เสาอากาศ WiFi |
| ระบบปฏิบัติการ | OpenWrt, ESXi, Windows 10,Ubuntu, pfSense, เป็นต้น |
| อื่นๆ | รองรับการเปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| พลังงาน | 1*DC 12V 5A |
| ขนาด | 155*126*52 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 1.0 กก. |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วิธีการติดตั้ง | ติดผนัง / ตั้งโต๊ะ |
มินิพีซีเราเตอร์ซอฟต์แวร์พร้อมโปรเซสเซอร์ Intel Core i7-1165G7 และ Intel Core i5-1135G7 4 คอร์ 8 เธรด เป็นอุปกรณ์ปฏิวัติวงการที่นำเสนอระดับประสิทธิภาพและฟังก์ชันการทำงานใหม่สำหรับความต้องการเครือข่ายของคุณ
ประการแรก โปรเซสเซอร์ที่ทรงพลังเหล่านี้รับประกันความเร็วที่รวดเร็วปานสายฟ้าและการทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้อย่างราบรื่น ไม่ว่าคุณจะสตรีมวิดีโอความละเอียดสูง เล่นเกมออนไลน์ หรือเรียกใช้แอปพลิเคชันหลายตัวพร้อมกัน มินิพีซีเครื่องนี้ก็สามารถจัดการได้ทั้งหมดอย่างง่ายดาย![]()
สามารถตอบสนองความต้องการของการเช่าเครือข่าย การยืนยันตัวตนผู้เช่าสำหรับการท่องอินเทอร์เน็ตในพื้นที่อยู่อาศัย การระบุหมายเลขห้องพักในโรงแรม การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตแบบจำกัดความเร็ว สามารถจำกัดความเร็วเครือข่ายได้อย่างแม่นยำ มีการแจ้งเตือนวันหมดอายุและเครือข่ายจะถูกระงับเมื่อหมดอายุ การต่ออายุเท่านั้นจึงจะสามารถเข้าถึงอินเทอร์เน็ตได้ ผู้เช่าท่องอินเทอร์เน็ตผ่านบัญชี PPPoe ที่จัดสรรไว้ ซึ่งสะดวกต่อการจัดการ การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตที่ยืนยันตัวตนแล้วปลอดภัยกว่า![]()
เราเตอร์ซอฟต์แวร์พร้อมการ์ดเครือข่าย Intel i225 จำนวน 6 ใบ รองรับ Wake-on-LAN และ PXE boot เป็นโซลูชันเครือข่ายที่ทรงพลังและหลากหลาย เราเตอร์ซอฟต์แวร์นี้มีคุณสมบัติและประสิทธิภาพที่คุณต้องการเพื่อให้เครือข่ายของคุณทำงานได้อย่างราบรื่น![]()
![]()