| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X34 6LAN 4405U |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 130-175/per Unit |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Pentium 4405U แบบ Dual-core สี่เธรด ความถี่หลัก 2.10 GHz ใช้พลังงานต่ำเพียง 15W รับประกันการเข้าถึงอินเทอร์เน็ตที่ราบรื่นและไม่หลุด รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์หลายเครื่อง และสามารถสแตนด์บายได้มากกว่า 200 อุปกรณ์เพื่อตอบสนองความต้องการที่มากขึ้น และทำงานได้อย่างเสถียรและรวดเร็วตลอดทั้งปี
ในฐานะคอมพิวเตอร์ขนาดเล็กที่มาพร้อมกับหน่วยความจำ DDR3 และ SSD แบบ MSATA ช่วยเพิ่มความเร็วในการตอบสนองของระบบ ทำให้การโหลดเร็วขึ้นและเสถียรยิ่งขึ้น
| CPU | Intel Pentuim 4405U 2 Cores 4 Threads Processor, ความถี่พื้นฐาน 2.10 GHz, แคช 2 MB, กระบวนการผลิต 14nm, TDP 15w |
| GPU | Intel HD Graphics 510 |
| ฮาร์ดดิสก์ | 2*2.5" SATA HDD, 1*ช่องเสียบ MSATA แบบ Full-height |
| หน่วยความจำ | Single-channel SODIMM DDR3L RAM, 1066/1333/1600MHz |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Linux, Ubuntu, CentOS, LEDE, ESXI6.7, ฯลฯ |
| การติดตั้ง | VESA/ติดผนัง/ตั้งโต๊ะ |
| วัสดุ | ตัวเครื่องอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20℃ ถึง +65℃ |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 6*Ethernet, 2*USB2.0, 2*USB3.0, 1*HDMI, 1*DC-IN, 1*สวิตช์เปิด/ปิด, 1*COM(Consale) |
เราเตอร์ Mini PC แบบไฟร์วอลล์ใช้เมนบอร์ด Mini-ITX ขนาดมาตรฐาน 3.5 นิ้ว ออกแบบบนแพลตฟอร์ม Intel SKYLAKE-U ขนาดเมนบอร์ดคือ 155*118 มม. และยังรองรับโปรเซสเซอร์ Celeron/Core i3/i5/i7 ด้วย
มีอัตราการใช้พลังงานต่ำ ประหยัดพลังงาน และรองรับฟังก์ชันต่างๆ เช่น เปิดเครื่องเมื่อมีสายเรียกเข้าและการปลุกผ่านเครือข่าย มาพร้อมกับพอร์ตเครือข่าย Intel Gigabit 6 พอร์ต, 1*COM RS232 และอินเทอร์เฟซ HDMI ความละเอียดสูง
![]()
เดสก์ท็อปขนาดเล็ก Pentium 4405U นี้มีพอร์ต Gigabit Ethernet 6 พอร์ต และใช้ชิป Intel i225/i226 เพื่อให้การเชื่อมต่อเครือข่ายแบบมีสายความเร็วสูงและเสถียร
รองรับการทำงานตลอด 24 ชั่วโมง สามารถทำงานได้อย่างต่อเนื่องเป็นเวลานาน เสถียรและเชื่อถือได้ มีฟังก์ชัน Wake on LAN ซึ่งสะดวกและรวดเร็ว และสามารถปลุกอุปกรณ์ได้ตลอดเวลา
ระหว่างการใช้งานเราเตอร์แบบซอฟต์แวร์ สามารถรับและส่งแอปพลิเคชันการส่งข้อมูลได้อย่างมีประสิทธิภาพด้วยความล่าช้าที่น้อยมาก
![]()
การออกแบบแบบไร้พัดลมไม่เพียงแต่รับประกันความเสถียร แต่ยังรับประกันการทำงานแบบไร้ฝุ่นเป็นเวลานาน อย่างไรก็ตาม การออกแบบแบบไร้พัดลมไม่ได้หมายความว่าความสามารถในการระบายความร้อนลดลง
คอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กใช้บล็อกอลูมิเนียมและการออกแบบการระบายความร้อนแบบ Ice Spike ที่ตัวเครื่อง ดังนั้นคุณจึงไม่ต้องกังวลเกี่ยวกับปัญหาการระบายความร้อน เครื่องทั้งหมดสามารถทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำตั้งแต่ -20℃~65℃ และยังรองรับการทำงานเต็มโหลดอย่างต่อเนื่อง 7*24 ชั่วโมง
![]()
นอกจากนี้ Mini PC แบบไฟร์วอลล์นี้ยังเข้ากันได้กับระบบปฏิบัติการหลายระบบ เช่น Windows 10, LED, W7 เป็นต้น และมีความสามารถในการใช้งานที่หลากหลาย
![]()
ในด้านเครือข่าย เดสก์ท็อปขนาดเล็กมีฟังก์ชันควบคุมการจราจรอัจฉริยะ ซึ่งสามารถกระจายทรัพยากรเครือข่ายได้อย่างเท่าเทียมกันเพื่อให้แน่ใจว่าอุปกรณ์ที่เข้าถึงทุกเครื่องจะได้รับประสบการณ์เครือข่ายที่เสถียรและราบรื่น ในขณะเดียวกันก็รองรับการควบคุมการจราจร IP แบบหลายส่วนเพื่อปรับปรุงการจัดการการจราจรเครือข่ายของคุณให้ละเอียดยิ่งขึ้น
ในด้านความปลอดภัย คอมพิวเตอร์ขนาดเล็ก 4405U นี้มาพร้อมกับไฟร์วอลล์เพื่อการป้องกันความปลอดภัยที่เพิ่มขึ้นและสร้างแนวป้องกันที่แข็งแกร่งสำหรับสภาพแวดล้อมเครือข่ายของคุณ
![]()
| ชื่อแบรนด์: | Helor PC |
| หมายเลขรุ่น: | X34 6LAN 4405U |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 130-175/per Unit |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
คอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กนี้มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ Pentium 4405U แบบ Dual-core สี่เธรด ความถี่หลัก 2.10 GHz ใช้พลังงานต่ำเพียง 15W รับประกันการเข้าถึงอินเทอร์เน็ตที่ราบรื่นและไม่หลุด รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์หลายเครื่อง และสามารถสแตนด์บายได้มากกว่า 200 อุปกรณ์เพื่อตอบสนองความต้องการที่มากขึ้น และทำงานได้อย่างเสถียรและรวดเร็วตลอดทั้งปี
ในฐานะคอมพิวเตอร์ขนาดเล็กที่มาพร้อมกับหน่วยความจำ DDR3 และ SSD แบบ MSATA ช่วยเพิ่มความเร็วในการตอบสนองของระบบ ทำให้การโหลดเร็วขึ้นและเสถียรยิ่งขึ้น
| CPU | Intel Pentuim 4405U 2 Cores 4 Threads Processor, ความถี่พื้นฐาน 2.10 GHz, แคช 2 MB, กระบวนการผลิต 14nm, TDP 15w |
| GPU | Intel HD Graphics 510 |
| ฮาร์ดดิสก์ | 2*2.5" SATA HDD, 1*ช่องเสียบ MSATA แบบ Full-height |
| หน่วยความจำ | Single-channel SODIMM DDR3L RAM, 1066/1333/1600MHz |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Linux, Ubuntu, CentOS, LEDE, ESXI6.7, ฯลฯ |
| การติดตั้ง | VESA/ติดผนัง/ตั้งโต๊ะ |
| วัสดุ | ตัวเครื่องอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20℃ ถึง +65℃ |
| อินเทอร์เฟซ I/O | 6*Ethernet, 2*USB2.0, 2*USB3.0, 1*HDMI, 1*DC-IN, 1*สวิตช์เปิด/ปิด, 1*COM(Consale) |
เราเตอร์ Mini PC แบบไฟร์วอลล์ใช้เมนบอร์ด Mini-ITX ขนาดมาตรฐาน 3.5 นิ้ว ออกแบบบนแพลตฟอร์ม Intel SKYLAKE-U ขนาดเมนบอร์ดคือ 155*118 มม. และยังรองรับโปรเซสเซอร์ Celeron/Core i3/i5/i7 ด้วย
มีอัตราการใช้พลังงานต่ำ ประหยัดพลังงาน และรองรับฟังก์ชันต่างๆ เช่น เปิดเครื่องเมื่อมีสายเรียกเข้าและการปลุกผ่านเครือข่าย มาพร้อมกับพอร์ตเครือข่าย Intel Gigabit 6 พอร์ต, 1*COM RS232 และอินเทอร์เฟซ HDMI ความละเอียดสูง
![]()
เดสก์ท็อปขนาดเล็ก Pentium 4405U นี้มีพอร์ต Gigabit Ethernet 6 พอร์ต และใช้ชิป Intel i225/i226 เพื่อให้การเชื่อมต่อเครือข่ายแบบมีสายความเร็วสูงและเสถียร
รองรับการทำงานตลอด 24 ชั่วโมง สามารถทำงานได้อย่างต่อเนื่องเป็นเวลานาน เสถียรและเชื่อถือได้ มีฟังก์ชัน Wake on LAN ซึ่งสะดวกและรวดเร็ว และสามารถปลุกอุปกรณ์ได้ตลอดเวลา
ระหว่างการใช้งานเราเตอร์แบบซอฟต์แวร์ สามารถรับและส่งแอปพลิเคชันการส่งข้อมูลได้อย่างมีประสิทธิภาพด้วยความล่าช้าที่น้อยมาก
![]()
การออกแบบแบบไร้พัดลมไม่เพียงแต่รับประกันความเสถียร แต่ยังรับประกันการทำงานแบบไร้ฝุ่นเป็นเวลานาน อย่างไรก็ตาม การออกแบบแบบไร้พัดลมไม่ได้หมายความว่าความสามารถในการระบายความร้อนลดลง
คอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดเล็กใช้บล็อกอลูมิเนียมและการออกแบบการระบายความร้อนแบบ Ice Spike ที่ตัวเครื่อง ดังนั้นคุณจึงไม่ต้องกังวลเกี่ยวกับปัญหาการระบายความร้อน เครื่องทั้งหมดสามารถทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำตั้งแต่ -20℃~65℃ และยังรองรับการทำงานเต็มโหลดอย่างต่อเนื่อง 7*24 ชั่วโมง
![]()
นอกจากนี้ Mini PC แบบไฟร์วอลล์นี้ยังเข้ากันได้กับระบบปฏิบัติการหลายระบบ เช่น Windows 10, LED, W7 เป็นต้น และมีความสามารถในการใช้งานที่หลากหลาย
![]()
ในด้านเครือข่าย เดสก์ท็อปขนาดเล็กมีฟังก์ชันควบคุมการจราจรอัจฉริยะ ซึ่งสามารถกระจายทรัพยากรเครือข่ายได้อย่างเท่าเทียมกันเพื่อให้แน่ใจว่าอุปกรณ์ที่เข้าถึงทุกเครื่องจะได้รับประสบการณ์เครือข่ายที่เสถียรและราบรื่น ในขณะเดียวกันก็รองรับการควบคุมการจราจร IP แบบหลายส่วนเพื่อปรับปรุงการจัดการการจราจรเครือข่ายของคุณให้ละเอียดยิ่งขึ้น
ในด้านความปลอดภัย คอมพิวเตอร์ขนาดเล็ก 4405U นี้มาพร้อมกับไฟร์วอลล์เพื่อการป้องกันความปลอดภัยที่เพิ่มขึ้นและสร้างแนวป้องกันที่แข็งแกร่งสำหรับสภาพแวดล้อมเครือข่ายของคุณ
![]()