| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | x30g 4lan |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal, บัตรเครดิต |
มินิพีซีเครื่องนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Celeron N2830 แบบ Dual-core Dual-thread ความถี่ Turbo สูงสุด 2.41GHz แคช 1MB ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้ มาพร้อมพอร์ต Ethernet 4 พอร์ต การเชื่อมต่อเครือข่ายที่มีประสิทธิภาพ ไม่ว่าจะเป็นการสร้างเครือข่ายที่บ้าน สำนักงาน หรือความต้องการด้านความปลอดภัย เช่น ไฟร์วอลล์ ก็สามารถตอบสนองได้อย่างง่ายดาย ขนาดเล็กไม่เปลืองพื้นที่ รองรับการทำงานหลายระบบปฏิบัติการ และมีความยืดหยุ่น และใช้พลังงานต่ำ ประหยัดพลังงานและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม เป็นอุปกรณ์เครือข่ายในอุดมคติที่มีทั้งประสิทธิภาพและการใช้งานจริง
นอกจากนี้ยังมีพอร์ต Gigabit Ethernet 4 พอร์ต ซึ่งสามารถส่งข้อมูลด้วยความเร็วสูงพิเศษและจัดการกับความต้องการเครือข่ายของอุปกรณ์จำนวนมากที่ออนไลน์พร้อมกันได้อย่างง่ายดาย
| GPU | Intel® HD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel Atom® ซีรีส์ Z3700 |
| CPU | Intel Celeron Processor N2830 2 Cores 2 Threads, ความถี่ Burst 2.41 GHz, แคช 1MB |
| ส่วนขยาย | 1×mini-PCIE แบบ Full-height รองรับโมดูล WIFI/3G/4G |
| พลังงาน | 1*DC-IN 12V 3A/36W (AC TO DC, 100~240V) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Ubuntu, Linux, CentOS, ฯลฯ |
| วัสดุ | โครงอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การติดตั้ง | VESA/ ติดผนัง/ ตั้งโต๊ะ |
| ขนาด | 136 มม.*126 มม.*39 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 1.0 กก. |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*Gigabit Ethernet, 1*USB2.0, 1*USB3.0, 1*HDMI, 1*VGA, 1*DC-IN, 1*สวิตช์เปิด/ปิด |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ถึง 65°C; อุณหภูมิการจัดเก็บ: 15°C ถึง 35°C; ความชื้นในการทำงาน: 5%-95% (ความชื้นสัมพัทธ์, ไม่มีการควบแน่น) |
ในด้านการจัดการอัจฉริยะ มินิพีซี Celeron เครื่องนี้มีฟังก์ชันการควบคุมการไหลอัจฉริยะ ซึ่งช่วยให้คุณเข้าถึงหน้าเว็บได้อย่างรวดเร็วภายในไม่กี่วินาที ประหยัดเวลา สำหรับผู้ใช้ระดับองค์กร ฟังก์ชันการจัดการพฤติกรรมและการควบคุมโปรโตคอลมีประโยชน์อย่างยิ่ง ซึ่งสามารถจัดการเครือข่ายองค์กรได้อย่างมีประสิทธิภาพและรับประกันการทำงานของเครือข่ายที่เป็นระเบียบ
ในขณะเดียวกัน คอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กยังรองรับการจัดการแพลตฟอร์มคลาวด์ ซึ่งเป็นผู้ช่วยที่ดีสำหรับการจัดการระยะไกล สะดวกและมีประสิทธิภาพ และหลังจากการยืนยัน PPPOE สามารถรับประกันความปลอดภัยในการเข้าถึงอินเทอร์เน็ตของคุณ เพื่อให้คุณสามารถท่องอินเทอร์เน็ตได้อย่างไร้กังวล
![]()
เราเตอร์มินิพีซีเครื่องนี้สามารถวิเคราะห์สถานการณ์ต่างๆ ของโฮสต์ที่ใช้งานอยู่ในเครือข่าย และปรับแบนด์วิดท์โดยอัตโนมัติ
เมื่อเครือข่ายมีปริมาณงานมาก จะรองรับลำดับความสำคัญของเครือข่ายภายในขีดจำกัดความเร็ว เพื่อให้ผู้ใช้อื่นสามารถเข้าถึงอินเทอร์เน็ตได้ตามปกติ เมื่อเครือข่ายไม่ได้ใช้งาน จะอนุญาตให้ผู้ใช้ยกเลิกขีดจำกัดความเร็วเป็นส่วนๆ เพื่อดาวน์โหลดด้วยความเร็วสูงและใช้ทรัพยากรเครือข่ายได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![]()
คอมพิวเตอร์มินิเราเตอร์ซอฟต์แวร์ไฟร์วอลล์เครื่องนี้ใช้เทคโนโลยีการกระจายความร้อนแบบเปลือกหยัก ซึ่งไม่ต้องใช้พัดลม มีเสียงรบกวนต่ำและกระจายความร้อนได้รวดเร็ว ป้องกันฝุ่นได้อย่างมีประสิทธิภาพและไม่มีฝุ่นเข้ามาระหว่างการใช้งานระยะยาว ช่วยลดความเสี่ยงของความล้มเหลวของฮาร์ดแวร์และรับประกันการทำงานที่เสถียรในระยะยาวของเครื่อง
![]()
ในวิลล่าและอพาร์ตเมนต์ขนาดใหญ่ ซึ่งมีสมาชิกในครอบครัวจำนวนมากและอุปกรณ์อัจฉริยะมากมาย เราเตอร์มินิพีซี Gigabit Ethernet 4 พอร์ต สามารถครอบคลุมพื้นที่อยู่อาศัยทั้งหมดได้อย่างง่ายดาย ให้สัญญาณ Wi-Fi ความเร็วสูงโดยไม่มีจุดอับ เพื่อให้ทุกมุมสามารถเพลิดเพลินกับประสบการณ์เครือข่ายที่ราบรื่น ในสถานที่ต่างๆ เช่น ร้านอินเทอร์เน็ตและชุมชน สามารถตอบสนองความต้องการของผู้ใช้จำนวนมากในการเข้าถึงอินเทอร์เน็ตพร้อมกัน ไม่ว่าจะเป็นเกมออนไลน์ การเล่นวิดีโอความละเอียดสูง หรือการท่องเว็บรายวัน ก็สามารถรักษาการเชื่อมต่อเครือข่ายที่เสถียรและรวดเร็วได้
![]()
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | x30g 4lan |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal, บัตรเครดิต |
มินิพีซีเครื่องนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Intel Celeron N2830 แบบ Dual-core Dual-thread ความถี่ Turbo สูงสุด 2.41GHz แคช 1MB ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้ มาพร้อมพอร์ต Ethernet 4 พอร์ต การเชื่อมต่อเครือข่ายที่มีประสิทธิภาพ ไม่ว่าจะเป็นการสร้างเครือข่ายที่บ้าน สำนักงาน หรือความต้องการด้านความปลอดภัย เช่น ไฟร์วอลล์ ก็สามารถตอบสนองได้อย่างง่ายดาย ขนาดเล็กไม่เปลืองพื้นที่ รองรับการทำงานหลายระบบปฏิบัติการ และมีความยืดหยุ่น และใช้พลังงานต่ำ ประหยัดพลังงานและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม เป็นอุปกรณ์เครือข่ายในอุดมคติที่มีทั้งประสิทธิภาพและการใช้งานจริง
นอกจากนี้ยังมีพอร์ต Gigabit Ethernet 4 พอร์ต ซึ่งสามารถส่งข้อมูลด้วยความเร็วสูงพิเศษและจัดการกับความต้องการเครือข่ายของอุปกรณ์จำนวนมากที่ออนไลน์พร้อมกันได้อย่างง่ายดาย
| GPU | Intel® HD Graphics สำหรับโปรเซสเซอร์ Intel Atom® ซีรีส์ Z3700 |
| CPU | Intel Celeron Processor N2830 2 Cores 2 Threads, ความถี่ Burst 2.41 GHz, แคช 1MB |
| ส่วนขยาย | 1×mini-PCIE แบบ Full-height รองรับโมดูล WIFI/3G/4G |
| พลังงาน | 1*DC-IN 12V 3A/36W (AC TO DC, 100~240V) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Ubuntu, Linux, CentOS, ฯลฯ |
| วัสดุ | โครงอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การติดตั้ง | VESA/ ติดผนัง/ ตั้งโต๊ะ |
| ขนาด | 136 มม.*126 มม.*39 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 1.0 กก. |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 4*Gigabit Ethernet, 1*USB2.0, 1*USB3.0, 1*HDMI, 1*VGA, 1*DC-IN, 1*สวิตช์เปิด/ปิด |
| อุณหภูมิที่เหมาะสม | อุณหภูมิการทำงาน: -20°C ถึง 65°C; อุณหภูมิการจัดเก็บ: 15°C ถึง 35°C; ความชื้นในการทำงาน: 5%-95% (ความชื้นสัมพัทธ์, ไม่มีการควบแน่น) |
ในด้านการจัดการอัจฉริยะ มินิพีซี Celeron เครื่องนี้มีฟังก์ชันการควบคุมการไหลอัจฉริยะ ซึ่งช่วยให้คุณเข้าถึงหน้าเว็บได้อย่างรวดเร็วภายในไม่กี่วินาที ประหยัดเวลา สำหรับผู้ใช้ระดับองค์กร ฟังก์ชันการจัดการพฤติกรรมและการควบคุมโปรโตคอลมีประโยชน์อย่างยิ่ง ซึ่งสามารถจัดการเครือข่ายองค์กรได้อย่างมีประสิทธิภาพและรับประกันการทำงานของเครือข่ายที่เป็นระเบียบ
ในขณะเดียวกัน คอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กยังรองรับการจัดการแพลตฟอร์มคลาวด์ ซึ่งเป็นผู้ช่วยที่ดีสำหรับการจัดการระยะไกล สะดวกและมีประสิทธิภาพ และหลังจากการยืนยัน PPPOE สามารถรับประกันความปลอดภัยในการเข้าถึงอินเทอร์เน็ตของคุณ เพื่อให้คุณสามารถท่องอินเทอร์เน็ตได้อย่างไร้กังวล
![]()
เราเตอร์มินิพีซีเครื่องนี้สามารถวิเคราะห์สถานการณ์ต่างๆ ของโฮสต์ที่ใช้งานอยู่ในเครือข่าย และปรับแบนด์วิดท์โดยอัตโนมัติ
เมื่อเครือข่ายมีปริมาณงานมาก จะรองรับลำดับความสำคัญของเครือข่ายภายในขีดจำกัดความเร็ว เพื่อให้ผู้ใช้อื่นสามารถเข้าถึงอินเทอร์เน็ตได้ตามปกติ เมื่อเครือข่ายไม่ได้ใช้งาน จะอนุญาตให้ผู้ใช้ยกเลิกขีดจำกัดความเร็วเป็นส่วนๆ เพื่อดาวน์โหลดด้วยความเร็วสูงและใช้ทรัพยากรเครือข่ายได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![]()
คอมพิวเตอร์มินิเราเตอร์ซอฟต์แวร์ไฟร์วอลล์เครื่องนี้ใช้เทคโนโลยีการกระจายความร้อนแบบเปลือกหยัก ซึ่งไม่ต้องใช้พัดลม มีเสียงรบกวนต่ำและกระจายความร้อนได้รวดเร็ว ป้องกันฝุ่นได้อย่างมีประสิทธิภาพและไม่มีฝุ่นเข้ามาระหว่างการใช้งานระยะยาว ช่วยลดความเสี่ยงของความล้มเหลวของฮาร์ดแวร์และรับประกันการทำงานที่เสถียรในระยะยาวของเครื่อง
![]()
ในวิลล่าและอพาร์ตเมนต์ขนาดใหญ่ ซึ่งมีสมาชิกในครอบครัวจำนวนมากและอุปกรณ์อัจฉริยะมากมาย เราเตอร์มินิพีซี Gigabit Ethernet 4 พอร์ต สามารถครอบคลุมพื้นที่อยู่อาศัยทั้งหมดได้อย่างง่ายดาย ให้สัญญาณ Wi-Fi ความเร็วสูงโดยไม่มีจุดอับ เพื่อให้ทุกมุมสามารถเพลิดเพลินกับประสบการณ์เครือข่ายที่ราบรื่น ในสถานที่ต่างๆ เช่น ร้านอินเทอร์เน็ตและชุมชน สามารถตอบสนองความต้องการของผู้ใช้จำนวนมากในการเข้าถึงอินเทอร์เน็ตพร้อมกัน ไม่ว่าจะเป็นเกมออนไลน์ การเล่นวิดีโอความละเอียดสูง หรือการท่องเว็บรายวัน ก็สามารถรักษาการเชื่อมต่อเครือข่ายที่เสถียรและรวดเร็วได้
![]()